::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
o*!!!!!hoa' ra cac ben Lo*p' T da^u' tha^u` gian hang` ha???????ne^u' co' cân` lớp Văn giúo j` thì cứ nói nha!!!!!xin sẵn sàng---> deo nay đang dỗi việc!!!

ưm, cái vụ gian hàng lớp mình, ban đầu anh em tui (tui+HN) cũng không hứng thú lém nhưng mà càng làm càng thấy hấp dẫn, được đấy!

hôm nay lớp mình có mấy nhân được học bổng, khao đi. Mà mai lớp mình ăn gì nhỉ?

Bà con ơi, mai là buổi cuối cùng roài! Nhớ vui chơi hát hò xả láng nhé! Anh em thể hiện hết tài năng đi, rõ chửa? Đặc bịt là chú lớp trưởng nhớ cho bà con nhà ta nghe Bản tình ca mùa đông đấy, kẻo có mà mang danh...
Bác Long phải y hẹn hôm nay, đãi bọn cháu một chầu đấy nhé!

nếu các bạn muốn đi chơi thì trước hết là phải đề nghị tử tế với Khải,xong rùi Khải sẽ bàn bạc với phụ huynh hôm họp sau
ko nhanh là ko được đi đâu
mà ko được đi bây giờ thì cả năm nay coi như ko được nghỉ ngơi
chúc may mắn!!!
à mà lớp Văn sắp đi chơi vui lém đó
mỗi tội lớp hơi ít người đi,mà cũng ko muốn đi với lớp khác
tiếc thật!!!

Đề nghị bà chị "nịch sự" hơn khi gọi tên thầy Khải đáng kính của chúng em. Dù sao thì thầy cũng là thầy, hơn nữa thầy lại lớn tuổi và quan trọng hơn thầy lại là một người thầy tuyệt vời.

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
hôm qua miss ams thế là được rùi,chị Ly nhẩy đẹp, dáng chuẩn , mặt xinh,'
tức mỗi chị HBV nhẩy cũng đẹp, dáng cũng chuẩn, mặt cũng xinh nhưng không được vào vòng 2, tức vãi núa :p
làm gì mà nóng vậy
HBV đã là cai gì đâu
tui thấy nhiều ng khác còn hơn.

ah! HN này
gian hàng Ỏigami có cái gì hay ho ko?
sao nghe cái L quảng cáo dữ vậy
làm tò mò

Hôm nay đi mua giấy đã hết 200k rùi anh em ơi
hix
nắng nôi ,nóng nực,ních nịch,nô nức (?).......trời ơi
khổ thân mình wa'!!!!!!!
lớp mình cần có chiến dịch mảketing chứ nhỉ
hi`

hix
hôm nay ăn bún chả tn
mình bị mẹ Trung chê là k chu đáo
sợ wa'!!!

tao vừa làm 2 wang? cáo ở lớp văn và Hóa 1
nhg bận đột xuất nên k Nàm tiếp dc
ai đó làm tiếp nhá :x

Để tao đi quảng cáo cho lớp Anh, Trung Anh, Hóa 2 và Sinh cho.
Hôm nay tao đã đặt chú thợ mộc làm khung roài. Nhưng có gì cụ thể hơn thì phải báo sau. Chú sẽ mang đến tận Chu cho. Nhưng hơi nan giải ở chỗ: nếu hôm đấy mới mang đến Chu thì ko kịp dán giấy. Còn nếu mang đến nhà tao dán thì ko thể mang đến Chu vì quá cồng kềnh, trừ khi phải đi bộ. Nếu ko có lẽ đứa nào phải theo tao về quê tao dán giấy roài nhờ chú chở ra. Hoặc mình tao về và sẽ tự huy động lực lượng.
Thêm vào đó, nếu duyệt kiểu dáng giấy lụa hôm qua tao đưa thì chúng mày bảo ngay để tiến hành mua. À, quên mất, nếu gian hàng bọn mình cần thứ đồ tre gỗ gì thì bảo tao luôn, tao có thể huy động được giá tre+gỗ, trong nhà tao ở Đ. Chỉ có điều bọn mình nên dùng màu nước tô lại cho đẹp. Việc này thì yên tâm vì tao đã từng làm

sao bảo hôm nay 1h ở trường
đến chẳng có ai cả
bùn wá
hic...hic...hic...

Mệt mệt!
Ngày mai cháu sẽ gặp lại chú thợ mộc để làm lại bản vẽ

hom nay thanh` that cao' loi~ bon may` la`tao (n/v vip) lai k den' trg` dc
vi` ly
do rat' cu la` tao con` dang bo' goi' bat' dong o may' cai' chua` chien` o ngoai o^
ngay` Phat Dan nen iem phai di le~ voi' papa
no net,no phone,no game,nothing
chan' cha bun` lam` j
hix
the' nen iem da bi wa? bao' la` bi dap dau` vo tuong` u 1 cuc rat' dau
nen anh em tha loi~ nha'
iu anh em nhiu`:x

tao la` con may` bao h ?
neu' co' thi` ai la` bo'?
neu' dung' thi` tao goi may` la` Mami
Linh goi may` la` con iu
Linh goi tao la` U
the' bon may` co' wan e j.Loạn!!!
?????????
(hệ hệ đùa chút cho zui k khí)

Tình hình chung là Trang hơi bị liều đấy, chưa biết loại giấy cần dùng ntn mà đã dám bỏ 200k ra để mua rồi, bây giờ thì giấy đấy, loại thừa, loại thiếu, cái tội hôm đấy đi mua mà ko gọi Cường, đáng bị phạt

thia' lo*p' T hum đó lèm gian hang` bán giấy a`????????nghe hay đó---> co' cần các bẹn lớp VAN giúp j`ko??????cu*' noi' ( yên tâm việc chào hang` ) thế cần đến từ mầy jo*` neo?? ( ma` minh` con de^n' tu*` 5h sang') noi'chung có j `cu*' noi--> giúp ngay!!!okie

Cái hướng dẫn mà Cường vứt cho tui thiếu tùm lum , bi giờ làm sao đây .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên