Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sáng hôm nay tớ mới đem vải đi may đp. May ở chỗ một "anh" 23 tuổi, tóc dài đến lưng, ép, cắt tỉa, mặc váy vàng trên gối. "Anh" ý có bạn trai suốt ngày đến đưa đi chơi. :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Bạn nào thích đến làm quen thì ở chỗ cái ngõ gì đấy trên Hàng Bông, đi từ bờ hồ vào gần hơn. "Anh" ý quen (chị) tớ nên may sẽ được charge gần như miễn phí, tính tiền như cho không, "anh" ý tự thiết kế, chỉ cần cho số đo thôi. Thông báo để bà con xa gần biết đến.

Tình hình họp phụ huynh xong khả quan thật. Nghe mẹ kể Yến thay mặt lớp thấy tự hào bố mình quá.:) :x

Vấn đề đặt ra là có thể tối mai tao sẽ ko mặc váy được. Sozzi bọn mày nhiều.:-s

À, mẹ tao nè, đòi đi nè, ko thể chịu đựng được. Tao ko thik đâu. Bọn mày có ban chống phụ huynh đi thì bảo tao nhé.:-s

Đi Cửa Lò ah ? Thế là Xu với Tú về thăm quê rồi :)) .Cũng vui .Đi xa, biển thì rất là đẹp, yên chí ;), ăn uống cũng ko đắt :D .Cửa Lò thì tao đi suốt :D

6,7,8 :(( mất 2 buổi học rồi :( :">
mà đi 3 ngày ko biết mẹ tao có cho đi ko :D
ý mà 6,7 tuần sau thì ko đc :| nhất quyết ko đc :| :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Những đứa đi prom hôm nay,

cám ơn rất nhiều vì sự có mặt và tham gia nhiệt tình của bọn mày. Cảm ơn nhất là Tuyển, Trê và Khồn nhảy rất đẹp. Cám ơn DVD vì sự giúp đỡ hết mình vì âm thanh. Cám ơn Nhí, Quỳnh ở lại đến cuối... Cám ơn tất cả mọi người. Trông đứa nào hôm nay cũng sáng đẹp rực rõ :D

P.R.O.M hôm nay vẫn còn nhiều lộn xộn và bất cập lắm :) có nhiều thứ đã dự định nhưng không thành, (eg: 1 số khách mời quịt), kỹ thuật đầu tiên cũng trục trặc và chắc bọn mày cũng khó chịu k ít . Xin lỗi vì nhg thứ k vừa ý đã diễn ra.

Bọn tao đã cố gắng lắm :D hy vọng bọn mày đã have a good time và rất muốn nghe feedback của bọn mày về đêm nay :D Khen chê j cứ nói nhé, post ở A1news là hay nhất tao đỡ phải sang đây đọc :D

Mãi tao mới lết được về đến nhà. Mệt quá.

...

Thằng nào đánh Star ko :D ?

@ 4 thằng còn lại: tiếc là bọn mày ko đi hôm nay, xem mấy bạn xinh tươi lớp A1 mặc váy trông vãi hay, trong nhà mà vẫn có gió mới lạ chứ :D

@ Hạnh Dung: Prom của bọn mày rất hay, tao rất thích & học được nhiều thứ (chẳng hạn cái em đánh guitar lead đỉnh sầu, về tao phải tập mới được). Thanks :).

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ 6,7,8 /:) tức là 26,27,28 à? Em mất tròn 2 buổi vản +1 buổi toán +2 buổi anh :-| Amen.8-| mẹ yêu dấu hỡi đừng trách mắng con :-| Hôm nay em fải đi học => không đi được prom :-| đành chui vào rạp coi fim :-| Được vé coi 1 cái fim thâm thúy đến mức không hiểu cái fim nói về gì luôn. Hơ,em quên luôn tên fim rồi
:(( Chị Hạnh ơi mẹ em nhất quyết mai vẫn fải đi học văn :(( Trời đất ơi 6h đến 7 rưỡi :(( Chết em mất :(( không lẽ mặc váy qua lớp văn :((

... Mai em với thằng bố em có đào tẩu trốn cái miss&mr thì đừng có ai fản đối nhá... Im ắng vụ này cho em :-|...

ê ê, cho hỏi cái vụ đồng phục lớp bao h thi phải may xong thía? Có khi tao cũng nhờ cái "chị" mà Lê hưng recommend may cho phát nhẩy.
prom hôm qua có nhiều cái hay ho và cần học hỏi đấy.
To MY: everything'll be ok. Life is keep moving on.

Nghe nói bà Đăng Trung phát biểu hết nửa giờ họp, bà còn ủng hộ đi Hạ Long- Cát Bà, bà bảo là di sản VH TG, lại gần gũi, đẹp đẽ. Tao đồng ý với bà :D. Đi Cửa Lò ngồi tàu 6 tiếng, ngồi ô tô chắc cũng trên dưới, vì sao lại đi :-? Có bố bạn nào bảo đi Hạ Long, các cháu ... rơi xuống biển, đúng là buồn cười. 17 tuổi rồi, bé bỏng nỗi gì /:)
Rất tiếc là hôm qua không đi prom được, đang mải ngồi "chơi bài" :) ;)

--------------------------------------------

Bây h tao mới phát hiện ra cái bài mấy bạn (em) Toán 2 hát hôm thứ hai là bài gì. Nghe một lúc mới nhận ra. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hạn cuối có đồng phục lớp là trước thứ 6 để thứ 6 7 CN còn đi chớ
nhưng mà đi tour à, điên thế ! tốn tiền, liẹu có đổi được ko, mà sao ko đi sầm sơn cho nó gần, đi cửa lò mà bẹp mông chết à ? mấy ông bà phụ huynh ...... hừm

----------

mà sao Nông ko mặc váy được, mang đến trường thay cũng được mà, có lấy váy xanh của Vanh ko ? ;) đang cóa

Hê hê, nhất cái trò chơi âm nhạc rồi. Tks e lớp 10A1, kiến thức nhạc ngoại quốc vãi lúa :))

Không phải cái bài Dilemma đâu, bài đấy hôm đấy tao cũng nghĩ ra rồi :D
Cái bài hai em gái ngồi trên cái bục lên xuống hát ỉ ôi ý. Unfaithful của Rihanna, mới phết, hôm nay mới nghe. :D
Thằng Đăng Trung nhất cái gì đấy, trò chơi âm nhạc à :)) Khao đê, quả này anh em làm quả động lắc ở Cửa Lò, thằng Đăng nhớ đem tiền đi đấy :))

Chắc chúng mày đi xem Mít Am hết rùi nhể :-( Chả thấy mặt đứa nào ol. Con Ú với thằng Dunk nhất trò chơi âm nhạc à? Được giải thưởng gì thế ;;) :x Iu bọn mày ;;)
Mà tao vấn chửa bít là ngày bao nhiu đi Cửa Lò nhể??? Thế cuối cùng đứa nào ko đi?? Shui hay thằng Mỡ???

Tao đi :D Tao không đi xem Mít Am, tao ngồi nhà chơi điện tử với "em" tao. :p
Thứ 6, thứ 7, chủ nhật tuần sau đi mầy ạ
Shui chả biết có đi không
Nam Phương cũng chả hiểu thế nào.

Hôm nay đi xem mis với mr Ams mà ko đc xem đến phút cuối :(( thế rốt cục kết quả là ai nhất thế cả nhà (hehe,thích đôi của anh Bờm với chị P,cute và funny :x )
Hôm qua đi prom rất thú ;)
À,hôm nay DVD ko đến thi với Q thế là Nhí phải chơi thay[-( thế là bị thua:(( nhưng muh dù j thì chúng ta đã cố gắng hết sức rồi Q nhỉ:x Tao với mày sinh ra ko fai để buộc vào nhau đâu b-)
Hôm nay Trò chơi âm nhạc lớp ta vô địch:x
Ôi ôi,nghĩ đến đi Cửa Lò 6h trên ô tô:(( chắc Nhí chết trên ô tô mất :(( Điều duy nhất có thể níu kéo mình chắc là nghĩ đến biển,hehe,đc đi tắm biển ,thú quá;;) :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên