::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oh!migod, chết tui rùi, hôm nay tui ngủ quên. Thầy ơi, tha cho em, em trót dại một lần, huhu, số mình đen vãi

hehe
hôm nay em bỏ học Khải đen nè
chắc chỉ có thằng Tô và thàng Tùng đi học thôi:D

Oánh chít thằng nào gọi thầy Khải đáng kính của chị là Khải đen b-(, phải thêm chữ thầy vào X-(
Hôm nay iem học General Studies ở trường kinh vãi B-), toàn cond*m với chả....;;), bọn ở bên này nói cứ như ko ý, chúng nó còn đọc vanh vách hướng dẫn dùng, check thía nào >:) => Kinh hồn, iem ngồi mà chả hiểu giề cả

:(( :(( HAO ko cho vít hai bài liền nhau hay sao í :((, em đành phải vít vào bài post roài :((
Cả nhà ơi, em nhớ cả nhà quá :(( Ngồi xem lại từ đầu chí cuối ảnh của lớp mình, lại nhớ lại những lúc thật vui vẻ :((. Bây giờ thèm được ngồi cùng mọi người hì hục làm bài tập cho tiết sau, muốn được ngồi giữa lớp bày trò, cười cợt, chực mỗi khi Hải hói quay đi là lại giơ tay, lè lưỡi trêu lão í :((, muốn được ngồi đấu khẩu với con Linh, học thêm "từ vựng" từ chị Lan, cầm sách đập lia lịa vào đầu thằng Lâm, chửi nhau tán loạn với nó. Thèm cả những ngày mặc chiếc áo đồng phục màu trắng (sao bây h thấy nó đẹp thế :x), bỏ áo ra ngoài quần, mặc cái quần rộng thùng thình (quần tụt :p) roài thì mỗi khi đú đởn tập tành bóng rổ với con Lan lại xắn lên, xong rồi lại ngồi vắt vẻo ở cái giá dựng rổ bóng :x Sao mà những ngày ấy đẹp thế :x Nếu như bây h mình vẫn đang học ở VN nhỉ :), sẽ thức khuya để làm bt thầy Khải, soạn Văn, rồi thì sáng ra hì hụi đạp xe đến trường hoặc cắm đầu cắm cổ đi ra bến xe cho kịp chuyến muộn nhất (hi, lúc nào cũng đi chuyến 7h kém 10' => có lần bị Hải hói cho đứng ngoài :)), hôm đấy là mình cố tình đi chậm lại :)), xong rồi hí hửng ngồi ngoài hành lang buôn chiện với Thiện và Minh Phương,, hai nạn nhân đi cùng bus bị mình kéo chậm lại cùng :))). Rồi có khi cũng được đến Hàng Đẫy cùng mọi người ngắm pháo bông, có thể được đứng cạnh những người mình yêu quí, cùng con Lan, con Trang ước một điều ước khi pháo bông được phóng lên :x. Nhớ tất cả mọi người, nhớ con Linh, con Lan, con Trang, bác Nam, bác Long, bố Chính rất chi là ngố của mình, thằng ku Lâm, thằng Cảnh còi, Duy béo, Loan, bạn Bí thư rất chi là Sở Khanh, Minh toa, ông Hà rất chi là vui tính, bạn An bây h cô đơn vì mình đi mất,.....nhiều người lắm :((, ku Hưng, ku Vịt, thằng Lớp trưởng chiên gia cốc đầu mình làm mình nổi cáu, bạn Tiến Mr Longhair trông rất chi là thần bí :)), Chi, Chinh& Phương Anh-những con người trầm lặng, nhưng cũng có lúc ko trầm lặng cho lém B-) khi mà đánh zai như két :p, Tiểu Liên bắn nhanh hơn cả súng, dượng Quân-thần tượng một thời của con mẹ kế nhà mình..Nhớ hồi làm Mùa Hè Giấy, cả lớp hăm hở cắt cắt, gấp gấp, roài nhờ iem mà hoa lãi được bao nhiêu B-), ra đứng mời một phát là bạn Sơn bên Toán Chu bỏ tiền ra mua hết cả giỏ hoa 20 bông :)) để mở hàng, khổ thân chú bé :)), con Linh lúc đấy mồm còn ngọt xớt kêu là ưu đãi bạn Sơn nên lấy rẻ :))
Thế cả nhà có nhớ em ko? :( Có còn ai nhắc đến con Chanh trong lớp T1 nữa ko? :((

Chỉnh sửa lần cuối:
"chanh" dc nhac' den' nhiu` lam:p
ngay` nao` tao cung chui? 1 dua' la` LANH CHANH xia' vao chien ng` khac':p

Hom nay tao bi Ms N/ANH dot kich= viec kiem tra mieng bai` MOI':((
mum mum mum :|
may hom wa doc 1 lan` bai` day' trc' khi di ngu?:((
ko thi` chit'
:))lai con` dc cho la` "nhin` dung' ng`"
:)) dung rui` co^ nhin` dung' ng` lam :))
moi ng` vo~ tay ung ho.:p

đố chị Diệu Anh đánh em đó
từ UK về đây đánh em chắc
1/1 này em sang UK với chị chơi:D
chúc mừng sn anh Hưng trc':)

what? Em Dũng định sang UK à? Em định học trường nào thế?
oa, hôm nay mình trốn học đội tuyển, đi đại hội làm quen được mấy em lớp 10 toán (quên béng tên rùi ^_^). Hình như một em tên là Tony, một em là Tuấn Linh còn một em nữ ứng cử vào ban chấp hành (tên em này thì đúng là quên thật).

:D bon chen với bon chen với
:Dem học 9a1 nì
to siz NTL :| chữ kí thảm thương qua'

:)) Con Linh nó lừa em đấy :)) Con này lúc nào mà chả phớ lớ, con gái con đứa mà cứ toe toe như cái loa í [-x :x
Chúc mừng ku Hưng nhé!!!
Em Dũng sang UK để học Alevel 18 tháng à? Chậc, phí [-x

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
what? Em Dũng định sang UK à? Em định học trường nào thế?
oa, hôm nay mình trốn học đội tuyển, đi đại hội làm quen được mấy em lớp 10 toán (quên béng tên rùi ^_^). Hình như một em tên là Tony, một em là Tuấn Linh còn một em nữ ứng cử vào ban chấp hành (tên em này thì đúng là quên thật).
chị ơi bạn đấy tên là Nguyễn Thùy Dương
mà sao chị chỉ làm wen với mấy bạn đấy thui ah`
em nè pon chen vào 04-07 trước mà chưa thấy mẹt anh chị Toán 0407 lần nào(xét về tiện thì các anh chị xuống tiện hơn bọn em lên;) )
thế chị có ứng cử không kết quả bít chưa vậy??:-? :-?
2 Chị Danh:chị bảo thèng Dũng nó đừng đi,thèng này mấu me wa,như em nè đỗ mà có thèm đi đâu(kinh chưa:)) )

oh!!!!!! bẹn D.ANH đi du học vẫn chăm chỉ ghé thăm đồng bào nhờ? :d

Hôm nào các chú 05-08 hành quân lên chơi với bọn anh 1 bữa đê .
Hôm thứ tư đi bi-a gặp chú Dũng roài .

bi-a bi-a bi-a
=> La^M lam` mat' toi 3 hop phan' cua lop'(de we^n o Nui' Truc' cho cac' bac' giu~ xe co' phan' ghi so' chac' ?:| ?)
lam` minh` bi thay` Khai luom` ko thuong tiec',nhu dao cat' co^? 1 cai' khực
:((

Ẹ , đúng là hôm đó là đại hội bi-a , đánh vui vãi , ko ngờ Cảnh Thiện Duy cũng đi đánh bi-a .

Ừ chị bảo Dũng nếu mà mún đi thì nên học 2 năm em ạ, sốt sắng quá ko tốt đâu em ạ. Học Alevel như em sẽ là học từ Spring term, chỉ học 18 tháng thôi, như thế thì nên cân nhắc, nếu mún đi thật thì nên chọn trường tốt mà đi.
@bạn Ngọc: Tớ ko ghé vô đây thì còn vô đâu nữa ;;), nhà iem mờ B-), mà lớp Văn tớ wen bạn Hải An với cả một bạn Ngọc nữa (rất chi là gầy ;;), ngày xưa họ cùng lớp cấp 1), Huyền Ngọc. Thía bạn Minh Ngọc là ai, chưa bít ;;)

khuất diệu anh đã viết:
:)) Con Linh nó lừa em đấy :)) Con này lúc nào mà chả phớ lớ, con gái con đứa mà cứ toe toe như cái loa í
Con với cái, ngoan nhỉ, nó nói mẹ nó thế đấy[-x . Đợt này mẹ cũng có nhiều chiện phải suy nghĩ lém con ạ, mà bố mày thì cứ hihihaha, có hiểu gì đâu:((
Mà năm nay hình như lớp toán có nhiều em xinh lém, đảm bảo hơn mày con ạ. Thỉnh thoảng mình đi qua lớp, hình như có mấy em cứ chỉ chỉ trỏ trỏ mình, không hỉu là nói xấu gì mình:-?

À :)) Chúng nó chỉ trỏ thắc mắc:" Ko hiểu sao bà này xấu thía mà chị DA xinh đẹp lại nhận làm mẹ kế, có phải là hỏng hết hình tượng ko ;;) :)) B-)"
Hehe, học nốt tuần sau, làm hai cái test Eco roài thì em nằm phởn ở nhà nghỉ half term :)), sẽ học vào mấy ngày đầu, còn sau đi đú đởn B-) :p

khuất diệu anh đã viết:
Ừ chị bảo Dũng nếu mà mún đi thì nên học 2 năm em ạ, sốt sắng quá ko tốt đâu em ạ. Học Alevel như em sẽ là học từ Spring term, chỉ học 18 tháng thôi, như thế thì nên cân nhắc, nếu mún đi thật thì nên chọn trường tốt mà đi.
@bạn Ngọc: Tớ ko ghé vô đây thì còn vô đâu nữa ;;), nhà iem mờ B-), mà lớp Văn tớ wen bạn Hải An với cả một bạn Ngọc nữa (rất chi là gầy ;;), ngày xưa họ cùng lớp cấp 1), Huyền Ngọc. Thía bạn Minh Ngọc là ai, chưa bít ;;)
đúng rồi==> đấy là kon H Ngọc nó gầy lém--> còn tớ ngược lại ==> béo tròn !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên