::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn nào đỗ là phải khao cả lớp đấy nhé, hôm nay là một ngày bình thường như bao ngày khác nhưng sao bỗng thấy yêu đời lạ lùng:))
Nếu mai cũng được như thế này thì tốt :D
@mọi người: mai kéo co đã có danh sách cụ thể chưa????Mai Trung sẽ cổ vũ :)), ít nhất lớp mình năm nay phải vào được vòng 3 mới được:)), năm ngoái là vòng 2:D, cố lên mọi người:))

BỌn em năm nay chắc đỗ hết rồi ;)
Vì hầu hết các anh chị chỉ viết đúng 2 bài vào giấy nên trượt là điều chắc chắn :D
Mấy em cố lên nhé ;)

2VA sư huynh: huynh làm được thế là đỉnh cao rùi
Chính cũng chỉ làm có ba bài thui mà
Bài pt hàm thì mỗi Tiến làm ra, trong lúc nó mất gần 1 tiếng ngồi nghĩ bài ý thì Vượng nghĩ bài tổ hợp. Cuối cùng, Thiện chép Tiến, Vượng chép Thiện nên hình như có mỗi Vượng làm hết thui
Mà sao thi vòng hai lại có hình không gian nhỉ, muội tưởng vào đến đây rùi thì chỉ có hình học phẳng thui chứ. Bó tay

Hóa ra có mỗi anh Tiến trâu bò làm ra bài pt hàm thôi à... :))
@Chị Huyền Anh: Em cũng chỉ chép có 2 bài thôi nè... có khi còn chưa đến 2 ấy chớ... :D
Hôm nay thi ngồi cạnh Chính... tưởng bạn ấy làm ít nhất 4 bài chứ... :(
Bài hình KG nghĩ ra ý tưởng độc đáo...
Nhưng cũng do ý tưởng đó mà... viết dài quá... chán chả buồn viết tiếp... :D
Thực ra nếu mình làm mấy bài b.đ.t hay hệ trước thì có lẽ đã viết đc nhiều hơn...
Nhưng tính anh là thế... đã đi thi thì phải làm bài khó trước... :)>-

ôi ôi
phải ở nhà một mình:((
sợ ma wa' :|
ooooooooooooooo
ôi ôi
phải ở nhà một mình:((
sợ ma wa' :|

Trang ở nhà một mình à... có cần vệ sĩ ko đấy... ;;)
Bây giờ... đã thi xong hết... đã đến lúc anh đc chơi roài...
Mà thực chất thì vẫn chơi... tăng cường độ lên thôi... :))
Chỉ tội mấy đứa vô tuyển TP thi QG... còn phải học nhiều lắm...
Ưu tiên đã có... mình ra bây giờ rất chi là hợp lý... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Pó tay, chú VA thế là khỏi lo quả học kì roài .
Ở nhà một mình nên sợ ma hả Trang , để thằng Va đến chơi cùng cậu cho đỡ sợ .
Mai phải xem đề toán xem nó trâu bò thế nào , chắc ko làm nổi nửa bài .
CCG mai sẽ có vòng 1 , các anh em cố lên nhé .
Mai cũng có luôn kéo co , đừng để mất mặt trước các bạn lớp Nga đấy .

hehe, cho VA sư huynh đến còn sợ hơn, huynh nhỉ.
Nhưng đấy là trường hợp huynh không kiềm chế được bản thân thui, muội tin rằng lí trí của huynh sẽ chiến thắng ^_^
Hôm nay điẻm thể dục của mình thấp thê thảm, chán chả buồn học tiết Lý
Kéo co cũng thua luôn, lang thang một lúc rồi về nhà ngồi net
chán

Hê hê , CCG anh đã thắng trận đầu tiên , thật là vãi lúa .
Kết quả hôm nay ko có gì ngạc nhiên , các gamers mạnh đều đã thắng .

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
hehe, cho VA sư huynh đến còn sợ hơn, huynh nhỉ.
Nhưng đấy là trường hợp huynh không kiềm chế được bản thân thui, muội tin rằng lí trí của huynh sẽ chiến thắng ^_^
Hôm nay điẻm thể dục của mình thấp thê thảm, chán chả buồn học tiết Lý
Kéo co cũng thua luôn, lang thang một lúc rồi về nhà ngồi net
chán
Linh nói VA thế có chết không cơ chứ:))Bạn VA đứng đắn lắm mà:D
@Minh: mày post danh sách các trận đánh giải CCG và người thắng cuộc lên đi cho mọi người theo dõi :))

Bài hàm thì anh VSon nhìn 1 phát ra luôn, sợ thật, thôi ko chấp anh quốc gia năm ngoái em nhỉ :D
Bài hình không gian thì đâu có dài lắm
BỌn lớp chị làm được nhiều thật, mỗi tội ko có đứa nào chép vào , nghe đâu có mỗi Minh Tuấn lớp chị là viết 4 bài
Trời, hôm nay chị ngủ quên ko đi học nên ko đến trường :D
Các em kéo co thế nào, thua à :(

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
...hehe, cho VA sư huynh đến còn sợ hơn, huynh nhỉ.
Nhưng đấy là trường hợp huynh không kiềm chế được bản thân thui, muội tin rằng lí trí của huynh sẽ chiến thắng...
Muội cứ yên tâm... huynh là người rất đứng đắn... đúng như Trung nói...
Vì vậy huynh sẽ ko làm gì quá đáng... chỉ trong khuôn khổ cho phép thôi...
Mọi chuyện xa hơn sẽ chỉ làm khi bạn ấy cho phép...
Để tránh hậu họa khôn lường... :))

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
Bài hàm thì anh VSon nhìn 1 phát ra luôn, sợ thật, thôi ko chấp anh quốc gia năm ngoái em nhỉ :D
Bài hình không gian thì đâu có dài lắm
BỌn lớp chị làm được nhiều thật, mỗi tội ko có đứa nào chép vào , nghe đâu có mỗi Minh Tuấn lớp chị là viết 4 bài
Trời, hôm nay chị ngủ quên ko đi học nên ko đến trường :D
Các em kéo co thế nào, thua à :(
Bài hình KG là do em ko nhớ mấy cái công thức tính thể tích mà... :(
Với lại đã nói là... ý tưởng độc đáo mà...
Còn phần hàm thì... sao nhiều người biết thế... em chưa làm bao giờ... :D
Nhưng cũng vì thế mà ko chép kịp...
Cũng tốt... ko có ý định tham gia sâu hơn...
Chỉ tiếc là ko có giải... ko được cộng điểm văn... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại không được cộng Văn
Văn năm ngoái chị được cộng 2 điểm này :D

Hey! Có mấy câu thui mà mấy lần rùi cứ wen ko nói: Bạn Trung nhìn kĩ trông giống con gái ghê cơ! Bạn Minh dễ thương, Thanh Đức dễ ghét, Tiến nhìn trông cứ sao sao ý (chết,bỏ wa cho tớ nhé, L nhé!), Việt Anh thì tớ biết từ năm ngoái rùi nên ko nhận xét, còn ai nữa nhỉ? Ah, Nam dễ gần :D Đấy là mấy bạn mà tớ bít. Đặc biệt, tớ khoái nhất là Linh, có đôi lúc giống tớ, rất đàn ông, có đôi lúc lại rất nữ tính, đang bị quấn vào vòng luẩn quẩn của thần Cupid nên trông đáng yêu ko chịu đc. Người ta từng nói rùi, khi yêu bỗng thấy đời đẹp ra mà ko chỉ có thế, người cũng đẹp ra nữa đó :D!

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
...Đặc biệt, tớ khoái nhất là Linh, có đôi lúc giống tớ, rất đàn ông, có đôi lúc lại rất nữ tính, đang bị quấn vào vòng luẩn quẩn của thần Cupid nên trông đáng yêu ko chịu đc...
Muội muội à... nghe mấy câu đó có phổng mũi ko... ;;)

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
...bạn Trung nhìn kĩ trông giống con gái ghê cơ! Bạn Minh dễ thương, Thanh Đức dễ ghét, Tiến nhìn trông cứ sao sao ý (chết,bỏ wa cho tớ nhé, L nhé!), Việt Anh thì tớ biết từ năm ngoái rùi nên ko nhận xét, còn ai nữa nhỉ? Ah, Nam dễ gần...
Trung giống con gái à... bây giờ mình mới để ý đấy... đây là ý kiến khách quan... bạn Trung nhớ tiếp thu đấy...
Lớp trưởng mà nghe thấy "dễ ghét" thì... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ek ,tớ trông dễ thương á, có lộn tiệm ko vậy , hiz . Trung giống con gái hả , hoho . Bạn NA nhìn ngoài trông xinh hơn ava thì phải ( nói thật đấy ko lại bảo là nịnh )
Hôm nay kéo co có vẻ lép vế quá , tại các chú ko cho PNam và Ngọc Hà vào ,anh đã bảo rồi .
CCG vòng 1 đã diễn ra tốt đẹp với kết quả như sau :
-Minh thắng VHưng ( tất nhiên rồi )
-Hà thắng HNam ( theo VHà phát biểu thì là 1 trận thắng khó khăn )
-MQuân thắng Thành
-Cảnh thắng Long
-Duy thắng Việt ( ko cần đấu )
-PNam thắng VA ( ko cần đấu )
Như vậy là kết quả ko có gì ngạc nhiên, tạm thời giải chưa có hiện tượng .
CCG vòng 2 sẽ diễn ra vào thứ 4 tuần sau , địa điểm là Game Club , mời tất cả những ai quan tâm đến theo dõi , zozo .

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hey! Có mấy câu thui mà mấy lần rùi cứ wen ko nói: Bạn Trung nhìn kĩ trông giống con gái ghê cơ! Bạn Minh dễ thương, Thanh Đức dễ ghét, Tiến nhìn trông cứ sao sao ý (chết,bỏ wa cho tớ nhé, L nhé!), Việt Anh thì tớ biết từ năm ngoái rùi nên ko nhận xét, còn ai nữa nhỉ? Ah, Nam dễ gần :D Đấy là mấy bạn mà tớ bít. Đặc biệt, tớ khoái nhất là Linh, có đôi lúc giống tớ, rất đàn ông, có đôi lúc lại rất nữ tính, đang bị quấn vào vòng luẩn quẩn của thần Cupid nên trông đáng yêu ko chịu đc. Người ta từng nói rùi, khi yêu bỗng thấy đời đẹp ra mà ko chỉ có thế, người cũng đẹp ra nữa đó :D!
:((Sao mình lại giống con gái thế này hả trời:((
@ Linh: sướng nhé, được khen kìa:))
@ NA: cậu nói tớ giống con gái là làm sao, tớ có điểm nào giống con gái à????? Nói thế là hơi buồn cười đấy nhé [-(
@ Minh: minh toa dễ thương :)), uh bi giờ tao mới để ý thấy mày đúng là dễ thương thật;;)

Hic... Làm gì mà lắm phản hồi thế ko bít?
@ Minh: dễ thương thiệt mà! Tớ chẳng bít giải thích thế nào nhưng mà tớ trông ấy ngố ngố, dễ thương. Tại tớ đàn ông lắm nên nhìn con trai tớ toàn thấy dễ thương thui! Khen tớ là mắt ấy có vấn đề thật rùi. Bên ngoài trông tớ con gái hơn cái ava đúng ko? Tại vì một lý do ngớ ngẩn mà tớ đã quyết định đi cắt mái và giờ thì trông như con ngớ ngẩn ý. Chán lắm!
@ Trung: con gái thiệt mà! :D Từ cái ảnh hồi bé của ấy trông đã giống con gái rùi, gặp bên ngoài lại còn con gái hơn nữa. Về tính cách thì tớ ko nói nhé vì tớ chưa tiếp xúc nhiều với ấy, nhưng mà nhìn mặt ấy trông xinh lắm! :))
@ Nam: tớ chỉ biết mỗi bạn Kiều Phương Nam, bí thư lớp 11 Toán thui! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên