Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

hi`hi` ... chuyện này nghe có vẻ xôm vs các bạn nhỉ ... tớ thiết nghĩ la` chả ai trong chúng ta phản đối ... tuy nhiên lại có những người ngoài chúng ta ra có ý kiến đấy (Phụ Huynh thân yêu )... bạn na`o xin được 1 tuần 2 lần ra quán nét cả ngày tớ bái phục luôn

@ linh: tớ đi đc mà ko cần xin :D
@ Bt: tao đăng kí tham gia :D nhưng tránh Euro08 ra để tao còn xem ;)) ngủ quên thì chết tao mất :">

không sao
cứ để cho bọn nó chửi nhau
đó cũng là 1 cách tập thể dục có hiệu quẩ khá cao
với lại thằng Bi@! chơi vesage khó lắm e ạ:))đừng bảo farm dễ:))
Toán 1 thân iu ơi(hội DotA thôi) em đề nghị hè này hội DotA sẽ giao lưu 1 tuần khoảng 1 or 2 lần để chúng ta hoàn thiện lối chơi và giao lưu DotA giữa các thành viên
Mong các bạn nhiệt tình ủng hộ và cho ý kiến(chắc chẳng thằng nào phản đối đâu)
Nhân tiện những cuộc gặp gỡ DotA như vậy cũng là những buổi gọi Hoài chơi cùng cho anh e học hỏi hết kinh nghiệm DotA cũng như lối chửi khi chơi của nó trước khi nó sang Mĩ
đề nghị mọi ng` hưởng ứng nhiệt liệt

hưởng ứng , nhưng lên gg vào giờ nào đây , mọi người chọn đi , em theo :D

không sao
cứ để cho bọn nó chửi nhau
đó cũng là 1 cách tập thể dục có hiệu quẩ khá cao
với lại thằng Bi@! chơi vesage khó lắm e ạ:))đừng bảo farm dễ:))
Toán 1 thân iu ơi(hội DotA thôi) em đề nghị hè này hội DotA sẽ giao lưu 1 tuần khoảng 1 or 2 lần để chúng ta hoàn thiện lối chơi và giao lưu DotA giữa các thành viên
Mong các bạn nhiệt tình ủng hộ và cho ý kiến(chắc chẳng thằng nào phản đối đâu)
Nhân tiện những cuộc gặp gỡ DotA như vậy cũng là những buổi gọi Hoài chơi cùng cho anh e học hỏi hết kinh nghiệm DotA cũng như lối chửi khi chơi của nó trước khi nó sang Mĩ
đề nghị mọi ng` hưởng ứng nhiệt liệt

vesage khó chơi chưởng cuối thôi ;)) tao ko khiển đc 7 con dơi và 1 spirit 1 lúc :((

sorry : vit đúp chữ ,ý tớ là : cái j` ... oooppppsss ... j ỏi thế ... làm thế nào mà ko cần hỏi Phụ huynh ?

ah` ah` hỉu oy :">
thì cứ đi thôi :|đi trc oy về bẩm báo sau :">
tớ mà đi ra ngoài chơi ba má tớ còn vui ý chứ ;))
tại ở nhà tớ cứ tỏ ra chán chán nên đc khuyến khik "ra ngoài mà chơi đi mày" :">

thế định chơi trên gg thiệt à,
hay ra đâu chơi thế

lớp tin cũng phải thi lại à, tưởng lớp tin hok có lớp 1 lớp 2 nên đc miễn chứ :-? :-? :-?

chả biết, lớp tớ còn hok biết danh sách ai phải thi lại đây này :| :| :|

mấy cái bọn
chửi nhau lung ta lung tung nên chẳng hiểu ý của tao j` cả
tao bảo hội DotA gặp nhau là ntn
tức là hàng tuần có khoảng 1 or 2 buổi gặp nhau ở cyber hoặc Đạt
hiểu chửa
hè thì chắc chẳng ai phản đối đi chơi 1 or 2 buổi đâu
còn thằng Bi@ muốn bik con vesage khó chơi ntn thì cứ gọi tao chơi gg cùng mày:))

1 or 2 buổi 1 tuần vị chi là 4 or 8 buổi 1 tháng tính ra là 12 or 24 buổi cả hè ;))
chưa kể mấy cái đi chơi lung tung ;))
ra ngoài hơi bị nhiều đấy :">

thế mà nhiều hả
mà đấy chỉ là kế hoạch
tao tin nếu không đi thì chắc mày chỉ ở nhà cả ngày PES với lại 1 mình thủ trên gg thôi
với lại chưa chắc mày đi đã có slot đâu=))=))
nói chung đây chỉ là những kế hoạch ban đầu cho cả 1 kì nghỉ hè dài
thế nên không việc j` phải xỏ xiên nhau đâu

BT nói như boss ý nhỉ ;) ;) ;)
lần trước tớ bảo test gg với tớ lại bảo là hok test đc :| :| :|

căn bản đó là khi tớ ở nhà
ra quán xem:(:(:(
@All:kế hoạch DotA sẽ để mọi người trên 2pic nhà mình xem qua rồi thống nhất ngày sau khi đã thông báo cho hội DotA
nếu không có vấn đề thì có lẽ tháng 6 chúng ta sẽ bắt đầu kế hoạch

Back
Bên trên