::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trung tình ơi, câu bài vừa thôi! Bon chen với đời làm gì! Vừa tốn tiền, vừa mất thời gian, lại vừa chẳng được gì! Mà sao mày ngu thế! Mỗi cái PS mà cũng không biết dùng. Tao thấy thằng VA nói đúng, mày cứ dùng MS Paint cho nó giản dị dễ dàng

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại gọi bạn ấy là Trung tình
Ở đây nhiều người Trung nó xấu hổ chết:)) :))

Hôm nay đi chơi vui vãi, đánh trận nào thắng trận đấy
Thằng Lê Hưng đánh đỉnh thật nhưng tao với Cảnh, Duy phối hợp hay quá. Hôm sau đi đánh tiếp, cần thì chia lại bè chứ đánh thế này cũng chán:D

oh, mai kiểm tra Địa Hình mà mình vẫn chưa làm hết bài tập Hình, chưa làm đề cương địa, chán quá. May là làm xong Hóa rùi. Bài hay phết.
@cả nhà: sắp đến sinh nhật em rùi nhá!

Phạm Hoàng Long đã viết:
Sao lại gọi bạn ấy là Trung tình
Ở đây nhiều người Trung nó xấu hổ chết:)) :))

Hôm nay đi chơi vui vãi, đánh trận nào thắng trận đấy
Thằng Lê Hưng đánh đỉnh thật nhưng tao với Cảnh, Duy phối hợp hay quá. Hôm sau đi đánh tiếp, cần thì chia lại bè chứ đánh thế này cũng chán:D

mk càng nghĩ càng thấy cay --> bọn mày sang sớm, 2 thằng quân tao đánh chán wa ' , điểm tao cao đầu mà vẫn thua :)
lần sau phục thù ---> trò đấy ko chơi lại lần 2 đuợc đâu
hôm nay về nhà đánh thủ mơi thấy quân orc rẻ vãi hẳn nào bọn mày lắm quân thế :D --> :-/ giờ tao mới bít truớc toàn đanh ROC ko đanh FT deck bit :D

E hèm, trong topic lớp Toán không có điện tử điện teo gì cả nhá :)),lo mà học hành đi mai kiểm tra rồi đấy :)), mà kiểm tra hay không có khác gì nhau đâu nhỉ :)), HÓA dài thế 8 bài làm cũng ngại :((, may là xong ĐỊA rồi, còn TOÁN thì làm hay không chả khác nhau mấy :))

Ván sau điểm tao cao nhất:))
May là hai thằng kia đánh hay nên tao mới phát triển được
Trận thứ 2 tao còn cả đạo Grunt ở nhà chưa thèm mang đi
@ Trung : đi chơi vui lắm hôm nào tao dạy cho

Hic, Long ơi mày đừng dụ dỗ tao thế không tao lại ham chơi quá không học hành thì chết. Nhưng mà bọn mày vẫn chơi diday à, từ năm ngoái đến giờ mà không có trò mới à? :))

Bọn nó đánh phát triển đó chớ mày... :D
DDay bây giờ cổ rồi... :))
Có gì đánh DoTA đi... :)

Hic, dạo này học hành chán thí mồ, mà sao dạo này thằng N. Nam không thấy bài nào của nó cả, bài gần đây nhất của nó cách đây bao nhiêu trang rồi.
Chắc tại dạo này thứ tư nó bận hết rồi:))) khổ thân thằng bé)
Chỉ nghĩ đến ngày mai thôi là tao không thể chịu nổi rồi, :((

Mai kiểm tra ah, th­ường thui, cùng lắm anh em lại quay đều quay đều chứ gì (tội lỗi quá ^_^),
Phải công nhận mấy bài hóa cô cho hay thật, mặc dù khá rắc rối.
Mình ngồi ở nhà mà làm mãi mới ra, thế này thì lúc thi làm sao làm được nhỉ?
Còn kiểm tra hình thì ^_^ đúng là làm được hay không thì cũng thế.

Ha ha Hóa á, thường thui 5 ' một bài ý mà(khiếp tinh vi quá :))), dạo này lớp mình hư quá(hình như không phải chỉ có dạo này đâu nhỉ)

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Mai kiểm tra ah, th­ường thui, cùng lắm anh em lại quay đều quay đều chứ gì (tội lỗi quá ^_^),
Phải công nhận mấy bài hóa cô cho hay thật, mặc dù khá rắc rối.
Mình ngồi ở nhà mà làm mãi mới ra, thế này thì lúc thi làm sao làm được nhỉ?
Còn kiểm tra hình thì ^_^ đúng là làm được hay không thì cũng thế.

Ngồi bàn đầu... đành nhờ thầy làm bia để "quay đều" cùng các bạn... :(
Bây giờ vẫn chưa xong địa... chưa làm toán... hóa thì 100% chưa... :((

bây giờ là 6h16', sắp đi học mà mình chưa làm bài ôn tập chương Hình, mong sẽ thoát. Chúc các bạn một ngày học + kiểm tra "suôn sẻ". Cầu mong thày địa cho đề kiểm tra các lớp giống nhau^_^

Hic , Toán ăn con 6 vì tội làm thiếu nhiều. Thật ra là tại mình ghi ngày tháng nên thầy mới biết là mình làm thiếu chứ không thì đừng hòng. :((
Bài Địa hình như là mình làm sai một câu trắc nghiệm, lạy chúa,, cũng may là thầy trông dễ :))
Mà tình hình là mai kt Lý chả biết đề như thế nào, đề thì không khó chỉ sợ là ông ý lại ra bẫy bẫy rất khó chịu, lần này quyết gỡ lại con 7 bài 15' mới được.

hôm nay gặp Khải đên đi rất hungohonf từ 11T xuống :D
oak vật
anh Trung còn nợ em bữa kem chanh :))

Ừm, hôm thứ 4 bảo có đi o anh bao mà chú bảo bận quay về trường nên o đi được, mà anh chỉ rỗi vào thứ 4 thôi chú em ạ :)), nếu thứ 4 sau rỗi thì ok :))

Tại ngày đấy ko có truyện gì để mua nên mày có tiền đúng ko Trung:))

Thì vì các ngày khác anh bận hết rùi, khổ quá thời gian lớp 11 là vàng là bạc em ơi :))(hơi phóng đại một tí)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên