::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Hôm nay đúng là ngày xui xẻo...|-)
Ra khỏi nhà -> đến trường lúc 7h20'... :)
Lúc gửi xe mới thấy quên chìa khóa -> về nhà lấy -> đạp lẹ đến trường... :-s
Nhưng đến ngã tư Láng Hạ -> vượt đèn đỏ -> bị chú CA đẹp trai giữ xe -> mất buổi tập QS... 8-}
Trùi ui may thế(mỗi cái bị giữ xe là không may)
hôm nay đi tập qs mới gọi là đen anh ạ :((
em đây này đang ốm vì qs đây mà muốn nghỉ cũng chẳng được :((

@Việt Anh: Chào bạn, chào mừng đến T1-Tán 1 ( pà con ui, iem vít là Tán một cách cố tình cố í đấy nhớ :p)
@em Sơn: em câu bài trắng trợn quá!!! B-), mà em đừng tưởng các anh chị ko bít nhá. Già hơn đương nhiên hỉu bít hơn chớ, từ "cuồng" của em xưa như thời Napoleon còn...nude (dùng từ này cho nó văn minh :)) =)))
@Trang: Em iu ơi!!!!! CHÚC MỪNG SINH NHẬT MÀY NHÁ!!!!!!!!!!!!!

Việt Anh mày cứ yên tâm là hôm nay còn đen hơn khi thầy Khải đến lớp và bắt ghi tên những thằng bùng
Đáng tiếc là chú có tên trong số đó:))

Thế mới đau , đúng sn Trang thì chết tập thể , 2 hôm trước đâu có sao .

Trang ơi dẫn cả lớp đi ăn thịt chó giải đen đi:))
Nốt ngày mai là xong tuần tập quân sự maiy quá
Thằng nào biết thời khóa biểu chưa nói cho tao

Vui nên câu liền 2 bài hả .
Thời khóa biểu thì có trong sảnh đó .
Thịt chó làm gì , giờ chơi tiểu hổ .

Thằng Long làm giề mà lên điểm chất lượng? Đóng góp ko bằng tao, còn câu bài ko bằng tao nốt :((

Bác Long ơi!!!!! Bao h cháu mới được lên điểm chất lượng????? :(( Vít dài thía còn ji`

Dài nhưng khó đọc
Muốn tăng điểm chất lượng thì phải chất lượng chứ :))

Bài thế nào thì gọi là bài chất lượng đây , nói dài nói dai hóa nói dại .
Thà anh cứ ngắn gọn súc tích .

Chết chết , sao ko ai post bài à , 1 ngày rồi , lại phải để anh post , kẻo xuống trang 2 mất .
Mong sao mai thày ko đuổi , vụ này đúng là khoai , vừa đầu năm đã xì căng đan .

Sao đầu năm nào cũng xì căng đan thia này? Iem cầu chúc mọi người bình yên! Amen!

hixhix

tiết đầu tiên của ngày đầu tiên đi học đã bị thay` đuổi :((

mời phụ huynh đến.NHục wa' :((

sao có mỗi mình là con gái lâm vào trọng tội thia' nhỉ(t/p bất hảo :D)

Cũng ko đến nỗi như thế...
Mời PH đến nghe thầy nói vài câu rồi... vô lớp học bt :D
Hôm nay đá cầu hay dã man :D

Bạn Việt Anh câu bài dã man nhẩy :))
Cả nhà ơi, hum nay em có giờ học Yoga vui vãi, cứ thở ra, hít vào, roài lại còn nằm xuống, nhắm mắt ;)) ;;) :))...Cô còn dặn phải luyên tập hàng ngày nữa chứ :))
Học Eco cũng rất vui, đầu tiên là học mấy thứ khái niệm, roài xong cô chia cho mỗi nhóm một tờ giấy A0, một đống bút màu, một tập tài liệu. Trong đấy đưa ra tình huống là mình đi trên một con tàu, tàu bị đâm phải đá ngầm và mình bị dạt vào một hòn đảo hoang. Mình đang ở trên bãi biển và lúc đấy là 2h chiều. Mình nhặt được một cái box, trong đấy có một ít vải, kim chỉ, 2 cái đinh và một số tấm bản đồ. Có bản đồ của đảo, phía đông bắc là rừng lá kim, nơi cây cối bị đổ rất nhiều, phía tây bắc là rặng núi khổng lồ. Chỗ bãi biển nối liền với đồng cỏ, nơi có rất nhiều con suối nước chảy xiết từ núi xuống. Cách duy nhất để đi khỏi bãi biển là phải đi vòng lên phía bắc và đi qua rặng núi đấy, hướng về phía Nam nơi có một khu vực có cá và một rừng nhiệt đới, nơi có rất nhiều lợn rừng. Đề bài là với vải, kim chỉ, đinh và bản đồ, cùng với tài nguyên xung quanh hãy tận dụng khả năng của từng thành viên trong nhóm, lập ra kế hoạch cụ thể để có thể tồn tại trong vòng 24h. Có một bảng time cụ thể, từ 2h-6h, 6h-10...Bọn iem phải đưa ra chi tiết ai sẽ làm ji`..Roài lại còn chi tiết này chứ, khi rời khỏi con tàu bị tai nạn, trên người bạn chỉ có quần Jeans và T-shirt:)), thời tiết ở hòn đảo này trở nên lạnh vào buổi tối và tầm 6h thì trời tối. Có một cái gạch, biểu diễn cho độ dài của 1 mile, mình phải đo xem đi từ đồng cỏ đến rừng lá kim là bao nhiêu dặm, mất bao nhiêu lâu...Tính toán cụ thể thức ăn, nước uống lấy thế nào,..lại còn dùng đấ lửa để có lửa sưởi ấm :)) (đánh liều giả sử là có đá lửa :)))
Đầu tiên là phải đặt tên cho đảo, và nhóm iem đặt tên đảo là Sunny Scunny :)) nghe ngớ nghỉn thiệt :)) Roài vẽ lại bản đồ đảo+kế hoạch lên tờ A0, cuối h cô thu lại, ngày mai phải thuyết trình trước cả lớp. Cô này dễ tính hơn cô dạy Kinh tế vĩ mô, hix, cô kia ngay từ đầu đã hỏi liên tục, bắt từng người thuyết trình về 4 vấn đề chính của kt vĩ mô, sợ chết đi được, chả bít ji` :((

Nghe nói hum nay thầy đuổi những người trốn qs ra khỏi lớp :( Thôi, ko sao, rồi mọi chiện lại ổn thôi mà, mọi người đừng lo nhá!! Yêu cả nhà :x

mai'll gặp lại Hải hói rùi cả nhà :((

mai'll be a special...

:D

hixhix tui muốn đổi chỗ.Thứ 5 này đổi nhá đồng bào.Ngồi bên ngoài mãi mắt bị lệch thì toi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên