::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ gặp mấy bạn lớp nga rùi
bạn nào cũng xinh xinh yêu yêu :x

hôm nay bà anh cho nghỉ dễ dàng wa'
nghe cái Link nó tán j ko bít:))
thứ 4 tuần tới kt 15' đấy các chú chuẩn bị

----------

Sometimes, thấy bạn Trung đẹp trai
but phần lớn thấy bạn đẹp gái(giống ý kiến các bạn lớp Nga :D)

hôm nay nhờ mình nịnh nọt cô Hương nên cả lớp được nghỉ Anh
cả nhà cảm ơn tui đi, mà nghỉ xong chán chết, về nhà ngồi net, chả có việc gì làm.
@Ngọc Anh: ấy khen thế làm tớ sướng + ngượng quá cơ
mà thằng ny tớ có chịu công nhận điều ấy đâu, suốt ngày nó ngồi chê tớ béo
thế có đau không
ơ mà sao ấy biết nó là ny tớ nhỉ, bọn lớp tớ cũng đâu có nhiều đứa biết đâu? Tinh ý ghê
(mà giờ muội vẫn không hiểu tại sao huynh biết, sư huynh ạ. Theo muội nhớ thì huynh biết tương đối sớm)

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
...@Ngọc Anh: ấy khen thế làm tớ sướng + ngượng quá cơ
thế có đau không...ơ mà sao ấy biết nó là ny tớ nhỉ, bọn lớp tớ cũng đâu có nhiều đứa biết đâu? Tinh ý ghê...(mà giờ muội vẫn không hiểu tại sao huynh biết, sư huynh ạ. Theo muội nhớ thì huynh biết tương đối sớm)...
Chính vì nó bảo béo nên mới thích nó chứ... đúng ko... ;;)
Còn chuyện biết nó là ai thì...
Cũng là nhờ con mắt tinh tường mà tạo hóa đã ban cho thôi... ;)

Cuối tuần có ai đi hội trg ko... :-/
Giá vé đến 50k (ngoài trg là 150k cơ) thì thà rủ nhau đi đâu đó còn hơn...
Mà cũng xin nói thêm... cuối tuần này tớ đã vận động đc 1 nhân vật rất quan trọng đến trg... :)>-
Các bạn sẽ có 1 phen lác mắt... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Linh, mày nói thế thì ai chả biết nữa 8-} Con này [-x
Đang nghĩ xem sáng nay làm gì
Thôi, phá lệ đi ăn sáng

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Cũng là nhờ con mắt tinh tường mà tạo hóa đã ban cho thôi... ;)

Mà cũng xin nói thêm... cuối tuần này tớ đã vận động đc 1 nhân vật rất quan trọng đến trg... :)>-

:))VA ơi nhân vật quan trọng nào vậy đừng nói là ny mày nhé:))
@ Linh: ai chả biết ny cậu là ai đó, điều này quá rõ ràng rùi mà , lớp mình hầu như ai chả biết:D

@Ngọc Anh: ấy khen thế làm tớ sướng + ngượng quá cơ
thế có đau không
ơ mà sao ấy biết nó là ny tớ nhỉ, bọn lớp tớ cũng đâu có nhiều đứa biết đâu? Tinh ý ghê
(mà giờ muội vẫn không hiểu tại sao huynh biết, sư huynh ạ. Theo muội nhớ thì huynh biết tương đối sớm)
Hì, nhìn là thấy ngay mà! Tinh ý thì tớ ko dám nhận, có lẽ bởi tớ đọc và cũng biết kha khá về những cảm xúc của người đang yêu nên dễ nhìn ra lắm!
Quên mấy bạn nữa.
Diệu Anh cũng xinh ghê cơ! Tớ khen thật đấy, đừng nghĩ tớ nịnh nhé! Trông Diệu Anh có những nét rất sắc xảo mà theo đánh giá của thầy Văn bọn tớ thì con gái sắc xảo mai sau lấy chồng sẽ về ... làm chồng. :D
Bạn Trang cũng trắng trẻo, xinh xắn, nói chung là dễ mến.
Bạn Lan thì trông bầu bĩnh đáng yêu thật đấy! :D
Còn ai mà tớ chưa nhận xét nữa nhỉ? Ai mà biết tớ nữa ko?
Ah, còn bạn Hà thì là bạn thân của cái Việt Phương lớp tớ nên cũng cho là tốt đi, nhưng mà thực sự tớ cũng ko có cảm tình cho lắm!
Tớ nhảy vào đây rùi nhận xét tứ tung thế này ko bít có làm mọi người khó chịu ko. Nhưng mà tớ nghĩ như thế để đến lúc giao lưu hai lớp cho nó "tình thương mến thân" (chẳng hỉu viết có đúng ko nữa?).:))

:))Có truyện cười này mọi người ơi:))
Chàng trai nọ chạy thục mạng đuổi theo một chiếc xe buýt chở đầy du khách, nhưng chiếc xe đổ dốc rất nhanh.

"Dừng lại đi."

Một người khách tốt bụng thò đầu ra cửa sổ hét lớn với anh chàng:

"Cậu không đuổi kịp nó đâu, đợi chuyến sau vậy!"

"Nhất định cháu phải đuổi kịp ạ."

Chàng trai trẻ vừa nói vừa thở hồng hộc: "Vì cháu là tài xế xe này mà."

Như vậy là sự kiện thể thao trọng đại nhất trong năm đã diễn ra:CLASS CYBER GAME.
Ở vòng 1, kết quả các trận đấu như sau:
Trận đấu thứ nhất : Việt bỏ cuộc, đi chơi với Hương Lan lớp Văn nên Duy vững vàng đi tiếp vào vòng 2.
Trận đấu thứ hai : một cặp đấu cân tài cân sức giữa H.Nam(ORC) và V.Hà(HUMAN), kết quả cuối cùng, Hà đã giành chiến thắng áp đảo với 2 mỏ phụ nhiều hơn.
Trận đấu thứ ba : bất ngờ đã xảy ra khi người được đánh giá thấp hơn là Cảnh(ORC) đã có trận thắng vất vả trước Long(NIGHT ELF), một trong số các hạt giống của giải.
Trận đấu thứ tư : Vượng(ORC) nhẹ nhàng vượt qua Lê Hưng(NIGHT ELF), bằng chiến thuật "chim ruồi" rất hiệu quả.
Trận đấu thứ năm : Việt Anh bỏ cuộc sau khi chứng kiến sức mạnh của Phương Nam ở giải "tiền Seagames" do 2 đứa tự tổ chức.
Trận đấu thứ sáu : Ứng cử viên số một cho chức vô địch đã có chiến thắng không nằm ngoài dự kiến trước cầu thủ Thành(UNDEAD), tuy Thành đã chống đỡ rất kiên cường nhưng do lực bất tòng tâm, NMQU@N(NIGHT ELF), vẫn chiến thắng.
Trận đấu thứ bảy :trận đấu này ko được truyền hình trực tiếp nên bình luận viên ko có gì để bình luận, nhưng theo những người trong cuộc, T.Minh(UNDEAD) đã giành chiến thắng áp đảo trước V.Hưng(ORC).
Như vậy, sau loạt trận đầu tiên, đã xác định được 7 cầu thủ sẽ lọt vào vòng 2
DUY, V.HÀ, CẢNH, VƯỢNG, P.NAM, NMQU@N, Minh

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hì, nhìn là thấy ngay mà! Tinh ý thì tớ ko dám nhận, có lẽ bởi tớ đọc và cũng biết kha khá về những cảm xúc của người đang yêu nên dễ nhìn ra lắm!
Quên mấy bạn nữa.
Diệu Anh cũng xinh ghê cơ! Tớ khen thật đấy, đừng nghĩ tớ nịnh nhé! Trông Diệu Anh có những nét rất sắc xảo mà theo đánh giá của thầy Văn bọn tớ thì con gái sắc xảo mai sau lấy chồng sẽ về ... làm chồng. :D
Bạn Trang cũng trắng trẻo, xinh xắn, nói chung là dễ mến.
Bạn Lan thì trông bầu bĩnh đáng yêu thật đấy! :D
Còn ai mà tớ chưa nhận xét nữa nhỉ? Ai mà biết tớ nữa ko?
Ah, còn bạn Hà thì là bạn thân của cái Việt Phương lớp tớ nên cũng cho là tốt đi, nhưng mà thực sự tớ cũng ko có cảm tình cho lắm!
Tớ nhảy vào đây rùi nhận xét tứ tung thế này ko bít có làm mọi người khó chịu ko. Nhưng mà tớ nghĩ như thế để đến lúc giao lưu hai lớp cho nó "tình thương mến thân" (chẳng hỉu viết có đúng ko nữa?).:))
quên tớ ah:))
ah hôm nay trả thi hóa ah??:D

Nguyễn Minh Quân đã viết:
...Trận đấu thứ năm : Việt Anh bỏ cuộc sau khi chứng kiến sức mạnh của Phương Nam ở giải "tiền Seagames" do 2 đứa tự tổ chức...
Cái này là sai sự thật nhá... chưa đấu với bí thư lần nào mà... :))
Chẳng qua là hôm ấy có vụ giao lưu bóng đá PS2... anh ko thể ko đi được...
Với lại ko đánh để bí thư còn giấu nghề chớ... hehe...

Hôm nay giao hữu bóng đá PS2 với lớp trưởng... hay lém...
KQ chung cuộc... AC-Milan thắng ManU cả 3 trận... với tỉ số là... 2-1... 1-0... 3-0... :)
Trong đó có 4 bàn của chân sút lừng danh Sheva... 1 bàn của lão tướng Vieri...
Và Goal of the Day thuộc về Kaka... xin tường thuật ngắn gọn như sau...
Anh đã khéo léo đảo bóng qua cả hàng phòng ngự ManU...
Và hạ gục thủ thành Van der Sar bẳng 1 cú dứt điểm đầy nghệ thuật vào góc xa khung thành... :))

nguyễn lê hưng đã viết:
quên tớ ah:))
ah hôm nay trả thi hóa ah??:D
Chết, sorry nhá! Nhận xét nốt bạn Hưng nào. Bạn Hưng thì ... e hèm, ấy chẳng thèm nói chuyện với tớ nên khó nhận xét wa, nhưng mà nói thật là cũng ko có gì đặc biệt cho lắm! Đừng tự ái nhé!;)

uhm :D người ko có j` đặc biệt mới là người quan trọng :D
nổi wa dễ bị đánh hội đồng lắm :D

Người Anh hỏi Chúa: "Lúc nào thì đội Anh vô địch WorldCup?".
Chúa trả lời: "5 năm nữa:.
Người Anh nói:" Lúc đó thì con chết mất rồi".

Người Thái lại xông lên hỏi Chúa: "Bao giờ thì đội tuyển Thái Lan được dự vòng Chung kết WorldCup?".
Chúa trả lời: "17 năm nữa".
Người Thái nói: "Lúc ý thì con cũng chết mất rồi".

Người Đất Nước Thân Yêu xông lên hỏi Chúa, rất hùng hổ: "Chúa ơi vậy bao giờ tuyển Đất Nước Thân Yêu của con vô địch Seagames?".
Chúa buồn rầu nói: "Lúc đấy thì ta cũng chết mẹ nó rồi chứ còn sống sao nổi"
-------------------------------------------------------------------------
Em Quyến bị CA gọi lên và đây là đoạn đối thoại giữa họ

Sau khi nhận giấy mời của PC 14 , Q ngủ dậy đánh răng xúc miệng rồi nhổ ra kèm theo cái ngáp : lắm chuyện .
Tại PC 14 , sau khi cán bộ điều tra hỏi , VQ trả lời : những gì các ông thu thập đuợc từ báo Thanh Niên , Nguời Lao Động chỉ đáng vứt vào sọt rác .
Cán bộ hỏi : tại sao các anh lại không lễ phep với các ông chủ tịch VFF ?
Trả lời : bản thân tôi không thích là không thích , vợ con và ngay cả bản thân họ không tự giáo dục thì làm sao làm guơng cho chúng tôi , vả lại ông ấy không phải là bố tôi
Cán bộ hỏi : theo như báo Thanh Niên đăng :tại sao các anh lại chỉ chơi nhóm với nhau mà không hoà nhã đòan kết như anh em một nhà ?
Trả lời : việc chơi nhóm với nhau là tuỳ sở thích hợp hay không , cái đó thuộc chuyện sinh hoạt riêng tư cá nhân , nó không ảnh huởng tới chuyện đá bóng trên sân , vả lại mấy ông bà PV báo TN chỉ đuợc cái tò mò nhỏ nhặt.
Cán bộ hỏi : các anh có bán độ thật không ?
Trả lời : hỏi như các anh hay đoán mò như mấy tay PV lá cải báo TN , NLĐ mấy hôm nay thì hỏi làm cái gì .
Chú công an có vẻ bực mình hắng giọng noí: Thế tại sao các cậu ra khỏi ks lúc 22h làm cái quái gì? tại sao không có nhân viên ks đi kèm?
Q: tui với mấy "Em Xin Chị" đi mua card điện thoại sao ông hỏi lắm thế. Với lại mấy ông cũng thông cảm. đi xa mấy hôm bọn tôi nhớ vợ đi giải quyết tý tẹo ấy mà. ông cũng thế còn gì!!!!!!!!!!!!!!
Công an: bọn bây nói không bán độ thế tại sao trận gặp my & malai đá như cc thế?
Q: ông hỏi ngu đ. chịu đc. Vừa tối hôm truớc làm vài nháy thì hôm sau đá cc nào đuợc.
Cán bộ hoỉ: anh có biết bán độ là là phản bội niềm tin của hơn 80 triệu nguời hâm mộ cùng 6 bác vnn2 vác cờ theo ủng hộ cho anh ko?
VQ trả lời: Em đá bóng để kiếm tiền gởi về cho U thôi, còn 80 triệu kia em có biết là ai đâu, mà em đá dở như vậy mà họ đem niềm tin đặt vào em thì ráng mà chịu chứ, lỗi tại họ mà.
Cán bộ hoỉ: nếu có tội anh sẽ bị cấm đá bóng suốt đời, anh có biết ko?
VQ: nếu ko đá bóng nữa em sẽ chuyển qua đuờng dây cá độ bóng đá, mấy anh ấy lôi kéo hoài mà em chưa có dịp.
Cán bộ lại hỏi: Là cầu thủ, thậm chí là Tuyển thủ U23, Tuyển thủ quốc gia, anh không được giáo dục về tư cách cầu thủ hay sao?
Trả lời: Thú thật với cán bộ, từ thủa cha sinh, mẹ đẻ tới giờ, em có được ai giáo dục hay dạy dỗ gì đâu, chỉ thấy người ta thế nào thì bắt chước thế thôi. Vả lại, ngay như cái ông mà trước đây bọn em vẫn phải gọi bằng "thày" cũng còn đang nằm trong "nhà đá", huống chi bọn em!

đọc cái mới thấy chết cười

Bí thư đã viết:
Ơ Ngọc Anh, hôm nay sinh nhật cậu à?
Chết thật... vô box lớp mà lại chỉ hỏi sinh nhật bạn Ngọc Anh à... gay nhỉ... có ý đồ gì đây... ;;)

Ngày mai có bạn nảo rảnh rỗi thì tiết 3 đi giao hữu bóng đá PS2 với mình há...
Thằng Hưng biết đá đúng ko... mai đi đi... :D
Mà ngày mai cũng sẽ trả bài Lý và Văn... mọi người đã sẵn sàng về mặt tinh thần chưa... :(

Kiều Phương Nam đã viết:
Ơ Ngọc Anh, hôm nay sinh nhật cậu à?
Bạn Nam hỏi tớ thế này có buồn kô cơ chứ?SN tớ chứ còn sn ai nữa. Sáng nay ngủ dậy, tớ phải xuống chúc mừng mẹ tớ nhân ngày quân đội nhân dân VN mới được mẹ chúc lại: "Chúc con gái sn vui ve nha!". Chán ko buồn ngáp:((
@VA: làm gì có ý đồ gì. Bạn Nam chỉ gặp tớ ở topic lớp Toán thui mà!:)

học cái j ý nhỉ em còn ko bit' :(

ôi ôi Noel mua j cho Thiện dc bây h?

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Cũng là nhờ con mắt tinh tường mà tạo hóa đã ban cho thôi... ;):))
Huynh có đùa không vậy. Huynh có biết là Long + Hoài Nam suốt ngày gọi muội với chị Lan là béo 1, béo 2 không?
Mà muội là muội rất ghét ai bảo muội béo đấy nhá. Tại mọi người chê nhiều quá mà bây giờ muội không ăn được cơm, bị cả nhà mắng. Bố bực quá bảo "Con xem mặt con bây giờ có khác gì hình đầu lâu xương chéo ở cột điện không?":((

Nguyễn Việt Anh đã viết:
ạc, do thầy Khải bắt ép, lớp ta đã phải nộp 50k. Kiểu này không đi thì phí
mà sư huynh ơi, nhân vật quan trọng nào thế, tò mò quá :-/

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Trông Diệu Anh có những nét rất sắc sảo mà theo đánh giá của thầy Văn bọn tớ thì con gái sắc sảo mai sau lấy chồng sẽ về ... làm chồng:))
ạc, thế mới biết không thể trông mặt mà bắt hình dong :))

@Trang: sao lại là mua quà noel cho Thiện:-? ? Dượng con đâu u?:-/ b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
...Huynh có biết là Long + Hoài Nam suốt ngày gọi muội với chị Lan là béo 1, béo 2 không? Mà muội là muội rất ghét ai bảo muội béo đấy nhá. Tại mọi người chê nhiều quá mà bây giờ muội không ăn được cơm, bị cả nhà mắng. Bố bực quá bảo "Con xem mặt con bây giờ có khác gì hình đầu lâu xương chéo ở cột điện không?"...
Long+H.Nam nói thì đó là chuyện của bọn nó... :D
Còn thằng kia nói thì... sẽ có những ấn tượng đặc biệt hơn...
Yêu nhau thì yêu cả cái xấu của nhau (đương nhiên ko phải là quá xấu)...
Tuy mới nghe thì ghét thật... nhưng hồi sau... ngồi một mình... nghĩ lại... sẽ thấy khác đấy... ;)

Nhưng đóng 50k tức là đã được vào chưa... hay còn mua vé khác...
Thấy mấy thằng bảo là có phải mua vé gì mà... :(
À mà thứ 7 này có được nghỉ hay ko thế... :-/

Hiz , các anh em hôm nay bùng GDCD tính sao đây , liệu có bị sếp Khải hỏi thăm ko , cũng chỉ tại hôm nay Long và Cảnh đánh buồn cười quá nên mới bị overtime .
Sao Trg lại mua cho Thiện nhỉ , có vấn đề j đây .
Chúc mừng sn bạn Ngọc anh nhé , dù hơi muộn nhưng h là 11h , chưa sang ngày mai nên vẫn chúc được .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên