::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Suýt nữa cả lớp đi xem phim cháu ạ
Nhung vì Nam ko báo nên mọi người ko biết ko mang tiền nên thôi
Định thứ 2 tuần sau đi

to Tân : Tân ơi bạn Sơn đấy học khóa 05-08 cơ:))ko phải bạn mới.Hôm nào tiện qua lớp Văn xem mặt bạn Ngọc Anh luôn b-)
to Xuân Nam: chị gái em tên gì :-/ ,bao tuổi :-? , cân nặng :> ,chiều cao ;;) hoc trường nào :))

Phạm Đức Sơn đã viết:
"Em" ở đây là ai thía.Tình hình có rất nhiều nhân 0508 anh ah`.Em add có được không?.Có khóa 0507 hả anh.Nếu anh có ý định câu bài ở đó thì từ bỏ nhé :(( .Em không sống được bên đó mới wa đây chơi chứ(mod bên đó dữ kinh khủng)
mod càng kinh càng phải câu nhiều, cho nó xóa mỏi tay ko hết :)) b-)
để anh ví dụ cho em nha :)

Đây là một bài ví dụ về kiểu câu bài :))
(mod ơiiiiiii...đây chỉ là ví dụ thôi nha :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
2 Chi:: ava ai đấy, trông xinh thía,, cho anh cái tên để anh tìm ảnh :p
(ủa mà sao em xóa bài nhiều vậy :eek: )

Chỉnh sửa lần cuối:
oay` may' hom ko len ma` bai` vit' nhiu` kinh khung âccacacac

To U: U noi' xau' con gai' u thia' ah [-x nho' la` con u day' nha' :p

To Chanh:em iu oi bon lop' minh` tray^ i` lam' ko the ru di xem phim dc:(( luoi` nay`.i` nay`..vv ko chiu di du` minh` da~ co' gang' nan ni âccacac :((
Ah thong bao' ch may` bit' la` nam nay Ly' lop' minh` van phai hoc Hai? hoi' :(( trui ui huhuhu.Nhg bu` lai thi`ENg nam nay thay` Dan` van~ dc dip pha tro` cho lop'
lai zui ze rui`:))

To Tan^: ui nguong wa' ban cu' nam` minh` nguong (Tan co' mat' tham mi~ cao nhi ;;) )

05-08 nam nay cung co' 10 nu~ nhan ^ ah? :D giong' lop' minh` nam ngoai' :)

Cả nhà ơi!!!
Iem "pót" ảnh lên roài nhá, tha hồ ma chiêm ngưỡng:))! Hehe, xem xem bạn Anna cạo đầu cool lém!
Có nhìu ảnh nhưng mà iem ko kịp resize. Thế cả nhà cứ lên mà xiem nhẩy!

DAnh pót ảnh lên đâu thía
Nãy qua xem ảnh lớp mình thấy cái nào mới đâu nhẩy :eek:

Phạm Hoàng Long đã viết:
...to Xuân Nam: chị gái em tên gì :-/ ,bao tuổi :-? , cân nặng :> ,chiều cao ;;) hoc trường nào :))
Khổ wá, đã bảo roài, anh nào muốn làm wen thì hối lộ em 4 cái DVD Full House cái đã. Em thích lắm roài nhưng dạo này nghèo wé ko có tiền mua.....:))
Mà em ko dễ bị lừa đâu đấy nhé! Đừng có mà khai thác người ta trắng trợn như thế! :))

Cả nhà ơi, có ảnh roài, nhưng còn mấy cái nữa chắc chưa xét duyệt xong:)

ảnh đẹp nhẩy, cái j' trông cũng đẹp :D mà trông Danh hơi trẻ con :D

đang up 1 bài dài thì net đơ =>mất bài :(( mất cả hứng

thôi viết ngắn gọn :đồng bào mang >=30k mai đi xem phim :D

Vũ Minh Tân đã viết:
Quên mất, bạn Phạm Đức Sơn ở lớp Toán có phải là bạn mới không vậy?
Bạn mới ở lớp Văn tên là Ngọc Anh (Lê Nguyễn Bùi Trần j` j` đó không bít được :D)
Hôm khai giảng mời 2 bạn này đến bắt tay nhau làm wen ;;)
đương nhiên em là thành viên mới rồi khóa 0508 mà
hôm nay khai giảng rồi có ai mời bắt tay đâu nhỉ :))

Tô Xuân Nam đã viết:
Khổ wá, đã bảo roài, anh nào muốn làm wen thì hối lộ em 4 cái DVD Full House cái đã. Em thích lắm roài nhưng dạo này nghèo wé ko có tiền mua.....:))
Mà em ko dễ bị lừa đâu đấy nhé! Đừng có mà khai thác người ta trắng trợn như thế! :))
cái thằng vẫn chưa bỏ được cái tính........
thôi các anh khỏi cần khai thác nó ,cứ hỏi em đây này nhưng đưa trước cho em chỉ có 1 cái DVD liveshow của avril + cái đĩa Most wanted của Hilary Duff thui(cá tiền rẻ hơn 4 cái DVD) ,mà nhớ chị thằng Nam hơi bị xing như thế là còn ít đấy ,các anh không thấy tiếc đâu ;)
2 Nam:cạnh tranh lành mạnh mày nhỉ :))

Phạm Đức Sơn đã viết:
cái thằng vẫn chưa bỏ được cái tính........
thôi các anh khỏi cần khai thác nó ,cứ hỏi em đây này nhưng đưa trước cho em chỉ có 1 cái DVD liveshow của avril + cái đĩa Most wanted của Hilary Duff thui(cá tiền rẻ hơn 4 cái DVD) ,mà nhớ chị thằng Nam hơi bị xing như thế là còn ít đấy ,các anh không thấy tiếc đâu ;)
2 Nam:cạnh tranh lành mạnh mày nhỉ :))
Thằng Nam hay con Nam thế Xuân Nam ơi 8-}
Tên em giống con trai ,trong profile bên trái dưới cái avatar của em lại ghi là gái giờ bạn em lịa bảo là trai. Anh ko hiểu em là con gì nữa
Anh chỉ cần biết chị em bao tuổi thôi có cần tốn kém thế ko:))

Hix! Chả hỉu thía nào mà mấy cái ảnh phòng cháu+ảnh bạn Anna pót lên chả thấy đâu cả??? Hay là lúc pót nó bi đin đin nhẩy? Để hum nào pót lại.
Hix, cháu phát hiện ra là ở đây, ko có bữa nào mà ko có potato cả :((. Bọn nó bảo potato ko thể thiếu giống như cơm ở nhà mình í. Hum thì potato luộc, hôm thì chiên, hum thì dầm ra nát bét :)). Nói chung là cuộc đời cháu từ đây gắn với potato =))
Thía mà chả tăng cân nào, hehe!!!

cả nhà cùng hoan hô vì chị Danh tăng cân nào =D>
nếu thấy buồn chị cứ vào topic "con gái béo" hình như ở 0508 thì phải có thể chị sẽ tìm thấy niềm an ủi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên