Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tiếc cho Hạnh với Tú lớp mình :(( đi thi có phải ăn đứt mấy đôi kia rồi ko :((

thú7 con gái cả lớp đi ngày hội anh tài mặc váy nhá đi đi mừ cả make up nữa
thú quá
Xong rồi để làm mắm ah?/:) [-x
Tình hình là thứ 2 này lớp Nga chắc sẽ mặc đồng phục.cả A1 nữa. bạn tao nó bảo đồng phục lớp Nga là trắng hồng chóe ,đẹp xấu j thì ko dám bình luận,thứ 2 biết.
mà bọn mày xem đồng phục mấy bọn 12 xấu bỏ xừ,12A2 thì áo phông xám chữ vàng trông như đi bốc vác,các lớp còn lại nhạt nhòa như áo bị phai màu từ nửa tỷ năm trước.....:-s .Nói chung rút ra là cứ nói thế .cứ bàn lên bàn xuống thế rồi đến lúc chọn thì chả lớp nào mặc được cái j ra hồn

oáp,được ngày tao ốm ở nhà,mà sao chẳng có ma nào lên hỏi thăm,chẳng thấy đứa nào onl là sao ??/:((

Nông : em nói gì nghiêm trọng quá thế bé ;) . Hôm đấy may ngồi cạnh Ngọc Ú , cũng kiến chuyện nghiêm trọng thành bé tí :D :x .Bi h thoải mái lắm rồi :D

Hôm nay là ngày cuối cùng được gặp anh Cường, nghĩ đến năm sau ko gặp anh nữa mà tao đau đớn quá :(( . Anh đã gợi ý cho rõ ràng đến thế thì thôi . Quỳnh ú ơi, nếu Quỳnh mà ko nói là Xu nói đấy nhớ ;;) ;)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, mày ơi tao bon chen promote nốt tí nhé. Mai là P.R.O.M. rồi, ai còn nhu cầu đi thì sáng đến lấy vé nhé!

mấy đứa đã lấy trước thứ 2 rồi giá mà nhanh nhanh thì cả lớp thứ 2 mặc luôn

Đừng nói thế, trc thứ 2 chắc chắn là ko may kịp rồi, con nói thế đứa nào may xong trc thứ 2 lại đem đi mặc, trông cái lớp đứa mặc đứa ko chán chết, còn kệ bọn lớp ngoài, mặc lúc nào thì kệ, mình xong mới mặc đc chớ!

Mà 7 đứa là những đứa nào thế? đến đấy chen chúc, sân khấu còn chả nhìn thấy rõ, ...........

@Nông: Cháu đi học à? Thế thì ông bảo đứa khác, ai chả biết ông ở lại là đúng nhất, mày cứ làm như ông ko muốn ý, nhưng ông nhiều việc rồi, có mỗi nói đến chuyện đi thăm quan với PH thôi mà cứ nhất nhất ông phải ở lại à? Thế nếu họp đến 7 rưỡi thì ông làm thế nào? Vừa ko đc việc mình, lại hỏng việc bọn A1, chả đc cái j cả, có khi đi vội lại bọ ngã xe như hôm trc thì ...........! Nói chung, bọn A1 nhiệt tình thế mà lớp mình cũng ko đi đc mấy thì ông phải cố hết sức, săm sắn cho CT của chúng nó thôi, ông ko muốn đến muộn, mà còn bn thứ phải chuẩn bị, chúng nó hẹn 6 h thì 6 h phải đến chứ!Ít nhất là tôn trg chúng nó và giúp chúng nó đ cái j đấy(cho dù tiết mục của ông là cuối đi chăng nữa)

@Ú và Đunk: Tình hình là tất cả đều đc vào, thi lại, chia ra 2 mảng ưư thế là nhạc Viêt và nhạc nc ngoài, tao thì chọn cái first rồi, chúng mày chọn cái sau mà thi, mà chả biết tao có đc ko nữa? Trông cậy hết vào chúng mày, bộ mặt của lớp ta!

Chỉnh sửa lần cuối:
À tao quên mất, mai đi prom có con Ú, tao, Khồn, Trê,Xu Nhí và DVD! Tình hình là ngày mai Nhí sẽ gây 1 điều bất ngờ nhé!:) Chúng mày có đi mới biết đc!8-| Tao đoán chắc là thằng DVD sẽ mặc cái áo như đp :)) , nhìn thấy Nhí chỉ biết tròn mắt,:)) mồm há hốc thôi!:)) Mà mai cũng ko biết có đc qua nhà Nhí nữa ko!:-/ 8-}

@Khồn: Mai mang quần áo cho tao nhá, cả đồ make up luôn!;;) OK? Yêu mày nhìu ha!:x

;;) Nhí nhà mình make up mặc váy đi phải không??? ;;)
Uhm... Con gái lớp mình rồi thứ 7 đứa nào đi thì tụ tập make up đi ^_^ Hay ho lắm đấy. Dói ui dói iu...:-|

hôm nay lớp mình có ai nhìn thấy 1 quyển sổ lưu bú ở gần chỗ bàn cuối ko?:(:)(( ai cầm cho tao xin lại,cảm ơn nhiều
:(

mẹ Ú ko cho make up đậm :)| mai chắc Ú đến úp giỏ vào mặt mất :(
đến hôm thứ 7 ko bit mặc cái j đây 8-|
tau chưa kịp mua áo mùa hè :-<
mà mai cả bọn đến sớm à :) tau sợ ko kịp về mà thay đồ
mang đồ đi thì thay ở đâu 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ 6 và thứ 7 đứa nào đi thì mặc váy hết nhớ nhớ
thứ 7 đi ko phải vì cái thi mít dỏ người đấy mà là vì muốn xem đồng phục mới, hí hí, nghe nói gỉl sẽ mặc váy đóa :D

Tao thương con Téo quá. Nó ở bên đấy một mình, mà lại còn bị sốt nữa:(( :((
Lúc nó bảo thèm ăn cơm, nghe thương ko chịu được:-s :-s

Mai make up và mặc váy á:eek: :eek: Tao ko có váy. Make up buổi tối để cả lớp đứng xem nhau à. Đã tối còn make up, bọn này...

@ Tú: tao tưởng Xu cầm quyển đấy.:-/ :-/

sao lại không, kệ chứ con gái lớp mình cứ mặc váy với make up chứ cần đếch ji ai ngắm
mình ngắm với nhau là được rùi với cả con nghĩ xem có mỗi 1 dịp
tại năm ngoái tao ko đi ko bít cái không khí ngày hội anh tài nó thía nào
bố: bố phải tẩm bổ sức khỏe vào ai lại gầy đi bao nhiêu đã thế đi nắng lại chả mũ nón ji cả trông đen đen đỏ đỏ [-( [-x [-x [-x [-x b-) b-)

quái tao chả thèm ăn cơm gì cả :( chị thèm bún chả, phở, kem tràng tiền thôi :D
ở nhà rõ lắm trò hay nhớ chụp thật nhiều ảnh vào up bạn xem
mà con ngọc vẫn chưa gửi clip giao lưu lớp mình :((

Tao thương con Téo quá. Nó ở bên đấy một mình, mà lại còn bị sốt nữa
Lúc nó bảo thèm ăn cơm, nghe thương ko chịu được
hé,tao hết sốt oài Nông ạ :D,mai đi học được oài hehe :p thanks
quái tao chả thèm ăn cơm gì cả chị thèm bún chả, phở, kem tràng tiền thôi
tao o thích phở,bún chả thì lâu lâu trước đấy đi ăn ở taste of Asia ăn oài
kem thì cũng phình phường,vì tao nghiện mint chocolate :">
ăn cơm ngon nhất,có nhiều thức ăn hợp với cơm nhắm :D,hôm wa tao ốm,bụng đói,muốn ăn cái gì nóng nóng :p,ghét đồ ở đây oài,ốm mà cứ phải ăn bánh mỳ,khô không khốc
về nhà nhanh nhanh để đi ăn ,nhẩy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đang ngồi xóa ảnh lớp mình trong phần tranh ảnh.
Lớp mình kiếm giải pháp nào khác đi, 300 ảnh ít quá :(. Có thể kiếm 1 chỗ host ảnh hoặc làm 1 web luôn.
Tạm thời ảnh nào xóa tao sẽ backup lại trong máy tao. Post ảnh thì ưu tiên ảnh tập thể nhé.

Tao xem hết cả 300 cái mà chỉ xóa được có 27 cái :((. Chẳng muốn xóa cái nào.
Thôi để tao về tìm cách khác vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ mày ơi mai được nhìn đồng phục mới à?? hay nhỉ? Girl mặc váy hí hí ;)) Shui... :-/ ;)

ơ mày ơi mai được nhìn đồng phục mới à?? hay nhỉ? Girl mặc váy hí hí ) Shui...
:| đồng phục nào đấy, đồng phục của trường á? váy á? :| chả lẽ mình học ở đây 6 năm rồi đến năm thứ 7 lại phải bỏ :(( :((

À, thế hóa ra là đồng phục girl là váy dài (hình như dài hơn đầu gối). Biết thế này hồi trước tao cũng đăng ký thiết kế đồng phục để cứu bản thân :(, tiếc quá :((. Thôi k0 sao, mặc thêm cái quần ở trong :)) .

Quên chưa nói với các bạn là hôm nay đi họp phụ huynh, cán bộ lớp đi học thêm với đi nhảy sex hết cả [-x. Thế là bạn Yến phải vào xin ý kiến các bác về vụ tham quan. Tưởng các bác trật tự thế lào, hóa ra cũng chả hơn chúng mình mấy, bạn vừa nói được câu nào lại nhao nhao lên :)). Đừng đứa nào mách tao đấy nhớ :-$ :)) . Tóm lại là chúng ta sẽ đi Cửa Lò, 3 ngày 2 đêm, theo tour. Chúng mày đừng có phản đối, các cụ đã nhượng bộ hết sức rồi đấy. Bọn mày mà đòi đi k0 theo tour thì nghỉ, nhớ [-x . May mà hôm nay có mẹ con Trê đứng lên bênh vực chúng ta. Cám ơn bác :) . Bà Dunk thì [-( , tao cứ để cho bà nói thoải mái, nhưng, có vẻ bà k0 hiểu ý tao lắm. Dù sao bà cũng có ý tốt. Thế các bạn nhớ. Ai có phụ huynh đi thì đăng kí đi. Hình như là thư 6,7,8 tuần sau sẽ đi, k0 ai bận bịu nhé :) (tao có nhớ nhầm k0 nhở :-/ ), ai k0 muốn phụ mẫu đi thì cũng ngăn cản luôn đi, k0 đến lúc hối k0 kịp |-) .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên