::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi đi đi mày , cố lên , để anh còn xem chú đánh chuẩn bị CCG chứ ...
Ai đi được thì nhớ 7h30 sáng thứ 2 nhé ...

Nếu Trung không đến nhà Việt Anh được thì mọi người đến nhà Trung là hay nhất rồi còn gì? Coi như đến học thêm Lý và rap Việt!

Đến đâu cũng đc miễn là ra khỏi nhà
Ở nhà máy hỏng rồi chán lắm:((

Đến nhà VA đê các chú , đến đấy có LAN , đánh 1-1 ...
Bây giờ là 12h kém vài phút ...
Happy new year ...
May all your wishes come true ...

Lưu ý: Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng...
Happy new year !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê , life's short , play more là của PS mà ...
Ăn cắp bản quyền thế là đứt đấy ...
Tao ra đi tìm đường cứu nước có phải là một mình đâu , còn nhiều lắm , phong trào Tây Du mà ...

@Linh: Huynh chúc muội có một năm mới hạnh phúc bên người yêu... và đạt kết quả học tập như mong muốn... cố lên nhé... :)

@Trang: Chúc cậu có một năm mới vui vẻ... cao hơn... béo hơn một chút... đương nhiên là xinh hơn nữa... :D

@Trung: Chúc mày học đã giỏi... nay còn giỏi hơn... và ko còn bị kêu là giống girl nữa... tao sẽ ko trêu mày nữa đâu... :)

@PhươngNam: Chúc cậu sẽ tìm được một người có thể mang lại những tình cảm chân thành nhất như cậu sẽ làm cho người ấy... :x

@Minh: Chúc mày ra đi tìm đường cứu nước thành công... về còn cứu giúp bà con mình nhé... :D

@Quân: Chúc cậu vẫn luôn giữ được giọng hát đỉnh cao... hay hơn Đan Trường nhé... ;)

@Others: Happy new year... life's short... play more !!!

VA làm quả bài đúng 12:00 đỉnh cao vật
Chúc mừng năm mới cả box T1
Chúc vạn sự như ý thôi còn ước gì thì tùy từng người:)) :))

Tớ có một mạo muội nho nhỏ, nhưng trước hết chúc box Toán 1 tăng trang nhanh hơn nữa:D. Năm mới vui vẻ nha!
Thui, tớ ko nói nữa, ngại lắm! Có gì tớ sẽ lên nói với mấy bạn sau vậy!

năm mới chúc cả nhà vui vẻ, ko ai bị điểm kém và nhất là ko ai bị thầy Khải "sờ gáy"
yêu mọi ng` lém

CHUC MUNG NAM MOI
MOT NAM MOI HANH PHUC MAY MAN VUI VE VA THANH CONG CA NHA NHE
<:p :x >:D< :-*
MY FUNNI FAMY

thứ 2 có đến nhà Miss DA ko
nếu đến thì tao đi
còn đến nhà VA ăn xôi thì thui
tao bận lém
sorry mọi ng`, sorry VA
hẹn tụi bay hôm khác

Năm mới niềm vui mới, Trung chúc:
@ Minh toa: chúc mày cao hơn, to hơn, béo hơn, đạt được nguyện vọng trong năm mới :))
@ Việt Anh: chúc mày đẹp trai hơn (bằng tao là được rùi), gặp được người muốn gặp, chúc thuyết phù du của mày tới được với mọi người :))
@ Linh: chúc bà học giỏi hơn, mặc dù đã rất giỏi rùi :D, chúc hạnh phúc bên ny, thuận lợi trong mọi việc :))
@ Diệu Anh: chúc bạn học hành tấn tới, may mắn sẽ tới với bạn, luôn hạnh phúc trong tình cảm và cuộc sống :D
@ Hoài Nam: chúc mày hoàn thành được những việc mày chưa làm được, hạnh phúc bên em tao :D
@ Quỳnh Trang: hay ăn chóng nhớn, bạn còi quá :)), cao thêm chút đỉnh :D, chỉ cần thấp hơn tớ khoảng 10 cm là ổn :))
@ Long: sớm có bạn gái :)), luôn vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc :D, luôn lucky trong mọi việc :))
@ Ku Việt: năm mới thêm tuổi mới, đỡ bị bọn thằng Nam, Long bắt nạt nữa :)), hạnh phúc bên ny của mày :))
@ Lê Hưng: hoàn thành được trang wep của mày:)), hình như nó chưa xong thì phải :D
@ Minh Quân: hát hay, học giỏi, chơi giỏi, ăn giỏi ,ngủ giỏi he he:))
@ Chị Huyền Anh: chúc chị năm mới tuổi mới học giỏi đạt nhiều nguyện vọng, nhất là gặp nhiều điều may mắn, luôn tươi vui hạnh phúc như em nè :))
@ Các em 0508: học giỏi tấn tới, may mắn và hạnh phúc, nhất là thằng Dũng, đi du học may mắn nhé :D
@ Các bạn khác: chúc mọi điều tốt đẹp khác, Trung mỏi tay lắm rùi :))

chúc mừng năm mới các anh chị:D...........năm mới hay năm cũ thì cũng chỉ là phù du thoai.........

Hoa mắt , chúc cũng chỉ là phù du thôi...
Sao tưởng t2 đến nhà VA cơ mà , 7h30 sáng thứ 2 ở trường đấy nhé ....

hehe..........kô biết có gặp anh chị không...mai bọn em 8h tập trung ở trường:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên