Toa'n 85-88 et al.

Dũng ơi, chạy đi - sắp đánh nhau to rồi. Kêu Thành, Quí, Thắng lên HAO chịu trận đi.

Ơ, đánh nhau ở đâu vậy anh Dũng? Cho em vào đánh hôi với!:D

:eek:

Em Giao:
Đánh nhau ở đâu em Giao hỏi anh Tùng chứ ... Anh sao biết được nhỉ.

Thanh Tùng
Bạn Thành từ lúc giới thiệu cho em Giao chả thất ở đâu nữa.
Thắng & Quý cũng ko thấy hồi âm gì cả. Ko biết bị em nào bắt cóc rồi ...
Hôm nào Tùng kiếm cái Yahoo ID đi.
Hôm nọ họp lớp được gần chục người ... :)

Anh Dũng cứ nói oan cho em nhé! Em có biết anh Thành là anh nào đâu! ;;) Em chỉ đang thắc mắc là không hiểu có phải vì cái vụ Polish remover hay không mà chẳng thấy bác Son nét đâu cả này. :( Buồn não nề! :D

Quên mất, hôm qua em được vào chiêm ngưỡng ảnh của các đồng chí lớp t18588, nhin lại thấy ngất ngây, như ngày nào. Soi kính lúp mãi, em mới nhận ra được đồng chí Thành, đồng chí Trung và mấy đồng chí nữa :D Cho em gửi lời chào toàn thể đồng chí đồng bào lớp Toán 1 nhớ! :)

:))

Sonnet à, Sonnet ơi ...
Trốn ở đâu thì ra đi ...

Em Giao,
Vấn đề là em có quyết tâm ko thôi ;)
Để anh thử hỏi Sonnet tại sao bác ý lại mất tích thế.
Ko biết có phải tại Polish Remover ko nhỉ ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngồi nghía một hồi, thì phát hiện ra anh Dũng sinh sau em 4 tháng, thế mà được làm anh, sướng thật!!! Làm anh phải gương mẫu đi chứ, mùng 8-3 chả chịu chúc mừng chị em gì cả? :(( =;
ý, mà anh Tùng vào đây sao chả chị em nào đón tiếp thế này? Hay tại anh Tùng tự loại mình khỏi danh sách ... cho các em hỏi thăm?

:)

Sau này nhất quyết ko cho con cái đi học sớm nữa ...

Hồi mẫu giáo anh học cùng Chí Hiếu & Như Đức mà ...

B-)

8/3 đã nhờ Tú chuyển lời chúc đến toàn thể chi em T1 86-89 rồi mà.

Hello em Mai,

Hóa ra em làm ở DFIS cùng với Huy à. Thế mà chưa bao giờ gặp.

To anh Tùng:Dạ, anh biết cả tên viết tắt của Cục em, thế thì chắc là có mối liên quan chặt chẽ với chỗ em lắm nhi?
Huy béo là sếp nên bận bịu lắm, lại còn mới cưới vợ nữa, nên chưa có hứng thú lang thang net! Còn em là nhân viên quèn, mải chơi. Mà có lẽ thế nên anh không gặp!:)
Thế anh đang làm ở đâu ạ?(nếu phải bí mật thì gửi tin nhắn cho em nhé;)
To anh Dũng: Lần sau anh có ý định chúc tất cả chị em lớp Toán, hay là chúc tất cả chị em thì cứ viết lên đây này, chị em nào đọc được cũng thấy mừng. Chứ mà anh cứ gửi riêng thế, qua mất sự kiện là hết hẳn giá trị đấy ạ!:) Mà anh có nhớ chúc mừng em Tố không đấy, không thì không phải chỉ mình polish remover đâu, mà là Toan remover đấy!!!:(

To Mai: oracle - có quen không? Anh sẽ bảo Huy xem xét producibility của một số nhân viên của DFIS lại vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
To anh Tùng: Thế có khi anh và em đã cãi nhau chán rồi mà không biết ấy nhỉ?
Em vừa học ở bên đó 2 tuần, và chuẩn bị sang đó học tiếp 2 tuần nữa(17-30/3). Chả biết có diễm phúc được biết mặt anh không?

Sao mà mấy người trong ảnh trông quen thế nhỉ! Anh Dũng giới thiệu cụ thể đi! :D

Chịu thôi. Anh cũng có biết ai đâu ạ.
À biết cái ông giám đốc đẹp trai của Oracle Đông Dương đứng đầu tiên thôi.

B-)

Vào một ngày đẹp trời, mùa đông năm ngoái, có 2 thanh niên cao to, đẹp trai bước vào phòng Quản trị mạng. Hôm đó họ họp bàn với bác Trung và chị Lê Linh Chi về một vấn đề gì đó. Còn Dũng sứt thì gọi 1 người là bác Tùng Hồ.
Ờ, trông quen quá, nhưng mà không dám nhận xằng, sợ bị ghép vào tội "Thấy người sang bắt quàng làm họ!" .
May quá, may quá, hôm đó mà nhận quen thì chắc là ngượng lắm, ngượng chín cả mặt ấy chứ nhẩy? Cái tội nhận xằng! :(( lại chẳng may"Ai quen biết gì cô?"
Giới thiệu với em Tố, những người đứng trong ảnh là hội khóa 86-89 trừ người đứng đầu tiên bên trái thôi:
1. Bỏ qua
2. Phan Lê Minh, Nga 1
3. Chi?
4. Bùi Vân Tường, Toán 1
5. Nguyễn Quang Huy B, Toán 1(Huy này cũng Béo nhưng không phải là Huy béo ở DFIS đâu)

Em chỉ nhớ được bạn học lớp Nga1, mỗi tội quên tên. :D Bạn Tường với bạn Huy B trông phong độ nhỉ. Cái người số 1 sao "chị" Mai lại bỏ qua thế! ;;)

Ờ nhỉ. Sao lại bỏ qua nhỉ ...
Em Mai giới thiệu cho đầy đủ nhé ...

B-)

;) hì hì, để cho người đó tự giới thiệu. Hay hơn mà!:)

Đúng là người nổi tiếng, hỏi ai cũng biết. Thảo nào mà mình tuyên bố không biết thì ấm ức ngay rồi:)
Bây giờ mới dám giới thiệu cho "em" Tố người số 1:
Sinh nhật: July 28, 1971
Họ và tên: Hồ Thanh Tùng
Lớp học cấp 3: Toán
Mở rộng: 1
Khoá học cấp 3: 85-88
Trường cấp 3: Hà Nội - Amsterdam
Địa chỉ trường cấp 3: Hà Nội
Nước hiện tại: VN
Email: [email protected]
ĐT: 0903 414 555
địa chỉ cơ quan: Tầng 11, tòa nhà 53 Quang Trung, Hà Nội!

Làm "em" sướng ghê, Tố nhỉ? Nhớ liên lạc và giữ gìn mối quan hệ tốt nhé ;)

Back
Bên trên