Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
/:) bọn mày nói hơi quá đấy, trông lạ thôi, làm gì đến nỗi để xỉa xói như thế chứ.
Hài lòng với những gì ko đổi dc đi :).
Buồn ngủ quá ... tao đi ngủ đây.

Goodnite.

Chỉnh sửa lần cuối:
ùi DVD chưa ngủ cơ à :-/ Thức muộn nhể. Này, mai ngủ sớm đi. T3 dậy 6h :-| rồi lôi kéo hộ limit đứa đến trường hộ bạn cho kịp 8h nhá :D Cấm cao su[-(
^_^ Mẹ đã giặt đp ^_^ Váy đã mềm ra :D Nông ơi, không biết cô ý còn giữ miếng vải áo thừa nào khôgn để sửa ý. Không thì lại mua 1 bộ vải nữa thôi :-|

Tưởng tưởng đến hôm đi CL ,cả lớp mặc đp lớp b-) :-? trông chắc hay ho lắm ,mọi người yên tâm đi,cả lũ đi với nhau mà,quan trọng là thoải mái với vui vẻ thôi, chẳng có đứa nào là ko xinh cả.Mẹ Nhí bảo xinh thì khoác bao tải cũng xinh,ra đường là thành mode mới;) :x :*

Non ú đã xem đc đĩa chưa :-/

:)) Chiều nay tao sẽ mang vải đi may...Hy vọng nó sẽ không giống cái bao tải. Người tao gầy gò thế này mà mặc cái bao lên người thì chắc giống que tăm cắm củ khoai quá :|
Tình hình tự dưng đêm wa nằm nghĩ đi Cửa Lò 3 ngày 6chim xót quá :| 200k/ngày chắc phải đc ăn đồ biển no nê nhể. Hum đấy mà ăn uống chán ko nuốt được như năm ngoái đi Núi Cốc thì tao xẻo mông thằng hướng dẫn viên

:)) con nhợn con :)) mày soi gương đê
người mày hết tăm rồi :)) nở ra rồi còn jề :)) sờ 2 bên lườn xem :))
gần bằng Ú rồi :))

Các anh/chị có thể cho em số điện thoại nhà hoặc di động của cô Oanh ( dạy văn lớp anh chị ) đc ko ạ :D
thanks in advance

@Bư: Tao quên bảo mày là phải đi mua 1 cái vải áo nữa, cho 1 đứa ở bên kia, thiếu vải áo, thiếu cả vải quần, tóm lại là 1 bộ, phải đi mua ngay ko ko kịp đâu, lại hết thì khổ, ma tiền cũng hết, 2 con bên kia đóng tiền đi mới có vải chứ, ai xoay cho chúng mày đc?
ka ka, em xin,các bác cứ gửi cho con Trang Phim đi,em hết tiền rồi,bây giờ em đang ăn nhờ ở đậu ở nhà cô em,sáng nay em đi làm bồi bàn ở Shang Hai,chưa biêt thế nào,trong thời gian thử việc o có tiền lương hức :((
hé,thế nhá,tóm lại là tao hết tiền,đề nghị các bác quyên góp cho em 1k hay 2k gì đấy :))
xie xịe các bác nhiều ;;)

Hi, bọn mày khỏe không :-/

Tao lấy tiền rồi nè, sướng ghê cơ :) :) Giấy khen của bọn mày, Quỳnh đang cầm nhá.;;)

Tao đang có nhã ý rủ cô Oanh, cô Hạnh với anh Cường đi cùng lớp. Chắc chả ai đi nhưng bít đâu đấy. Vì hôm nay cô Hoan bảo với tao là cũng có 2 cô giáo trường mình đi cùng mà;;) ;)

Mai bọn mày đóng cho Phương với Lam luôn đi nhá. Tao kêu gọi bọn mày cố mà đi với lớp lần cuối. Những đứa ko được cho đi cố mà trốn nhà đi. Còn những đứa ko thik đi thì tao ko thể hiểu được bọn mày :-/ :-/

especially to Yến: bố cố đi với lớp đi mà. Chả có cách nào nói được vì bố toàn invi với con thui. Nếu cố được thì cố nhá :x :x :x

Mọi người ơi, nhớ đóng tiền đầy đủ đi nhé!!! Đến thứ 6 này Phương phải nộp lại cho mẹ Trê rồi!!!:)

À, thông báo 1 tin vui, Phương được đi rồi đây!!! Sướng wa' đi mất...hehe...:x

@ Min : Min thu tiền của Khồn cho Phương nhé, rồi hẹn ở trường hôm nào đấy, Phương wa lấy ( nhưng mà trước thứ 6 tuần này )
P/S : mọi người ở nhà thía nào, có vui không???:-/ Mà cố giữ sức khỏe...:x:*

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( Yến ko chịu đi :((
khổ quá cơ :( chán quá :(
bố mẹ Yến ko cho đi :( khổ quá cơ :(
Ú bó tay rồi :(

sao tao thấy áo con thư may đẹp mà...mà kô cần gửi cho tao đâu...sao làm j có tiền :( nhưng mà tao mà có may tao sẽ may áo quây với cái váy xòe xòe ngang đùi kakakaka :)) chân cong mặc váy ngắn nó mới tởm thế :))

Tao đang có nhã ý rủ cô Oanh, cô Hạnh với anh Cường đi cùng lớp.
Điên à ? Bệnh à ? Sao không kéo cả Phức với Cử với Oanh Chồn đi cùng ?
Mà sao Hoan hay thủ thỉ to nhỏ với mày thế nhở, Nông ? Tưởng tượng hai bà nói chuyện :)) :|
Hôm qua đi mua mấy thứ, kẹp ríp một tờ 100k, mẹ nó, thằng cha bán hàng không nói một câu, thế là biếu không cho nó.
:D
Nhưng mà hôm qua mua được mấy thứ hay ho để đem đi chơi với lớp mình. :D
Bọn mày cũng nên chuẩn bị mấy thứ đem đi chơi, nhớ, nhớ.

Chị chỉ có số đt nhà cô thôi: 7661982. Số này có từ hồi lớp 10, chưa gọi cho cô bao h, ko bít cô có đổi số ko. Cứ gọi thử nhá.
Mặc đồng phục xinh đấy em ^_^

Phó Quỳnh Anh đã viết:
Chị chỉ có số đt nhà cô thôi: 7661982. Số này có từ hồi lớp 10, chưa gọi cho cô bao h, ko bít cô có đổi số ko. Cứ gọi thử nhá.
Mặc đồng phục xinh đấy em ^_^
cám ơn chị nhiều lắm ^^ :* :x

ka ka ka,em mới đi làm về,quần quật cả 1 ngày giời được có 20$ :(,lại là lính mới,đang trong thời gian training,em o được đồng tips nào :((
oáp oáp,đi ngủ nào :)|
nite nite cả nhà :))

Đồng phục lớp CE thế nào????:DÁo bươm bướm à nghe iu thế:x Khi nào Nông mặc cho HA xem nhớ:x Cho HA đỡ tủi:(( Đồng phục lớp A1 HA mặc vào trông như con osin:(( Lại còn xanh màu lá chuối non nữa chứ:((
Lớp CE sướng thật đc đi Cửa Lò:x

Cái bộ xanh nõn chuối đấy trông hơi buồn cười một chút, ít ra trông vẫn rất sáng tạo :), túm lại cũng ok.

Áo bươm bướm vẫn chưa dc nhìn thấy ai mặc :D.

"Nhe~o abhors Starcraft. If she ever met Starcraft creator, she would choke him to death with butter."

gl & hf :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên