Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đi đo vải may đồng phục.
Ko ngờ là con gái lớp mình lại teo tóp đến thế :D.

tau cũng đi mà :| ý mầy nà sao ? :)
hehe các bác ơi, hôm tới này ai đi prom thì mua vé nhanh đi ko thì hết ^^

Ko ngờ là con gái lớp mình lại teo tóp đến thế
DD à, mày nói cứ như tao ko học ở cái lớp này ấy.Ờ mà cũng vì hôm nay bạn ko đo đạc j thật. Chưa nghĩ ra kiểu j hay ho cả.
Ê các chú, bàn tiếp chuyện đi thăm quan đi.Shui bảo là nếu đi sớm thì ko sao, nếu muộn thì khoảng 3,4 June hãy đi vì bạn ấy bận 1,2. Bạn ấy bảo rất muốn đi với lớp.
To Nông: Chúc mừng mày, đứng đầu lớp, sướng nhé. Con hơn cha là nhà có phúc đấy Yến ạ.
To Mo, Nông, Xu, Khồn ( và những đứa nào khác bị ho mà tao ko biết): ngậm thuốc ho đi, ko được uống nước lạnh đâu nhá.
To Nhí: tao ôm mày thật chặt...
To Airen:......chả có j cho ni cả, hehe ^_^ ờ, miễn cưỡng cho câu Wo ai ni vậy.

đứa nào cần clip condom thì gọi tảê , trê send cho, tau đang để nhà Trê, hí hí, hơi bị độc đấy
các bạn nhớ nhá :use condom to live happily ever after , hê hê, là lá la

Phó Quỳnh Anh đã viết:
DD à, mày nói cứ như tao ko học ở cái lớp này ấy.Ờ mà cũng vì hôm nay bạn ko đo đạc j thật. Chưa nghĩ ra kiểu j hay ho cả.
Ê các chú, bàn tiếp chuyện đi thăm quan đi.Shui bảo là nếu đi sớm thì ko sao, nếu muộn thì khoảng 3,4 June hãy đi vì bạn ấy bận 1,2. Bạn ấy bảo rất muốn đi với lớp.
To Nông: Chúc mừng mày, đứng đầu lớp, sướng nhé. Con hơn cha là nhà có phúc đấy Yến ạ.
To Mo, Nông, Xu, Khồn ( và những đứa nào khác bị ho mà tao ko biết): ngậm thuốc ho đi, ko được uống nước lạnh đâu nhá.
To Nhí: tao ôm mày thật chặt...
đi 1,2/6 đêêêêêê.........!!!

uh tao đồng ý, ngày đấy chắc ng` ta khuyến mãi cho trẻ em chúng ta :D. À tao cũng chắc chắn là 4 thằng còn lại cũng muốn được khuyến mãi, Tú nhể :D.

Hạnh đã viết:
MIN sau mấy hum để ava chân dung dọa ma các em thiếu nhi đã tự động đổi thành mèo con mặt méo trông như sát thủ
Hô hô mèo em xinh thế cơ mà :x Sao lại bảu sát thủ ^_^

:-|

Tóm lại là cười 1 cái với Hạnh... Và đời thì vẫn cứ khốn nạn như thế.... Ôi Việt Nam...

Đây là 2 cái logo min vẽ nhá, nó khác nhau đấy

Cái này em vẽ cùng chị Hạnh <để thumbnail cho nó dễ coi, ai coi to thì click nhá>

Cái này vẽ sau. Không hỉu sao chụp lên tờ giấy lại thành màu xanh thế này :-/

Mà cả 2 cái thì chắc cần cái hình hoặc là cái chữ gì đó cho đỡ trống :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Thật là tôi ko ngờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x

Ko hiểu mọi ng đang nói cái j?:-/ :-/ :-/

Còn chuyện đi tham quan thì hôm nay bàn bạc khoảng tg nhé!:D Địa điểm thì có rồi, nhưng tao nói trc là mọi chuyện phụ thuộc vào các bác phụ huynh rất nhiều, quyết định đi đâu là phụ thuộc vào các bác, bọn mình chỉ có thể đưa ra là thik đi nơi này nơi kia thôi! Ngày mai, đứa nào ko đi prom, ở lại họp PH thì nhớ bảo các bác mấy cái chỗ bọn mình đã chọn, OK? Nông nói đi, điểm cao nhất lớp các bác ý còn nghe!:) :) :)

Không được đâu, mai cháu phải đi học thêm rùi, ko ở lại xem họp phụ huynh được, chán ghê cơ. Mí lị ông 7h mới đi prom mà, ông ở lại là đúng nhât đấy.;;) ;)

@ Xu: chị yêu đừng buồn nữa nhá. Sẽ chẳng có việc j là tồi tệ nhất cả. Em nghiệm thấy là thời gian có thể làm cho những việc tưởng chừng ko thể quên được rồi cũng sẽ qua. :) :)

@ cả nhà: đi tháng 6 nhỡ có những đứa ko đi được thì sao. Tao thì okie hết. À, đứa nào cũng phải đi đấy nhá. Bọn mày đến xin phép bố mẹ tao trước rồi tao xin phép hộ bọn mày sau, ukie?!?:-/ :-/

Cái của Min trông hay ho thế :X
nhưng muh hình như hơi con gái thì phải:D sợ con trai lớp mình ko hợp thôi.

tau thik cái con bướm của thằng dvd hơn :D trông sắc nét b-) hợp với cả áo kẻ và áo bướm :)
hehehe
đi tháng 6 nhỡ có những đứa ko đi được thì sao.
Shui bảo là nếu đi sớm thì ko sao, nếu muộn thì khoảng 3,4 June hãy đi vì bạn ấy bận 1,2. Bạn ấy bảo rất muốn đi với lớp.
hehe thế nên chúng ta nên đi 1 và 2 tháng 6 :))
8-> tau đang tưởng tượng 1 chuyến tham quan ko có shui :)) hahaha
trên cả tuyệt vời :))

ù
DVD bảo tổng hợp lại đống logo nên em post lên cho mọi người coi
Em tưởng tham quan có Shui hay không cũng thế :-/
abc abc đã viết:
Các bạn bắt đầu bình chọn cho 8 đôi thí sinh lọt vào vòng chung khảo từ nay đến hết phần thi tài năng ở vòng chung kết cuộc thi Mr And Miss Ams ngày 20/5/2006.
- Cách thức bình chọn, các bạn gửi tin nhắn đến số 8290 theo cú pháp: NHAT XX YY
Trong đó: NHAT là mã của chương trình
XX là số báo danh của đôi thí sinh (1 --> 8)
YY là số người có cùng bình chọn
SBD 05: Đào Chí Nhân (11 Địa) và Phạm Cẩm Ngân (11 Hóa 2)
EM xin mọi người giúp đỡ đấy :(( Đời khốn nạn lắm rồi :(( Ú ơi :((

chài ôi :)| lớp mình chả ai chịu đóng tiền vé dạ hội bên anh 1 gì cả
mất công bọn nó quá [-(
bọn nó bỏ luật đi đôi rồi còn jề nữa 8-|
bọn nó chỉ bán đến hết sáng mai thôi, ai đi thì nộp tiền đi nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
không phải là không muốn đi mà là đứa nào cugnx chuẩn bị đi ngày hội anh tài rùi ma thường thì bố mẹ chỉ cho đi 1 hum thui
thế nên phải chọn lựa
hum nay nhìn thấy mấy bạn đi tập M I SS +MR AM S
UHM NO COMMENT.... bình thường !!!!!!
mai chỉ có 1 tiết đầu thui cả nhà cố lên
thú7 con gái cả lớp đi ngày hội anh tài mặc váy nhá đi đi mừ cả make up nữa
thú quá;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :)) :* :* :> :)>- :)>- :) :) 0:) :x :x ;) ;)
là lá la vui quá vui quá
cuộc đời đẹp sao
bọn mày ơi tự dưng hum nay tao thấy iu đời cực kì

tao quên mất bọn mày ơi tao vải đồng phục còn ddang giặt ở nhà đã đem đi may đâu
mấy đứa đã lấy trước thứ 2 rồi giá mà nhanh nhanh thì cả lớp thứ 2 mặc luôn
à mấy đứa học bác MẠNH ơi
thang sau chị thu tiền nghỉ học đi đâu í nên tao sẽ thu tiền cả lớp
báo cho bọn mày biết trước luôn
tiền học là 250k
đóng luôn đê cho xong bọn mày toàn quên
thế chính xác thì anh CƯỜNG bao nhiu tuổi nhẩy tò mò quá anh CƯỜNG ơi,dạy học 1 năm rồi mà chưa mà chả cho hs tí teo thông tin ji cả mà cho thì có sao đâu sao lại phải giấu:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/
câu hỏi nhức nhối trong long từ đầu năm mà chưa ai giải đáp:eek: :-/ :-/ :-/ 8-} 8-}

Nguyễn Hồng Hạnh đã viết:
không phải là không muốn đi mà là đứa nào cugnx chuẩn bị đi ngày hội anh tài rùi ma thường thì bố mẹ chỉ cho đi 1 hum thui
thế nên phải chọn lựa
hum nay nhìn thấy mấy bạn đi tập M I SS +MR AM S
UHM NO COMMENT.... bình thường !!!!!!
mai chỉ có 1 tiết đầu thui cả nhà cố lên
thú7 con gái cả lớp đi ngày hội anh tài mặc váy nhá đi đi mừ cả make up nữa
thú quá;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :)) :* :* :> :)>- :)>- :) :) 0:) :x :x ;) ;)
là lá la vui quá vui quá
cuộc đời đẹp sao
bọn mày ơi tự dưng hum nay tao thấy iu đời cực kì
ngày hội anh tài có cái j đâu :)| prom thì ko đi [-x chả bit cái j [-x
bình thường các năm ngày hội anh tài chỉ có mỗi miss ams là đáng xem còn lại toàn mấy trò vớ vẩn, năm nay mày trông đấy :)) kinh khủng :)) trông thường thường :) :p mà tối mò mò, make up ai coi /:) vào prom nhạc, ánh sáng tưng bừng mới phải make chớ :)|
mà nói chung nà nớp mình tiếc tiền chứ j :)| chán ốm

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng rất chi nà thất vọng về thí sinh dự thi mít và mít tơ ams, có đôi SBD 05 ;;) là được nhất, con Ngân trông xinh nhất, còn lại thì đi xấu + mặt ko xinh lắm .... còn bọn mít tơ thì tầm thường, có bạn đòa Chí Nhân ổn nhứt ;;)
vote số 05 há :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên