::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hix, bi h vẫn đang trong tiết free B-), chả bít làm trò ji, đành lên HAo câu bài vậy. Ở trường có rõ lắm máy tính, hum nay em lên ngồi bẹp dí ở Maths Department, ko được vào mail và mess nên đành ngồi đây lượn HAO thui

Lần đầu tiên mình câu bài. Không câu thì thấy cô đơn quá, ai rỗi trò chuyện với tớ nhé. Nick là kpnam1989.

Ngày mai em di Manchester chơi, tối về cả nhà ạ. Tình hình này lại ko confer được roài :p. Bi h bít làm ji đây nhở? À!!! Đọc Harry Potter đây B-).
Iu cả nhà nhắm nhắm

DA đi Man chơi à, sướng?
dạo này có vẻ khỏe nhỉ, đỡ phải hỏi thăm, dạo này lên mạng ít lém, có gì nhắn qua Link béo

Thằng KPN bị điên tình pà con ưi

Đâu , thằng PNam bị làm sao . Nó dạo này lonely quá nên cần người tâm sự ấy mà . Vậy Chanh đi Man , tình cờ gặp Ronaldo thì xin chữ kí giùm nhé .

haha box tròn 100 trang
chúc mừng
đang ở TN chơi
tuần sau ai có hứng đi ko

Hơ hơ, hum nay iem đi Man chơi, mỏi hết cả cẳng, hoa hết cả mắt, chả là iem ở nhà quê, lần đầu được lên phố ;;), vào Trafford Centre với cả Main Town của Man. Mò về đến Scunny đã là gần 7h, xuống xe suýt lăn đùng ra vì lạnh. Hĩ, đi từ trường ở trên đỉnh đồi về nhà mà tưởng sắp chết 8-} Mặc hai cái áo khoác liền (một cái của Anna) roài quàng khăn kín mít, đội mũ lên mà vẫn vừa đi vừa nhảy tưng tưng vì lạnh 8-} Thế mà cả nhà chả ai lạnh cả, còn kêu là super hot :)) :)), thía này thì mùa đông phải vật lộn chít mứt 8-}
Thấy hum nay kon Linh và BT Kiều để off mess gọi mình, bạn BT sao mà dạo này bùn thía? Đừng wan trọng hóa vấn đề làm chi, nhớ câu tớ bảo ko:"**** à, THƯỜNG THÔI B-)"
À mà hum wa có đá bóng giữa MU với đội nào ko? Thấy dân tình có vẻ như đang cổ vũ cái ji` í

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua Manchester United gặp Sunderland, thắng 3-1 nhưng trên sân khách
tuần sau cháu lên sẽ có trận Mu gặp Spurs trên sân nhà chắc còn đông vui hơn nhiều
Ah nếu lên gặp cầu thủ nào của MU thì xin hộ bác chữ kí nhé:))

hơ, chán quá, bài thầy Khải cả nhà ai làm chưa (mà có định làm không đấy), thứ ba thầy có kiểm tra không nhỉ? Đang định xin ra khỏi đội tuyển không bít có sao không?

Làm gì , sao làm nhanh thế được . Cứ tà tà thôi . Chanh có vào Old Trafford ko .

Có phải ngày nào cũng lên Man được đâu bác 8-}
Vả lại ko được vào sân vận động, cháu chỉ đi qua thui, chụp ảnh ko kịp, hơi bị xấu. Nó cóa chữ Manchester United to uỳnh màu đỏ

Thông báo muộn: thứ hai này khối ngoại ngữ trường mình giao lưu với Thái tử Đan Mạch đấy. Theo bạn My lớp Anh ( mà Thành cứ luôn miệng khen xinh ) thì sẽ hát hỏn suốt 3 tiết đầu => coi như nghỉ Darth Khải ( ai xem Star Wars thì biết )

em muốn biết nick ai lớp chị thì cứ hỏi chị, chị cũng bít khá nhiều. Ui, bài thầy Khải cho mình làm vẫn chưa đâu vào với đâu, chán quá.
Tui sẽ là ngừoi viết bài thứ 2000, đề nghị cả nhà không bon chen

Dời ơi là dời!!!!!!! Dượng diếc thế đấy X-( Chả quan tâm đến đời sống của con riêng chồng cũ của vợ ji cả [-x Người ta để rành rành là đi chơi Man, chứ có học ở Man đâu
Hix, hum nay làm một quả kt ko báo trước vì cô giáo disappeared tuần trước nên học sinh ko biết đường nào mà lần [-x Cũng may là chả có ji mấy, tuy nhiên vẫn ko bít có nên cơm cháo je` ko, mong là kq vẫn tốt như thường B-)

oi gioi oi may' hom nay di hoc chan' wa'
nho' em chanh wa':p

hom wa thay vua duoi 8 dua' ra khoi lop' vi` ko lam bt ve nha`
mat thay` nong' nhu lua,so phat khiep'
@Linklon:mad:) tinh` hinh` la ko ra khoi doi tuyen dc dau
hom wa dua thay` Don xin ra khoi doi^. tuyen nhg thay` con` wat':chua xem xet' giai quyet' cho dau,dem ve` di!!!!!!!!:(( :((
chan' wa' ,hoc nhu tra tan^' :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên