::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đấy phải là môn vui nhất mới đúng...
Akakakakak...
Chả thấy có gì vui vẻ ở cái môn này...
Suốt ngày chỉ có bịa + ca ngợi:)) Sách toàn viết những cái vô vị, nhạt phèo, gợi những tình cảm rất nhạt, rất nông, diễn một vài ý rất thông thường quấy loãng trong một thứ văn bằng phẳng và quá ư dễ dãi...
Chê là ăn điểm kém ngay...
Mai sợ nhất là công dân... X(
Từ trước đến giờ, chả hiểu mình đã làm những gì để bảo vệ nhân phẩm và danh dự, suốt ngày toàn phá nó thôi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn em ai dạy GDCD
BỌn chịthi GDCD bài hôn nhân
câu hỏi :Luật hôn nhân và gia đình có ảnh hưởng gì đến việc em chọn người yêu và xây dựng gia đình sau này, thật ,,po tay :)):))
hix, sắp ra trường rùi:(
Nhớ những năm lớp 11 quá
Lớp mình nhớ chơi nhiều vào nhé :D

He he,vừa mới phát hiện 1 điều lý thú về mối quan hệ giữa vận tốc ánh sáng và time travel:)>- Biết đâu đấy,nó lại thay đổi cả TG thì sao?b-) Nhưng thôi,bàn về cái này đã
Nguyễn Minh Phương đã viết:
Akakakakak...
Chả thấy có gì vui vẻ ở cái môn này...
Suốt ngày chỉ có bịa + ca ngợi:)) Sách toàn viết những cái vô vị, nhạt phèo, gợi những tình cảm rất nhạt, rất nông, diễn một vài ý rất thông thường quấy loãng trong một thứ văn bằng phẳng và quá ư dễ dãi...
Chê là ăn điểm kém ngay...
Mai sợ nhất là công dân... X(
Từ trước đến giờ, chả hiểu mình đã làm những gì để bảo vệ nhân phẩm và danh dự, suốt ngày toàn phá nó thôi:D
Đồng ý với MP :D,nhưng văn ko phải chán vì toàn phải tâng bốc và bịa:D mà nó chán vì nó gần như chả giúp ích j cho cuộc đời mình cả(uh thì ông bà già nói nó nuôi dưỡng tâm hồn mình hay cái j đại loại thế|-) )Mà mấy bài văn mình học toàn nào là ca ngợi phong cảnh thiên nhiên,chỉ trích "XH thối nát thời bấy h"...mà thấy giá trị đời sống nào đâu?Vừa mới học ĐT vui ghê,tao thấy nó còn hay hơn CP(thế mà chả hiểu cô bảo CP quan trọng hơn[-x )
Rõ ràng VH nc ngoài chú trọng đến giá trị đời sống hơn là cứ chỉ trích nó thế này thế nọ mà chả đưa ra giải pháp nào cả[-( .Ko biết đại hội đảng lần này có tốt đc hơn thế ko?/:)
Đấy mới chỉ là 1 phần nhỏ những thứ anh rút ra đc sau khi đọc "Trà Hoa Nữ" của Dumas:)>- còn nhiều nữa nhưng giữ cho riêng mình thì hay hơn(nghe biết là bịa:)) )...

Mãi sau vài hôm hì hục mới lên được HAO:))
Hôm nay làm CD tốt hơn là sử:))
Chả biết được mấy đây:))

Một ngày chán chêt
làm sử ko hết
công dân cũng thế
mấy đứa xung quanh hôm nay làm ko ra hồn
chỉ có đi chơi là vui

mãi mới vào dc. HAO đây

bị giống hệt ku Trung

thấy lớp mình đang sôi nổi

ku Qân bỏ cái kiểu bình vô nghĩa ở trên đi

Yau , lâu lâu mới lên ...
Hôm nay đá cầu mặt VA hình sự nhìn cứ phải gọi là hàng khủng :)) ...
Làm cd ngu thế nào thì làm sử lại ngon thế đấy :)) ...
Có mỗi Địa là thấy vẹo ...

Hôm nay làm CD thi tạm được...
Sử thì như vẹo...
:))
Nhưng ko sao cả:D
Còn được điểm Hoá cứu lại:D
Mai Lý thì trông cậy hoàn toàn vào ku Trung thôi:D...
Thứ 2 anh sẽ đi thi Văn = 1 thứ vũ khí duy nhất:
NIỀM TIN;;) b-)

mai kiểm tra Lý rồi sao

với mình Lý nửa đầu học kì 2 này là cờ tướng, còn nửa sau là hội hoạ

chán...mệt...mai chết Lý,thứ 2 chết Văn...hôm nay mình giả vờ như mình học Sử kĩ lắm ý:)),cũng may mà cô toàn chú ý đến thằng Cảnh với thằng Thiện:))
xem quảng cáo j mà"I I stylish girl...in the stylish world"nhìn mặt ông bảo vệ thấy quen quen:))

Mai Bill Gates trả lời trực tuyến , thằng nào thích đặt câu hỏi thì vào tienphongonline.com.vn nhé :D ...
Sợ thật , Trung và Phương hóa mạnh quá , vô đối ...
Ktra lý à , abcxyz ....

nói chung dù đã chuẩn bị khá kĩ nhưng sử, địa, công dân đều làm bài như dở hơi
mai kiểm tra lý chắc chắn bằng niềm tin rồi
tuần sau thi học kì, thôi chán chả buồn nói
cả năm lớp 11 vứt đi cho xong
mệt quá
thứ sáu thi xong anh em đi chơi nhé!
Tuần tiếp theo đi chơi nhiều vào. Bắt đầu sang tháng 5 là em đi học thêm vỡ mặt, chắc chẳng có thời gian chơi nữa rồi.

Tháng năm đã học thêm, Linh mạnh thế:))
dự tính của Trung là ăn chơi lai rai cho hết tháng 6 là ít sau đó mới tính tới học:))

Dự tính của tao cũng là tháng 6 bắt đầu học
Nhưng mà là tháng 6 năm lớp 12 cơ :))
Học sớm làm gì cho khổ

thứ sáu thi xong anh em đi chơi nhé!
Tuần tiếp theo đi chơi nhiều vào. Bắt đầu sang tháng 5 là em đi học thêm vỡ mặt, chắc chẳng có thời gian chơi nữa rồi.

@-) choáng @-)

thực ra mình vốn cũng định như Long nhưng dạo này thếy học tởm qá nên thôi... ùh thì đi học vậy :|

nhưng hè thiêu đốt thế này nghĩ đi học thếy kinh dị qá 8-}
may là Khải định hè này dạy, may qá ko thì Toán chẳng muốn đi học ở đâu
cũng phải thôi, vì thầy rất hiểu học trò mình mà

Lý chắc chắn đi học, Hóa thì để xem, lại còn Sinh nữa chứ, có cần học ko nhỉ
quyết tâm thi Nông Nghiệp mà

nói chung cố gắng tự đúc sách đc. tí nào hay tí nấy :-B
vì tương lai con em chúng ta $-)

chuyện thứ 6 đi chơi chấp nhận thôi, đi liền b-)
30-4, 1-5 thi xong rồi, nghỉ 4 ngày, tất cả tính sao
có đi đâu thì đi chỗ nào nó thôn qê dân dã 1 tí, cho tao nhã, mọi người vui thú điền viên

Chiều nay chắc vẫn ko bắt đầu ôn thi HK đc,đi chơi cái đã...đạp xe đến vùng thôn quê Láng Hòa Lạc hưởng gió mát của khí trời (chả biết là mát hay là nóng chết thui đây... )

và tất nhiên là ko thôn qê như cái đường Láng Hòa Lạc trên đây
có lẽ với chú Qân, gió Lào mang đến 1 thôn qê bốc lửa cùng những thôn nữ cực kì bốc lửa chăng ???

Chổi dạo này có vấn đề gì ko ta:))
Mọi người có quyết định đi đâu ko nào để còn hỏi ban phụ huynh:D

Tốt nhất là nên hỏi thầy Khải trc'
trong 4 ngày ấy trường sẽ tổ chức cho các thầy cô đi đâu đấy
Thầy Khải mà đi với trường và bỏ lớp thì chắc là ban phụ huynh ko cho đi đâu :(

Thằng Chổi chim lợn cà chớn , nói chả ra cái vẹo j ...
Đi thì hè nóng , tao nghĩ đi đâu mát mát tí ...
Núi hoặc biển , rừng vàng biển bạc , đi đâu để còn đi 2,3 ngày ...

Ấy đừng :(( Sao ko đợi Chanh về mới :(( Thương Chanh thiệt thòi nhất chứ :(( Cái lúc đi lại là lúc lớp mình bắt đầu gắn bó hơn 8-|
Thế ko định đợi Chanh về đi với à? 8-|

Hè thầy Khải dạy thêm là chí lí lắm:
1- Học thầy là số 1 rồi, nhà mình khỏi phải chạy tán loạn đi đâu
2- Hè thầy mà dạy thêm thì khác gì đi sauna :x Thế thì toát mồ hôi, giảm cân là cái chắc :x ;;) :p Ôi yêu thầy nhiều lắm :x Đi đâu cũng chưa thấy ai đỉnh bằng thầy tôi :(( :x Ôi thầy ơi :((

Thế tóm lại là lên rừng hay xuống biển thì một là đợi Chanh mới, hai là đi tăng một, đợi Chanh về đi tăng 2 :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi đâu đửng xa quá lả đc.Đi đâu cũng sẵn sảng,ko lại mất công cãi nhau,cuối củng lại ơ nhả thỉ lơm lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên