Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Phương: về xin mẹ cho đi đi đã rồi ngu kiến :p B-).

Hic, đùa, ko biết lần này là lần thứ bao nhiêu rồi mà lớp mình vẫn chẳng khá lên dc tí nào nhỉ. Đâu vẫn hoàn đó, đúng là non sông khó đổi bản tính khó dời :)). Thử một lần quyết đoán cũng khó nhỉ.. /:)

Ngọc ú à,bọn lớp mình thật sự chỉ muốn có cô đi cùng thôi mà.Nhiều đứa trong lớp cũng giống Nhí, đi với lớp thì lúc nào cũng okie cả.Nếu tạo điều kiện có cả cô Hoan đi cùng thì càng tốt muh;) Dù j thì cô cũng đã gắn bó với lớp mình 2 năm rồi ,cô đã vì lớp nhìu rồi,nên đợt này cả cô cả trò đi chơi và đi nghỉ với nhau cũng hay chứ ;) Có thể qua nhiều chuyện,cô chưa yêu lớp mình nhiều lắm thì qua đợt này hi vọng cô sẽ có 1 cái nhìn khác về lớp mình ;)
P với Lam sẽ hỏi các bác phụ huynh về chuyện có sắp xếp đc lịch 12,13,14/6 ko rồi báo cho mọi người nhé;)
...Cua Lo!!!!!!!!!!!!!!!!waitin' for CE!!!!...

hơ thế thì mọi người cứ vui thú với cô:D
Ú cũng giống Hoan đấy :D rất muốn đi mà ko thể đi đc
nói chung là rất bị động cái này là do người khác quyết định chứ ko phải Ú quyết :D
nói chung là cả lớp cứ đi đi
cả lớp đi vui là Ú vui rồi :)) hahhahha :))
ừa còn j nữa nhỉ :-? sáng vừa nghe cơ mà :-?
à
đợi đến tuần sau người ta gửi giấy hẹn với form visa về xem tuần đó Ú có bận ko nhá :D hahaha ha

Chỉnh sửa lần cuối:
Tú yên tâm, Cửa Lò_khu du lịch nổi tiếng của Việt Nam ( quê mình mà không tự hào lấy được cái j` à ???:-/ còn cùng quê với Bác nữa chứ ), không có TV thì chết à, 600K chứ ít ỏi j`, người ta phải dẫn mình vào cái khách sạn nào mà như Hồ Núi Cốc lần trước là ít:D, mong là nhiều SAO hơn:D:p;;)

Hiện tại thì chưa có ai bận vào ngày 12 cả, Ngọc với Khồn cũng đã đồng ý đi rồi, Ngọc bảo không bận:):x:*...cả cô Hoan cũng đi với bọn mình nữa:x, cô nhiệt tình lắm, lúc nãy Lam vừa phone cho cô mà...

Thôi, chắc chắn là đi ngày 12 đấy nhé, đi Cửa Lò, mọi người đừng có đến lúc đấy lại bảo bận hay lấy lý do này nọ mà không đi được là Phương...oanh' đấy...X-( X-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thì ngày nào cũng ok,phải cái ko hiểu các cụ có đi được T2,T3,T4 ko thôi! Cơ mà bọn mày quyết lần này là chắc chắn đấy nhié,đừng thay đổi nữa! Chứ cứ 3 hôm đi 1 nơi,2 ngày ở 1 chỗ thì cả nhà em đến phát rồ mà làm cái lồng nhốt em ở hà nội mất!:-s
lên đấy ko có TV chắc tao tự tử mất
Thằng này định lên miền núi ở nhà sàn người Mán ah? Đến mấy cái nhà nghỉ gần nhà tao còn treo biển " Bóng đá Quốc tế,24/7,truyền hình cáp "cơ mà?!mày đừng khinh Cửa lò,nơi xa nhất tao đã từng đi nên ấn tượng của tao sâu đậm lắm, có cả net 15 nghìn 1 giờ đấy!
Hello bọn mày, bạn lấy váy rồi mặc vào xấu điên. Được cái váy của Min xinh lắm nhá. Bao nhiêu người ở đấy khen.
Mày làm tao lại tiếc vì đã may[-(
Phương đi hôm nào cũng được hết, miễn là đi với lớp, chỉ là đang lạy lụp mẹ...thôi!!!!!!!!. Các bạn yên tâm, còn 2 tuần nữa, theo lời Bư là : chả nhẽ 2 tuần không xin được ( ngày nào cũng nằm ra ăn vạ, hay là trốn đi nhỉ???)...mong là sẽ được...amen
Hôm nay 06:32 PM
Thì đã bảo P tuyệt thực đi mà lại ,khi nào quắt queo vào thì đi cả tháng khéo mẹ cũng cho!:x

:-< Thôi thì 12. ***** hay đấy, hình như theo kế hoạch là 15 tao vào Sài Gòn. May chưa đặt vé :))
Mà 2 tuần nữa mới đi thì phải mang theo đồng phục lớp đấy à??? :|

Tình hình là tao ko thể đi dc từ 10-6 tới 20-6. Mọi người đi vui vẻ nhé :).
Lấy đồng phục về rồi. Trông nó cứ thế nào ý :D. Ko bít dùng từ ngữ gì để diễn tả.

*** thằng DVD đi bỏ anh em đi biển ngắm gái nhé :))

Thằng này định lên miền núi ở nhà sàn người Mán ah? Đến mấy cái nhà nghỉ gần nhà tao còn treo biển " Bóng đá Quốc tế,24/7,truyền hình cáp "cơ mà?!mày đừng khinh Cửa lò,nơi xa nhất tao đã từng đi nên ấn tượng của tao sâu đậm lắm, có cả net 15 nghìn 1 giờ đấy!
tao nhớ cái hồi lên đấy,đi dọc cả một con phố mãi kô có cái hàng net nào :( cuối cũng rẽ vào đâu đấy thì tìm được cái nhà bé như cái lều --> hết chỗ
cuối cùng ngán ngẩm về nhà xem tv (cải lương :)) )
cửa lò đi tour đi nhà bác...ặc ặc....chán lám8-|

này,so với đi Tam Đảo ăn susu thì Hn_ Cửa Lò _Quê bác là 1 bước đến giời rồi đấy!
Bọn con trai muốn vải ko cứng thì giặt đi nó sẽ tự mềm như bún khác hẳn lúc đầu thôi,đơn giản thế mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Này, bọn mày có chắc chắn là 12-6 ko đấy ? Từ 7-6 ko được ah ? :(
Đứa nào confirm cho tao 1 câu là chắc chắn 12-6 (mọi người đều đã quyết, ngày khác sẽ gặp khó khăn, chắc chắn có phụ huynh đi cùng ..vv..) để tao bít mà đổi kể hoạch chứ.
Đừng có vì 1 câu của ai đấy (tự hiểu) mà lại đổi lại thời gian đấy. Sao cái gì lớp mình cũng ko quyết đc nhỉ? Toàn bàn lùi vì những lí do vớ vẩn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ có cô Hoan đi thì tốt hơn. Nhưng mà tình hình này, lớp mình còn cãi nhau chán. Lam hay Phương đứng ra quyết định 1 câu đi. Ý kiến có hết rồi còn gì nữa :-| À, min đi ngày nào cũng được. Nếu 6,7, CN thì các bác PH chỉ nghỉ làm có 1 ngày, còn chuyển thì nghỉ luôn cả 3 ngày-> có sure là đủ 4 người không thế?
@Nông: Nông ơi váy min xinh lắm à ^_^ Hôm qua không đi được + không nhớ đường T_T giờ vẫn chưa bít mồm ngang mũi dọc cái váy =_=

:)| thằng DVD cố gắng thu xếp đi :(
tau cũng phải sắp xếp mãi rồi 8-| lạy dời cái ông phỏng vấn tau về đúng ngày :( ko thì ăn cám
à con Tuyển đi lấy đồ cho anh em rồi à :| sao chưa có quần áo cho Ú thế 8-| tau may cùng vải với bọn con trai mờ :(
à đăng trung ui :) tau đang cầm tiền thưởng giải nhất trò chơi âm nhạc đấy :D 150k :D bi h làm thế nào để chia cho mày và em Tâm lớp anh 1 nhỉ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hú hú....Bộ đồng phục số 1 hum NHAT đẹp ghê :( Hum đấy tao chả đi xem ko bít mặt mũi cái bộ đc chọn thế nào. Giá năm sau mà đc mặc bộ số 1 thì lớp mình cũng chả cần đồng phục lớp nữa nhể

:)| tình hình nà chiều nay em đi học từ 5 rưỡi tới 9h :( các bác có jề bàn bạc, thay đổi lại thế nào thì gọi di động em nhớ :D :*

Hi, thật đáng tiếc là bộ đồng phục thứ 2 được chọn. Bọn mày đừng cố nữa. Đấy là quyết định chính thức đấy. Vì đứa làm ra bộ đồng phục T1 bảo tao thía.

Hương xinh quá nhỉ!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên