Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Min is back=))
hức
hum trước ú kêu bọn nóa post ảnh vô topic lớp, iem nại nọc cọc vô đây coi, tiện post mí câu dzị:))
Cái đoạn mà đồng phục thun thì thôi rồi, mát phải bít nhẩy, iem mặc thía đi tennis=))
Đồng phục lớp váy là đúng rùi, con gái lớp mình mặc váy xinh phải biết ấy chứ. Màu hồng đê=)) bao nhiêu bạn mặc váy hồng còn gì. Con trai cũng hồng nốt. đứa hồng nhạt, đứa hồng đậm là ok=))

Bài này số đẹp ah`, mình may thế..........^^

Hoàng Như Ngọc đã viết:
e hèm e hém
Phương ơi ;) thức đến 2 h sáng vì cái này hả ;) :))
thanks bạn chưa :-"

Ngọc ơi, đừng có hiểu nhầm............[-x[-(.Mà ai bảo là bạn thức đến 2h sáng :D:p............vì cái j`???:-/ vì chán thui:| .....................Đừng có trêu bạn nhá/:)8-|, bạn oánh đấy !b-).....

Lâu lắm rùi mới thấy Min lên post bài nhểy?????:-/

@ all : sáng nay Phương với Ren đến thăm cô Hoan rùi, cô bị dị ứng....người bị nổi mẩn đỏ, lại bị đau bụng,..................nên hôm trước mới không đến dạy ( chứ cô thì làm j` có chuyện.....cho học sinh nghỉ ).Cô bảo là chắc đến thứ 2 này cô sẽ đỡ hơn...........sẽ đi dạy bọn mình:)..........Cô gửi lời cám ơn đến cả lớp và bảo cả lớp không phải lo lắng j` hết;). Trông cô có vẻ ốm mệt lắm......:|

@ Lam : chuyện đồng phục lớp của bọn mình thế nào nhỉ????:-/....quên mất, thanx Lam hôm nay còn nhớ đến P nhá, lúc đấy Lam mà đi luôn chắc P cứ ngồi chờ Lam đến 1h mất, đã thế còn thêm cái xe 22 nữa 8-|..........ghét cái xe này vì từ nay nó không đi wa nhà P nữa.......:(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương cute nhỉ :D dọa cũng cute :)) thui thì ko trêu lớp trưởng nữa :)
hầy dà
làm đồng phục lớp thì cho cả 2 đứa bên Mỹ nữa nhá :D
có j thứ 2 này bàn :D :)

Mừng Min trở lại

Mừng sinh nhật Xu :)

Mừng Nhí khỏi ốm

Mừng Phương giành được bài 4444

Chỉnh sửa lần cuối:
chồng à. hết thứ chúc mừng rùi à???
may đồng phục cho 2 đứa bên Mĩ nhưng mà bọn nó có chịu... gửi số đo không chứ???đúng ùi. phải mang đến lớp bàn chứ, ít nhất Shui đâu có vô HAO???

Sinh nhật vui :x
Cảm ơn anh Yến đã mang 1 chút xanh đến căn phòng bé bẩn cho em :p
Cảm ơn Mo và Quỳnh, Xu sẽ đọc mỗi khi đi ngủ , and have nice dreams :x
Cảm ơn THu và Trê, Xu sẽ nhớ 2 đứa trong từng bước chân :D
Cảm ơn Trung béo, tôi rất thích vòng của ông :">
Cảm ơn Nhí, ốm mà vẫn nhớ đến Xu
Cảm ơn Vanh iu của tao, cái khăn đã sưởi ấm bạn bao nhiu ngày đông giá rét và cả đêm nay mỗi khi tao nhìn hồ Tây sẽ nhớ đến mày thật là nhiều :x :x
Cảm ơn tất cả mọi người đã chúc mừng Sn Xu

:x :x :x Sweet 17 birthday :x :x :x

HAPPY BIRTHDAY XU!!!
Chúc xu xinh xinh nà, iu iu nà,... wan shi rú yi nà:X
sozy vì chúc hơi mụn<có hơi nhìu chiện hum nay>

mình lâu lắm không vào mà số bài cũng hông có ít hơn ai bao nhiu, vo nhẩy;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế này nhá! Tao định thứ hai sẽ nói về chuyện may đồng phục lớp , tao ko tán thành chuyện giao khoán cho Bư và Trang như làm phông đc . Vì thứ nhất phông và quần áo là 2 cái khác nhau! Nếu như lần trc phông chỉ là 1 phần của CT thì bây h quần áo là cái chủ yếu !(tao ko có ý gì bảo chúng nó thiết kế xấu nhớ, cấm có nghĩ linh tinh, tao thấy chúng nó khá có phong cách) Với cả đây là thuộc về ăn mặc, mỗi đứa nhìn 1 khác , thik mặc 1 kiểu khác! Với cả đây là đồng phục lớp , là của mỗi 1 thành viên , đứa nào có ý tưởng cứ để chúng nó trình bày( dù vẽ có xấu đi nữa ), cứ tưởng tượng rồi vẽ ra, thế thôi! Sau đấy chọn ra 1 kiểu , chọn vải vóc nhanh rồi may luôn. Vải thì con Hạnh lo rồi , còn tao biết 1 chỗ may cũng đẹp, khá rẻ, may nhiều chỉ mất 50 đến 60k 1 bộ cả váy áo và cavat(cho nữ )thôi!

Mọi người cứ thoải mái nhá, làm gì mà mình thik, vẽ gì mà mình muốn mặc, đơn giản!

đồng phục màu hồng, min ơi là min
hay là làm vòng hay nhẫn đồng phục đi :D con trai đeo vòng với nhẫn dạo này nhiều lắm :D

ừ ừ,con Phim nói chí phở :D
làm vòng hoặc nhẫn đồng phục đi :D
để tao với con Phim tham gia dễ hơn :)

Con Téo với con Fim mà tham gia thiết kế đồng phục thì nhất rùi còn j`. Bọn mày thấy bộ nào vừa trẻ trung, vừa hợp với VN thì post lên cho cả nhà cùng chọn. Hôm nay trời đẹp nhẩy!?!

/:) này này,con Nông đừng cóa mà được thể nhá :)|
bọn ở bên này toàn khen đồ Trung Quốc(xịn) với đồ Hàn đẹp,mà mấy đồ đấy ở nhà đầy kiểu :)| ,bọn tao biết gì mà :)|,bọn ở bên này ăn mặc già khú đế,o có mấy kiểu cute cute như ở nhà mình đâu
với cả làm sao biết bây giờ ở nhà đang là mốt gì :)|
tóm lại là cả nhà cứ bàn bạc,thống nhất với nhau đi,cóa giề bạn nhờ con Ú mua hộ,mang hộ :p
sang đây mình thanh toán với nhau Ú nhẩy ;) :D

À, quên , xie xie Xu đã tặng bạn cái móc dây ĐT rất cute!(thấy ngại ngại vì SN nó mình chưa tặng gì mà nó lại đi tặng quà mình, chết thật!) Mà Xu ơi, bạn có quà tặng mày rồi đấy , ko biết so với sách của Quỳnh Mo , với giày của Trê Thu , với chuông gió của Nhí , với vòng của TT , và với vòng của Vanh thì cái món quà của tao có đáng giá ko? Nhưng tao nghĩ mày sẽ rất thik vì nó rất có ý nghĩa , chỉ có điều rất khó vận chuyển , ko biết làm thế nào đây?

À, mà quên , mấy lần định xie xie con Ú đã dạy tao cách trích dẫn , iu mày quá cơ!

sang đấy thanh toán với nhau á :| dọa bạn à, cứ như băng đảng thanh toán nhau ấy :p
chẹp
dĩ nhiên là không thể giao khoán việc thiết kế đòng phục cho ai đó, nhưng mà bọn nó có khả năng thì có thể ý kiến của bọn nó đc appreciate hơn thôi ^^
tau nghĩ nên chia công việc ra cho bọn nó làm :) có 1 đứa đứng ra quán xuyến là đc ^^ lớp mình làm cái chuyện này ngon ơ mà ^^

Tiện tay vẽ chơi một chút.

uhm
DŨNG,đây là thiết kế cho lớp à
uhm
nó ko giống với tưởng tượng của tao, nó phải cute hợp vói cả con trai lẫn con gái tại lớp mình đa số là con gái
a
tao thế nì:đồng phục lớp thi con trai với con gái cùng màu nhung con trai se thiết kế cái hình gì đáy trông hay hay
còn con gái thi chỉ cần thiết kế điệu điệu 1 chút (kiểu cổ áo, kiểu áo...)dể hợp với váy
lớp mình đồng ý mặc váy đúng ko?
dấy
bi h mở cuộc thiết kế đồng phục lớp cả nhà hãy tham gia nhiệt tình
uhm cái vụ vải vóc thì cứ đến bảo tui

----------

a quên mất thế có định ghi tên lớp lên ko
theo tao thì ko tại vì tao muốn mặc bộ này nhìu
chứ như áo đồng phục cấp 2 của tao in ấn thế nào mà mặc được mấy lần bay xứ hết cả chữ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên