::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

@WC câu bài ngay dưới cái warning của mod ,ông có vẻ thích bật chính phủ nhẩy
quá khen quá khen , tại mod nó hứa không trừ đ? + del bài cảu tao rồi ----> thoải mái đê anh em ..............

Thằng WC bắn ra khỏi box lớp tao đi , thằng Hà nó đã ko cho tao vào box lớp mày thì mày cũng đừng vào đây chứ .
Thằng Vịt nói mãi ko chừa , mod đã bảo ko câu nữa thế mà mày dám câu 2 bài . Mày chia thề thì đảm bảo nhóm nào ko có tao hoặc PNam thì nhóm đấy cháy túi .
Bọn này bi giờ nịnh mod nhỉ , mốt mới đấy à .

Hôm trước đi thi Anh thấy anh Nam mà em mãi mới nhận ra, thật là chán quá họ hàng với nhau mà chẳng nhận ra nhau. Hai anh em mình lần sau mà nhìn thấy nhau là phải chào đó nha. Mà anh học toán 1 có khó không vậy. Chán thế lớp anh học buổi sáng nếu không thì lớp anh và lớp em đã liên kết với nhau. À mà anh có bít em là ai không thế?

Thằng WC bắn ra khỏi box lớp tao đi , thằng Hà nó đã ko cho tao vào box lớp mày thì mày cũng đừng vào đây chứ .
m ị e , chú đêk vào đấy là chiện của chú , anh thik vào đâu câu là chiện của anh , chú cứ nàm trò [-x

Câu lắm còn có 8 điểm mà cũng to mồm , mày ở đây ko có chỗ đâu , phé đi , đừng để mất thời gian nói thêm lần nữa kẻo mod trừ điểm tao thì khổ .

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
thanks mod đã nhắc nhở,từ nay em xin làm lại cuộc đời , quyết tâm tránh xa cái xấu tiếp xúc với cái đẹp :D
@mod mod ơi càng nhìn càng thấy mod xinh,mod xinh ơi là xinh(nịnh mod đấy:D)
thế hôm thứ 6 mod thi gì

Cảm ơn ấy, bít ấy nịnh nhg cũng làm tớ ôm bụng cười từ trong hàng net ra đến hàng kem :))

T6 tớ thi Địa với Anh, tóm lại là làm ổn, chỉ ko bít có sai ko thui... :D

đợi kq thi đau tim wa' bà con ah
thi như kít,nhg mà vẫn hope:)
ko bit' tn
chúc bà con dc giải cao nhá!!!!

Thi xong rồi thì nghĩ đến làm gì cho mệt óc hả Trang , cho qua luôn , điểm thế nào có phải là việc của mình đâu , là việc của giám khảo chứ .
mod ơi , cho làm quen với mod nhé , thỉnh thoảng mod vào đây chơi cho vui , sao mod ko thi hóa vậy .

Câu lắm còn có 8 điểm mà cũng to mồm , mày ở đây ko có chỗ đâu , phé đi , đừng để mất thời gian nói thêm lần nữa kẻo mod trừ điểm tao thì khổ .
câu thì cứ câu chứ làm chóa gì mà phải sợ
tao 8 đ? chứ thằng Minh ku nó còn mỗi ... nửa của 8 thôi ku ạ :))

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Thi xong rồi thì nghĩ đến làm gì cho mệt óc hả Trang , cho qua luôn , điểm thế nào có phải là việc của mình đâu , là việc của giám khảo chứ .
mod ơi , cho làm quen với mod nhé , thỉnh thoảng mod vào đây chơi cho vui , sao mod ko thi hóa vậy .
điểm cao hay không đúng là không phải việc của mình nhưng cũng là việc của Mr Khải chọn "đội tuyển" để đi thi xem ai được đỗ xuống Toán 2 , việc này xem ra cũng quan trọng lém đó
@PM té đi để tao làm quen với mod trước [-x
mà mod ui hình như mod cũng biết câu bài hả :D

Mày chỉ nói bậy , thầy Khải từ khi dạy ở Ams đã đuổi thằng nào đâu , đừng làm lung lạc tinh thần anh em lớp toán .
ko câu thì sao làm mod được .
Nó mấy điểm là việc của nó , sao mày lôi nó vào đây làm gì , nó có vào đây câu đâu .
@WC : Tao nói lần cuối , mày caphé đi , đừng loanh quanh ở đây nữa .

Chỉnh sửa lần cuối:

@WC : Tao nói lần cuối , mày caphé đi , đừng loanh quanh ở đây nữa .
t1 : nói tiếng Việt đi ku
t2 : anh mày rất thik làm những gì người khác o cho :))

Thôi , xin ông đấy , đừng vào đây câu nữa , thiếu gì chỗ khác cho ông câu . Đi chỗ khác chơi đi .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Thôi , xin ông đấy , đừng vào đây câu nữa , thiếu gì chỗ khác cho ông câu . Đi chỗ khác chơi đi .
thôi kệ nó đi , nó thích câu ở đâu thì câu cãi nhau làm gì cho mệt
hôm nào anh em hẹn nhau oanh tạc box lớp nó thế thôi
mà bạn WC cũng phải nghe anh em chứ , đất nào cũng có thổ công mà [-x
mod ơi phân xử chiện này hộ cái nhẩy :>

ui, chiện nhỏ mờ....
Còn Mod ko thi Hóa vì mod ghét môn Hóa wa', căm thù từ bà dạy Hóa lây sang :D
ko cãi nhau nữa nhá, thỉnh thoảng mod sẽ ghé wa đây :)) thực ra mod cũng thích câu lém cơ :))

thấy chưa ? đã bảo kon này nó không dám làm gì tao đâu :D:D:D
thoai đùa chứ anh cũng chán cái HAO này rồi , giả chỗ cho mấy chú lớp Toán làm ziệc :D

Thằng VVC đáng nguyền rủa kia, chẳng wa lúc đó tao vội ko nói kịp về mày... Mày vào đây để tiêm nhiễm mấy trò của máy với các bạn Toán 1 hả? 1 là mày bình thường, 2 là mày câm miệng lại... hiểu chưa!!

VVC tk rung rinh
Mod chi' ni'!!!!!!
Bõ lớp Toán chứ ko phải xò rác[-x

Cám ơn mod nhiều lắm , mod đuổi thằng cha đó đi dùm .
mod đã thử vào site tớ bảo chưa .
Anh em ơi , mai có kt sử ko hỉ .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên