Trẻ con thời đại @

Đúng roài, "hậu sinh khả ố"! Câu này quá hay :>

chú ĐLinh mới tí tuổi đã am hiểu thế rồi cơ đấy, trẻ con bây h kưn thật , thế mới thấy mình ... trẻ con quá :roflmao: :biggrin:

Hèm, chị Hương, em kém chị có 2 tuổi, trẻ con giề, nhớ là lúc em mới sinh thì chị vẫn còn bọc tã, ăn bột đấy nhá :))

đúng ủng hộ bẹn Linh, bọn mình ko phải trẻ con, right, chỉ tại dậy thì hơi sớm quá:D

:)) ko đc nói là trẻ con vì h cả cái xã hội này chả tìm đc đứa trẻ con nào có trình như mấy em cả:))

Đúng roài, phải xét trình độ chứ không dc xét tuổi tác :p

:)) anh Tâm hiểu ý em thật :)) :))
-> N Đ Linh, chị nói thế là so với em, chị hồi xưa quá kém cỏi :)), có biết check là cái qué gì đâu :)) :)) ( căn bản cũng dốt tiếng Anh nữa :biggrin: )

Mà còn để còn xem trình độ về cái giè đã, chứ về cái vấn đề này thì ... uhmmmm đúng là trình độ mấy em cao thật :)>-

Nói như chị thì lúc đấy ai chẳng dốt tiếng Anh :))

Nguyễn Thị Thu Hương đã viết:
:)) anh Tâm hiểu ý em thật :)) :))
-> N Đ Linh, chị nói thế là so với em, chị hồi xưa quá kém cỏi :)), có biết check là cái qué gì đâu :)) :)) ( căn bản cũng dốt tiếng Anh nữa :biggrin: )

Mà còn để còn xem trình độ về cái giè đã, chứ về cái vấn đề này thì ... uhmmmm đúng là trình độ mấy em cao thật :)>-
ko cao sao đc :)):D

:eek: :eek: :eek: học tập ai đấy,học chị Nhung hay em Linh:D :)) học e Linh thì vẫn còn thua chị Nhung 2 vấn đề :))

Back
Bên trên