Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái bộ xanh nõn chuối đấy trông hơi buồn cười một chút, ít ra trông vẫn rất sáng tạo , túm lại cũng ok.
Áo mặc trên người cơ mà...:((
Áo CE nghe nói có những chú bướm trong suốt huh;;)Hấp dẫn ghê:eek:

:)) Chiều nay tao sẽ mang vải đi may...Hy vọng nó sẽ không giống cái bao tải. Người tao gầy gò thế này mà mặc cái bao lên người thì chắc giống que tăm cắm củ khoai quá :-|
Ồi, Khồn béo. Bà nói cái gì mà gầy cơ/:) Thế bà định ám chỉ tôi là cái gì hở :-w.
Ờ hôm qua Lam gọi cho min rồi. Nhưng đầu óc hơi thiếu tổ chức, chưa hiểu từ hôm qua đến h mình làm cái gì nữa:-| Khồn đã đóng tiền chửa?

--------------------------------------------------------------------------------

con nhợn con mày soi gương đê
người mày hết tăm rồi nở ra rồi còn jề sờ 2 bên lườn xem
gần bằng Ú rồi

khổ thân hưng thế, tự nhiên lại mất tiền :(

Ồi, Khồn béo. Bà nói cái gì mà gầy cơ Thế bà định ám chỉ tôi là cái gì hở :-w.
Ờ hôm qua Lam gọi cho min rồi. Nhưng đầu óc hơi thiếu tổ chức, chưa hiểu từ hôm qua đến h mình làm cái gì nữa Khồn đã đóng tiền chửa?

Chỉnh sửa lần cuối:
nhắc đến đồng phục lớp, tao mới nhớ ra rằng lớp mình mới xong phần vải viếc, còn cái quan trọng nữa là cái logo của lớp thì sao tự nhiên bặt tăm nhỉ ?

hehehe ảnh khồn má béo thì bạn mày có nhiều lắm :)) khi nào rỗi tau choa mày xem tiếp :))

Hôm nay thi TN đấy,sáng nay 6h đi học Mạnh wa cổng Việt Đức thấy 1 hàng dài xếp hàng để đến lượt photo,........lúc đi chơi về còn thấy 1 tập phao chép tay vứt trên vỉa hè cạnh cống nữa chứ8-} ,lại nghĩ năm sau đến mình rồi........Sợ wa',đọc đáp án toàn Enexin cái j mà Mùa lạc mùa quýt với chả hồi sinh hấp hối í, sợ!!!:((
Ờ,ĐT ơi sáng nay P rủ tao đi học Hóa ở chỗ nhà mày,mày bầu sô huh? Cho tao 1 chân tá lả nào;;)

Chết thật, bọn mày đã học hành tất tưởi thế kia, lo quá đi. Tao thì chả có j ngoài gặm Toefl cả hè, nên quyết tâm ko học tí j Lý, Hóa, Văn cả. Chỉ mong năm sau trời thương cho thầy cô nào hiền hiền chút, ko thì tao chết :(( :(( :((

Oài, ko hiểu mấy đứa học SAT đến đâu rồi nhỉ. Bà ơi, học xong SAT nhớ vứt lại tài liệu nhá ;;) ;;)

@ Hưng: ai bảo mày là tao với cô Hoan hay nhỏ to, láo thật. Hôm đấy tao đi lấy tiền (500k ý), cô khoe có 2 cô nữa đi cùng. Thế là tao nảy ra ý định rủ cả 1 bầy gv đi. Có j thầy cô chơi với nhau, hs chúng ta càng lợi, đúng chưa :) :)

Nhí ơi: xem Lion King mấy lần rồi mà vẫn ko thấy chán.

Đời thật đẹp!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình đứa nào còn giữ sák phân tík bình giảng Văn 11 ko? cho tau mượn mấy hôm cái :D
@ĐT: Lí Hóa có dạy lại từ đầu lớp 11 ko :| chẳng có 1 chữ nào trg đầu đâu :| Hóa thì chắc Trung cũng thế :p nhg mà Lí thì còn bít hơn Zói :|

Hóa thì phải học lại cơ bản vì liên quan đến nhau ==> cần học nhiều. Còn lý thi tn thì chỉ học phần lớp 12 thôi nên ko lo, mấy cái về điện dính đến 11 vẫn phải học lại. Tình hình là ai đi học thì báo nhé, có j chờ thi tn xg (hay tham quan xg :)))thì học

Dói ui tau còn sách đấy :D đi tham quan tau vứt cho mày nhá :D :) :x
umh
Nông à :)
cả hè học toefl thì sợ ko kịp học SAT, Nông hỏi ông Hòa xem ^^ bi h phần writing của SAT cũng na ná structure của toefl cũ, dĩ nhiên là khó hơn nhiều
có thời gian thì đọc thêm báo chí tin tức, sách truyện, đầy đủ thể loại nhá :)
Nói chung học SAT rất chi là gian nan 8-|
^^ hề hề
đc cái SAT II thi chinese with listening khá dễ ăn :)
cầu dời đến tháng 11 tau còn nhớ cách trả lời câu jin tian tian qi zen me yang :)

Bà ơi, tình hình học SAT sao khổ thế. Học 2 tháng ko kịp à. Cháu tháng 11 mới thi cơ, có kịp ko bà?!? Mà cái Chinese jj trong SAT thía, ko hiểu j cả. Luyện SAT thì học ở đâu hả bà?!?:-/ :-/ À, hôm nào lấy Guide college nhá :x :x

@ cả nhà: đóng hết tiền chưa các bé. Cố lên nhá. Cửa Lò đang chờ!!!;;) ;;)

@ Trung: đóng tiền khẩn cấp cái nhỉ???:-/ Bao h mới định đến đưa tiền cho Phương đấy hả Trung??? Mà hỏi lại bác chưa, bọn mình đi tham wan về là học luôn đấy nhá !!!;) Phương sẽ phụ trách về phần danh sách những người học;;), nên ai định học thì đăng ký với Phương nhá:D ( nghe oai nhỉ???:p)

Mà sáng nay Bư wa nhà Phương ( mặc áo đồng phục ), trông không ghê như mọi người nói đâu !!!:)
Lớp mình mới mọc thêm 1 đứa không đi Cửa Lò là Thu, tại nhà Thu có việc j`j` đấy bận nên không đi được8-|, mà đã ai thuyết phục được Yến đi chưa???:-/

@ Nông: Phương phone cho Giang rồi nhưng chẳng được j` đâu:|

hơ, con ú bao giờ thi SAT II ? :| Sao lại mọc ra Chinese ở SAT thế ? 8-} Tình hình là tao vẫn đang lò dò học Toelf, ko biết tí gì về SAT :-s .I'm SAT virgin 8-}

jin tian tian qi zen me yang
jin tian tian qi bu hao a :)) kaka,tao còn hiểu được câu này hỏi j,thì mày yên tâm đi :)),tao cũng chuẩn bị thi SAT,nhưng còn chửa bít mặt mũi cái quyển SAT nó thế nào T_T,cũng chuẩn bị thi Tòel,em chưa học hanh j sất :(( chết tươi con đười ươi :-<
T_T tao chết đây,mệt quá,o nhấc nổi chân lên nữa,vừa đi làm về :((

nhắc đến đồng phục lớp, tao mới nhớ ra rằng lớp mình mới xong phần vải viếc, còn cái quan trọng nữa là cái logo của lớp thì sao tự nhiên bặt tăm nhỉ ?
áo bướm trong suốt mà còn logo, trông chả thẩm mỹ lắm đâu mày à ^_^""

cái gì mà SAT virgin :)) SAT ngữ pháp nặng lắm, lại khó hơn toefl nhiều...phần toán chỉ cần mày làm nhiều để học từ thôi...chứ dễ lắm

khồn ơi cái hình tượng xinh đẹp của mày đã chả còn nữa rồi kekekekekeke :))

tao thấy bên này tùy từng vùng có vùng thi SAT có vùng thi ACT

hè này tao bị bắt đi luyện toefl với sat, tao chết đây, cái hè dễ thương của tao, đã chả còn, mà dì tao đang bắt học làm nail để phụ giúp ở cái tiệm, cái mũi hay dị ứng của tao :(( bị bắt nên chả dám nói gì, thôi thì làm 8-|

hôm nay 10 h tối mới về đến nhà, 11h chưa ăn tối :)) mèo ơi ở mỹ kô sung sướng lắm nhỉ ;)) ở nhà bà diane thì sao mà sướng thế, có ăn học với ngủ :-"

mình kêu ca lắm thế 8-|

bọn mày cố lên, thi tốt nghiệp năm sau 8-| mà có phải thi tiếng trung kô ;;) khổ thân :(

mà đi chơi vui vẻ nhá :( thèm quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên