::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

@cả box: hôm trước chúc cả box thi tốt ,hôm nay chúc cho cả box điểm cao hơn khả năng có thể :D

...hic...hic...thi xong rùi mà còn thấy căng thẳng hơn trước khi thi...thế này thì còn biết đi đâu chơi đây
@10 toán:mà hình như ngày mai còn KT toán 1 tiết hả , mẹ ơi mệt qua'

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Lần đầu tiên trong cuộc đời tao đồng ý với mày đấy Vịt ạ , hoàn toàn chính xác .
Nhưng Vịt ơi , mỗi lần câu tối đa 2 bài thôi , gì mà làm hẳn 4 bài thế .
câu 2 bài để chú câu hết à,có sao rùi mà còn bon chen với anh em, chú phải nghĩ tới những anh em đang chờ lên sao nữa chứ [-x

Tao nói thật , mày câu nhiều thế này thì chẳng sống được với mod đâu .

Kiểm tra toán thì mày cũng nhìn bài thằng Tiến chứ có phải nghĩ ngợi chó gì đâu mà kêu mệt .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Kiểm tra toán thì mày cũng nhìn bài thằng Tiến chứ có phải nghĩ ngợi chó gì đâu mà kêu mệt .
chú cứ nghĩ xấu cho anh em có những bài nhìn bài nó thì khổ hơn là ngồi tự làm,lần sau đừng suy bụng ta ra bụng người [-x
@"chị mod" chị ơi đừng giết em , em con bé mừ, chị mod dễ thương ghê cơ ,thế nên chị sẽ không trừ lock em đâu chị mod nhờ:D(nịnh mod phát)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
...hic...hic thằng Tiến nó lam được cả 5 bài + mở rộng bải 3 + cách hai bài 4 câu b.thế mà nó thừa những 1 tiếng lận đúng là đầu nó có sỏi ,trong khi mình thì :-s
giỏi vãi
cả đề có 4 bài nó làm được tận 5 bài

tui lên lịch lớp Toán cứ thứ 4 là D-day
ai đồng ý lên tiếng

hôm wa thi như điên
đứa napf cũng làm được 3 bài thì chết tui rồi còn gì

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
giỏi vãi
cả đề có 4 bài nó làm được tận 5 bài

tui lên lịch lớp Toán cứ thứ 4 là D-day
ai đồng ý lên tiếng
nhầm chút thì nó làm được cả 4 bài chú thì cứ giỏi bắt bẻ. [-x
lớp minh tổ chức đấu D-day đê,chia hội đàng hoàng,rồi đấu theo hội ,hội nào thắng không phải trả tiền máy và được vào vòng sau , nghe hay đấy ! =D>
Anh em ơi!ủng hộ hội D-day đê càng nhìu người càng tốt
PS: thằng PM chơi phê lắm để nó riêng 1 hội thôi , anh em toàn là những con gà để hội thằng PM có khoảng hơn 2 người thì chết tiền anh em :D
(nói thế chứ vịt này chơi cũng hay lém đó) :)>- :)>-

Chơi war hả , chơi liền , ko phải tao chơi phê mà do chúng mày kém quá thôi , trình tao vẫn thuộc loại gà thôi . Hội tao chỉ cần tao với PNam là chúng mày chết rồi , chấp cả lớp luôn . PNam vẫn dấu nghề đấy .

Cách giải bài 3 của thằng Tiến nhìn lòi cả mắt , sao nó có thể nghĩ ra những cái như thế được nhỉ , nhưng đến thầy Khải mà cũng ko có cách hay hơn thì cũng phục nó thật đấy , quái thú quá đi mất .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
@mẹ Lan : con ko muốn làm con thằng nào cả .
Không được đâu con ơi, làm thế bọn nó lại bảo mẹ lang chạ lung tung, chết!!!

Nguyễn Hương Lan đã viết:
Không được đâu con ơi, làm thế bọn nó lại bảo mẹ lang chạ lung tung, chết!!!
Hồi xưa là cạo đầu bôi vôi thả trôi sông đấy.
May cho Lan là bây giờ ko thế

Xem nào lớp mình có :Duy,Minh,Việt,Cảnh,Minh Quân,Văn Hà,Hưng,Nam,Nam,Vượng và tớ
chơi d-day ,chia thế nào đây

Các ấy ơi, câu in ít thui nhớ, chứ tớ cũng chẳng muốn xóa bài nào của các ấy đâu :D Nếu từ giờ ko câu nữa, thì tớ mới đỡ phải xóa bài, đỡ phải nhắc nhở + trừ điểm chứ nhỉ? ;) và còn xí xóa cho nhg~ chứng cứ hiện tại :)
Các bạn Toán 1 hôm wa làm bài có tốt ko vậy :D

câu ít thôi nghe chưa ? [-x

Thế bạn WC vào đây làm gì nếu ko ngoài mục đích đấy .
@mod : mod ơi , thế nào mới ko tính là câu bài thế hả mod ơi . Cảm ơn mod đã hỏi thăm , thi nói chung đứa nào cũng làm được 3 bài , chỉ có mỗi thằng Tiến nó làm được bài còn lại , nó là quái vật , ko chấp làm gì .
@Long : tao nói rồi , tao và PNam chấp tất . Thui , chúng mày ơi đừng câu nữa , làm mod buồn .
Bài này là bài thứ 200 của tớ thì phải , số đẹp phải dành cho box lớp mình chứ .

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Các ấy ơi, câu in ít thui nhớ, chứ tớ cũng chẳng muốn xóa bài nào của các ấy đâu :D Nếu từ giờ ko câu nữa, thì tớ mới đỡ phải xóa bài, đỡ phải nhắc nhở + trừ điểm chứ nhỉ? ;) và còn xí xóa cho nhg~ chứng cứ hiện tại :)
Các bạn Toán 1 hôm wa làm bài có tốt ko vậy :D
thanks mod đã nhắc nhở,từ nay em xin làm lại cuộc đời , quyết tâm tránh xa cái xấu tiếp xúc với cái đẹp :D
@mod mod ơi càng nhìn càng thấy mod xinh,mod xinh ơi là xinh(nịnh mod đấy:D)
thế hôm thứ 6 mod thi gì

Phạm Hoàng Long đã viết:
Xem nào lớp mình có :Duy,Minh,Việt,Cảnh,Minh Quân,Văn Hà,Hưng,Nam,Nam,Vượng và tớ
chơi d-day ,chia thế nào đây
chia thành 3 đội mỗi đội 4 người ,sao tối thế hoc sinh lớp 10T1 mà thế à , xấu hổ quá [-x >thế bao giờ định bắt đầu đây!thứ tư tuần này nhá :x
@WC câu bài ngay dưới cái warning của mod ,ông có vẻ thích bật chính phủ nhẩy =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Giỏi như Tiến có khi tự nhiên có mấy người đến xin đưa Tiến vào trung tâm huấn luyện đặc biệt cho trẻ em phát triển quá mức ( tức là một dạng Trâu Quỳ ) mất. Nhưng thể nào Tiến cũng nhất rồi, mấy giải còn lại chắc rơi hết vào Ams. Hình như Chu làm không tốt lắm. Có mấy đứa ngồi ngay dưới tớ không làm nổi bài 1.
Mod ơi, mod đổi cái ảnh đi, nhìn vào đấy tớ cứ mê mẩn suốt.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên