Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
êu cả nhà, từ bây giờ cho đến thứ sáu tuần sau mỗi đứa phải đóng cho tao hoăc Phương 600k.b-) Chắc chắn có đứa thắc mắc là 590k đúng ko? :) Theo tao thì nên đóng cả 600K vì:) :

_ Đỡ phải mất công giả lại, cầm 10K lắt nhắt.:)
_ 10K đấy coi như đóng tiền ăn uống nc nôi trên xe, năm ngoái mấy bác PH phải bỏ tiền túi ra đấy, ít thôi nhưng ko nên thế. :|
_Thừa còn hơn thiếu,:) tiền nếu thừa xung vào quỹ lớp cũng đc,:) đằng nào lớp mình cũng đang thiếu tiền quỹ lớp , ăn quỵt trg 1 khoản roài, có mấy đứa còn chưa thèm đóng, chết chết.[-x
_590 cả 600 cũng ko chênh nhau là mấy!:)

@Vanh:Mày thì vẫn ngu như thế , ko tiến bộ đc!:)) :)) :)) :))

@Ngoc:tao lấy hộ thì mang cho mày bằng cách nào bây h?:-/ Mà bạn hết tiền giả hộ mày rồi!:(( :(( :((

Mẹ tau đi công tác rùi, ko có tiền, hức hức, cho bạn khất đến tuần sau nữa được ko , thứ 3 tuần sau nữa má mì mới zề cơ, hức hức.
Tình hình Dói hỏi thế nào rùi ?
Khi cả lớp mặc đông phục áo của Vanh sẽ nổi bật nhất vì ... bị phai màu :((

Các bạn khi giặt đừng chủ quan như tớ, vứt vào máy rồi đổ 1 hũ bột giặt vào là chít, hức hức ... :( giặt riêng cái quần nhá nhá :)

----------

@ Tuyển : tao nà súp pờ thông minh đấy nhá, hè hè

gặp ở đâu mà đóng cơ chứ :| làm sao đưa tiền cho mày :|
mà mẹ tau bẩu mẹ tau cũng đi thì có đóng tiền ko
hơ thế nếu mẹ tau cũng phải đóng thì nhà tau đóng những triệu 200 cơ á :| điên nhể

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là bạn sắp đi Đà Nẵng...hình như vào tuần đi Cửa Lò:|8-|

hơ thôi xong :|
kiểu này bọn mình đi cửa lò :)) nhìn thấy cái máy bay bay ngang qua coi như nhìn thấy lớp trưởng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao PHƯƠNG lại đi đâu à
nhà bạn ko vào được mạng mấy hum nay chán quá
à bọn mày có ai biết 1 quyển truyện nào là ANN SHIRLEY hoặc là ANN OF THE GREEN BARBLES ko tại tao vừa xem xong phim truyền hình nó hay cực cực
nó lâu rồi ko biết có dvd ko tại là phim truyền hình với cả là của canada
đầu tiên là 1 cô bé mồ côi được nhận nuôi sau đó bằng sự thông minh và tấm long thì được mọi người chấp nhận blah blah
nói chung là cảm động lắm
câu chuyện là cuộc đời của cô í mà rồi chiến tranh xảy ra ui nói chung bi h mà bảo tao viết văn về cái phim này thì tao phải viết được mấy mặt a4
vì thế trong lớp có ai có tí ti thông tin về dvd của phim hay cái ji đó thì báo cho bạn

Bi h la` 11h20. Tao chỉ muốn thông báo với mọi người, đặc biệt là DVD và ai đó.

Da ge à, b h em ko gọi da ge là anh trai được nữa. Bọn mình tao mày nhá. :) ;;) Em có anh trai rùi, người thật sự khiến em tin tưởng và khâm phục.

Thế nhá, chúc bọn mày ngủ ngon. Yêu :x​

----------

Trước khi đi ngủ:

HAPPY BIRTHDAY TO LÊ HƯNG!!!
:x:x:x​

HAPPY BIRTHDAY TO MỠ
chúc tóc mày ko còn bạc chúc mày gầy đi
nhân tiện mày tìm hộ tao xem có dvd phim ANN SHIRLEY hay la ANN Ò THE GREEN BARBLES ko nhá mau lên rồi bảo bạn
chờ tin chờ tin

----------

a mày ơi tao ko biết là gables hay la barbles nữa

Thân gửi Hạnh :)
Chính xác là : Anne of Green Gables :)
Nó có nhiều phần lắm mày ạ. :eek: Đưa tiền đây tao mua cho. :)
Cụ thể có 10 phần tất cả :)

1. Anne of Green Gables (1934) (2 DVDs)
2. Anne of Green Gables (1919) (2 DVDs)
3. Anne of Green Gables (1972) (mini) (1 DVD)
4. Akage no An (1979) aka "Anne of Green Gables" (phiên bản của Nhật) (3 DVDs)
5. Anne of Green Gables (1956) (TV sery) (8 DVDs)
6. Anne of Green Gables: The Sequel (1987) (TV) (12 DVDs)
7. Anne of Green Gables: The Continuing Story (2000) (TV) (12 DVDs)
8. Anne of Green Gables: The Animated Series (2000) (7 DVDs)
9. Anne: Journey to Green Gables (2004) (TV) (4 DVDs)
10. Anne of Green Gables (1985) (TV) (2 DVDs)

Mày thích phần nào :D
Tiền hoa hồng của tao đâu ? :D
Mua đĩa thì đưa tiền đây, tính sơ sơ chỗ đấy là khoảng 53 DVDs, nếu tao lên Đinh Liệt mà có :)) thì tao lấy rẻ cho mày 15-17k một cái. Nếu tao nhân nhẩm không nhầm thì là 795k - 901k. Tiền boa tính luôn vào hóa đơn 20% :D
Còn không có trên Đinh Liệt, mua được chô khác chắc 22k, khoảng 1166k. Boa 25% gọi là tiền trà nước. :)
Còn nếu muốn mua trên net, tao cũng mua được, khoảng 12.99$ một đĩa, tao làm tròn 15$ cho dễ tính.:) 795$, tao lấy chẵn thêm thành 1000$, đưa tao 20kk (bao gồm thuế, tiền xăng xe, vận chuyển, trà nước) :)) :)) :)) Làm tròn vãi lúa.
Còn cách khác mất thời gian, sắm cho tao USB 4GB 1733k (hoặc sắm cái usb 64gb 800$, hay thôi, sắm luôn cái hdd mới 500gb 5999k :) ), tao down illegally cho. :D Khoảng độ 64GB. Tính tiền net cho tao, cộng hoa hồng 1tr. Khoảng độ 5tr là mày có cả bộ phim hay ho, tao bao trọn gói từ a-z cho. :)) :))
Nào thế còn hứng xem phim không. Đời là gian lao thế đấy.
Thế là tóm lại thế này. Hoặc là 1100k, hoặc là 20kk, hoặc là 5kk, mày sẽ có bộ đấy như ý.

Chỉnh sửa lần cuối:
^^ ngày này năm ngoái chúng ta đang thác loạn ở núi cốc nhẩy
...
chờ đến cửa lò 8->

Happy birthday chồng iu
Uhm
Phương ơi đã đặt tour ở đấy chửa? 6tr đắt quá T_THôm qua thấy mẹ min bảo hôm tr­ước thấy ở đâu đó có tour 4tr rưỡi hay sao ý?
@Nông: Min lấy rồi nhể :D Đấy, nó thế đấy. Cứng queo, không thể buộc được vô :-| Hông lẽ em lại mặc quần bò với áo bươm bướm chụp ảnh với lớp :-/

@ Min: chết thật, sao ko mang cho cô ấy để sửa. Yên tâm ko mất tiền đâu mà, mang luôn đi nhá, mẹ Nông khen cái váy của Min lắm:) :x

Nhí ơi, sao tao ko xem được film thế này. Tao muốn 50 first dates cơ:(( :(( :((

Ối ối, tau đang mặc cái bộ đp cho mie xem đây, mẹ tao chê ko ra cái j, anh bảo sao lại có kiểu đp nhu thé?bố tao thì khò rồi, còn tao tự nhận tao mặc giống ôsin ng Thái lọ, ko nuốt đc, chắc phải mặc quần đùi thôi, nhìn thế này chúng mày cho tao vào ổ lao công phục dịch trong nhà mất! Ôi thôi, nhìn kĩ mới thấy buồn cười chết ng!

@Bư: Tao quên bảo mày là phải đi mua 1 cái vải áo nữa, cho 1 đứa ở bên kia, thiếu vải áo, thiếu cả vải quần, tóm lại là 1 bộ, phải đi mua ngay ko ko kịp đâu, lại hết thì khổ, ma tiền cũng hết, 2 con bên kia đóng tiền đi mới có vải chứ, ai xoay cho chúng mày đc?

hơ :| sau 1 hồi chê lên chê xuống cái vải thì mày còn dám chào hàng bọn bên kia à :)) chắc chúng nó sợ chạy mất dép rồi :))
chài ôi
cái áo của tau :)) mặc lên như bao tải dừa :)) ối dời ôi :)) vai áo phồng lên như áo giáp ấy :)) bà tau bẩu trông mày như sắp đi đánh nhau :)) tại cái quần là màu bộ đội
ối dời
em lôi quần bộ đội ngày xưa của ông iem ra :)) giống y chang xì đúc
lạy hồn các bác
chưa tưởng tượng đc áo bướm quần bộ đội nó ra cái jề :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên