::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

Bố ơi! Để con nói cho bố một chuyện này nha: Khi Tin_Pháp kết tình huynh muội thì tất cả những bài của các thành viên lớp Tin có số chia hết cho 100 đều để ở bên đó hết.
Nhưng mà bố thì sao? Cả vợ và 2 con của bố đều ở bên topic lớp Văn, thế mà hix, khôgn nói nữa :(

câu thế này thì sợ rùi...... tớ chẳng còn gì để nói với các ấy nữa, thằng VVC chẳng nắm được cái gì của tớ cả, chẳng wa nhìn nó ghét wa' nên kệ thôi :))

Có gì mà hấp dẫn thế bạn Long, đừng nghĩ linh tinh thế nhớ :D

Hôm nay anh em 10toán đánh war vãi hay , chỉ phải đoạn cuối chủ quan khinh địch quá nên thua thảm . Thua cũng phải thôi , tướng chủ đánh 11000 máu cơ mà , thò đầu vào là chết , 8 thằng mà ko quây được nó .

ko mờ, mod đã bảo ko có gì mà ko tin mod, mod nổi giận bi h b-)

Vũ Minh Tân đã viết:
Bố ơi! Để con nói cho bố một chuyện này nha: Khi Tin_Pháp kết tình huynh muội thì tất cả những bài của các thành viên lớp Tin có số chia hết cho 100 đều để ở bên đó hết.
Nhưng mà bố thì sao? Cả vợ và 2 con của bố đều ở bên topic lớp Văn, thế mà hix, khôgn nói nữa :(
ờ nhưng bố định để số khác may mắn hơn số 100 để pót bên topic lớp con ;)

mà bố định pót bài thứ 1000 bên đó

1000 tất nhiên đẹp hơn 100 rùi cho nên cứ chờ khi nào đến bài thứ 1000 bố hứa sẽ pót bên lớp con , thế nhá :D :x

anh em ơi đấu D-Day đê cho em chơi với , em không bít chơi trò bảo vệ 8 cổng, khó lém
@PM cái web của mày xem ra ít thành viên wa' , với lại lớp mình cunngx có ít đứa quan tâm đến cái đây xem ra khó làm lém

lại sang trang mới thôi thì thêm nốt bài này để đánh dấu , sướng wa' thế là cả hai trang mình đều là người mở đầu, lại hồi hộp phát nữa rùi :D

DDay làm gì , đằng nào bên nào có tao thì bên đấy thắng , đánh làm gì cho mệt , trừ phi chúng mày rủ được PNam đi thì tao còn có đối thủ .

Sang trang mới thì có gì mà hồi hộp .
Sang trang mới thì box lớp toán lại phát triển thêm 1 bước mới , phải thấy mừng mới phải chứ .
Tại chúng mày ko chịu lên lại còn kêu tao cái nỗi gì , thôi thì hè lớp ta cùng làm lại cái khác vậy .

Nguyễn Trang Thư đã viết:
câu thế này thì sợ rùi...... tớ chẳng còn gì để nói với các ấy nữa, thằng VVC chẳng nắm được cái gì của tớ cả, chẳng wa nhìn nó ghét wa' nên kệ thôi :))

nhìn mặt tui cũng đáng ghét lém đó
đừng làm gì tui nha
tui còn nhỏ dại

câu thế này thì sợ rùi...... tớ chẳng còn gì để nói với các ấy nữa, thằng VVC chẳng nắm được cái gì của tớ cả, chẳng wa nhìn nó ghét wa' nên kệ thôi
nó làm gì có cái gì để nắm đc đâu :))

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
đừng làm gì tui nha
tui còn nhỏ dại
nam mà còn bé á , ngộ nhẩy :))
không nên nói dối mod [-x
mà mod có dám làm gì ông đâu mà phải sợ :>

Phạm Tuấn Minh đã viết:
DDay làm gì , đằng nào bên nào có tao thì bên đấy thắng , đánh làm gì cho mệt , trừ phi chúng mày rủ được PNam đi thì tao còn có đối thủ .
chú hơi bị khinh anh em đấy, [-x
anh em ơi hôm nào d-day nhá , cho em đăng kí trước :)>- ,
thế hôm nào chú PM chấp hết anh em nhá ;;)

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
đừng làm gì tui nha
tui còn nhỏ dại
-----------------------------------------------------------------------
Xin lỗi bố con vô ý nháy vào nói chuyện bên lề một tý
Bố kiếm đâu ra cái avata xấu đau xấu đớn thế???? Thảo nào đến giờ vẫn không cô nào lấy bố ;;) :)) (ấy bố đừng giận nhá con nói đùa thế thôi)
Bố ơi dổi avata đi...

Nguyễn Tố Anh đã viết:
-----------------------------------------------------------------------
Xin lỗi bố con vô ý nháy vào nói chuyện bên lề một tý
Bố kiếm đâu ra cái avata xấu đau xấu đớn thế???? Thảo nào đến giờ vẫn không cô nào lấy bố ;;) :)) (ấy bố đừng giận nhá con nói đùa thế thôi)
Bố ơi dổi avata đi...
nói về chuyện ava sao lại trích dẫn bài lung tung thía!

mà bố con gì mà chưa gì đã nói về chuyện ava thía , không hỏi thăm sức khỏe của bố gì cả , con cái gì láo wa' [-x [-( [-x

Bố ơi! Đợi đến lúc bố được 1000 bài thì chắc là con ra trường rồi :D b-)

Anh em 10 toán ơi , thông lệ thứ tư hằng tuần là anh em lại tổ chức đại hội game nhé .
Biết chơi dứt khoát phải đi đấy . Ko đi là quây . Chấp hết tao cũng chơi , ít nhất hôm trước chấp 5 tao còn chấp đươc cơ mà .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên