Trẻ con thời đại @

Nguyễn Linh Chi
(thanchet_ngoi_xobep)

Một hôm , Dlink, bé Hương và bé Chi ;;) cùng về quê thăm lại làng VC đã lụi tàn vì b bị bộ tộc TTTG tấn công, bỗng nhiên ba bé trông thấy hai bậc tiền bối là Nhung và Vũ đang.........check nhau ;;) .Bé Chi hồn nhiên hỏi:
_Chúng mày nhìn cụ Vũ và cụ Nhung đang chơi trò vật nhau kìa :eek:
Bé Hương ra vẻ hiểu biết nói:
_Mày ngu lắm, hai cụ đang make love đấy!
Đăng Link chẹp lưỡi nói tiếp:
_..........Nhưng vẫn còn kém lắm,nhìn của cụ VŨ kìa , trông như quả dưa chuột bao tử ý!!!!!!!!!!!!!!!!

PS:ko ngờ anh Vũ chỉ.........đến thế thôi :eek:

gì thế này :eek:,tưởng anh..Quách check chứ sao lại là anh..Vũ . Mà em nói chị thấy nó cứ..đúng phần nào í:)):)):)):)):)):D:D:D

Áy da, thảo nào hôm chủ nhật gặp chị Nhung thấy chị ý cứ phê phê, sướng sướng âm ỷ điều gì ý, hóa ra là ... kekeke

Làm kiểu gì mà tài thế? Sướng âm ỉ đến lúc đó cơ á? Chắc tại gặp chú Linh đó :)) Chứ sao mà sướng lâu thế được :))

Em thì bất tài vô dụng, chẳng có điểm gì đặc bịt kẻ, sao mà lại là tại iem :))

trần hồng nhung đã viết:
gì thế này :eek:,tưởng anh..Quách check chứ sao lại là anh..Vũ . Mà em nói chị thấy nó cứ..đúng phần nào í:)):)):)):)):)):D:D:D

hehe đúng phần củ hay phần hạt hả em Nhung :smoking: [-o<
Thế mới biết thằng em vuke nó chơi mình, hứa là có hàng mới chờ cho anh check b-) thế mà bây giờ đã ăn cơm trước kẻng ăn kem trước cổng để rồi bị mấy em nó nói "bé tẹo như quả dưa chuột bao tử" :D 1 đời zai hoành tráng, nay còn đâu :-$ [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Linh Chi đã viết:
mod ơi là mod!!!!!!!!!!!dưa bao tử hình như còn bé hơn cả ngón giữa,. nhỉ

Em có kinh nghiệm nhìn hàng nhỉ? ;;) Có dùng kính lúp ko cưng :D

Hê, thế ớt bao tử thì bé từng nào nhểi :D :biggrin:

:)) Cho cả nhà nhìn kỹ lại cái ngón út! :)) Bao tử còn bé hơn nữa! Họa chăng có quả nào to to thì nó mới bằng ngón út! :)) Anh Chương chả chịu khó tẩm bổ chăm chút gì cả!

Truyện này có cần thêm ko nhỉ?:))
Mà, mọi người chuyển hết sang hoa với quả à:))

chuyện này có gì mà cần S hả em, mà hoa quả cũng hay,ăn cơm,phở chán rồi thì chuyển sang ăn món tráng miệng:D < cái này mà tráng miệng thì chắc chả ai muốn ăn..cơm,phởi nữa> :))

Chắc là chị chưa thử đâu chị nhung nhỉ;;)

Thử nhiều rồi chứ, thường xuyên là đằng khác :p

:)) thằng Linh này,mày cứ bóc mẽ chị,thử là thử thế nào,chị thề là chị chưa thử lần nào hết :) ,mà chị vốn là người ko thích ăn cơm,nên chị ..chị ăn hoa quả:):):)

ơ hay,ko hiểu tiếng việt à em Linh,đã bảo là ko thích ăn cơm với phở mà < dưới mọi hình thức:p >,với lại phở chay hay ko chay thì cũng thế,chả ..ngon:D

Back
Bên trên