Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

dis mẹ thg Đăng đừng có láo, vào đây chửi làm lôl` j`, cút nẹ ra chỗ khác mà chửi

đis mẹ tao chửi mày à,tại cái bọn lớp mày nói xấu tao với mày,việc kax ì tao phải cút

cái lô`l j` đấy, mày để yên topic lớp tao đê, cái dis mẹ thg thần kinh này tự nhiên vào chửi

lại bắt đầu chửi rồi đấy
ace ta sẽ có dịp hâm lại bầu máu nóng ;))

ko nói dc đánh trống lảng à,thứ 4 tuần sau đi học ko Sơn,chửi nhau với mày mỏi tay quá,lớp mày có mỗi mày là đối thủ chửi nhau với tao:))

tao éo đi đâu, tao đi ra cyber dota, giỏi ra đấy chửi nhau với tao

cứ kỉu kỉu thế nài
2pic ta sẽ biến thành "quán nước" nhanh thui mà :">

dis cu
bọn mày muốn spam cũng ko nên để topic lớp là chỗ chửi nhau chứ , ra chỗ khác mà spam
1 lũ vô học
@ đăng : dmm lớp tao đóng cửa chửi nhau , liên quan éo gì đến mày

@ Tri' ,Mạnh : hơ cái lũ nài , có bạn nào lớp mình đang chửi đâu ... tự dưng xông ra nói lảm nhảm j` thế hai chú ... lớp mình đang bth` , 2 bạn cứ xồ ra spam vớ spam vẩn chửi lung tung ... chả rạ j` sất ,.. thik chửi ngu thi` ráng mà đọc cho hiểu mấy bài post ở trên nhé ... đang tinh thần WC , vui vẻ .... xi` mất cả hứng ... được cái thêm 2 bài cho 2pic lớp ta

không sao
cứ để cho bọn nó chửi nhau
đó cũng là 1 cách tập thể dục có hiệu quẩ khá cao
với lại thằng Bi@! chơi vesage khó lắm e ạ:))đừng bảo farm dễ:))
Toán 1 thân iu ơi(hội DotA thôi) em đề nghị hè này hội DotA sẽ giao lưu 1 tuần khoảng 1 or 2 lần để chúng ta hoàn thiện lối chơi và giao lưu DotA giữa các thành viên
Mong các bạn nhiệt tình ủng hộ và cho ý kiến(chắc chẳng thằng nào phản đối đâu)
Nhân tiện những cuộc gặp gỡ DotA như vậy cũng là những buổi gọi Hoài chơi cùng cho anh e học hỏi hết kinh nghiệm DotA cũng như lối chửi khi chơi của nó trước khi nó sang Mĩ
đề nghị mọi ng` hưởng ứng nhiệt liệt

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên