Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

tao đá cho T2,là người đi xin giao hữu,mày ko trong đội bóng thì người liên quan là mày đây.Ko phận sự miễn xen vào

vì tao là người đã đi tìm hiểu tất cả các đội bóng cùng khối,mày tuổi gì mà đòi có trong đội bóng,may ra có trong đội Dota thôi,mà lớp mày nhiều thằng Dota thế thì mày cũng còn xơi,nói chung gặp thằng Lô thì cứ nói với nó như tao nói ý

Đức là hậu vệ chính của đội đóa,
còn tớ là tiền đạo chính :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
phúc làm tiền đạo tao tự nguyện làm hậu vệ tỳ Phúc chết luôn,tao là tiền đạo của T2 đó,còn gặp lại thằng Đức trên sân,chú cứ chuẩn bị thể lực cho tốt đi

vì tao là người đã đi tìm hiểu tất cả các đội bóng cùng khối,mày tuổi gì mà đòi có trong đội bóng,may ra có trong đội Dota thôi,mà lớp mày nhiều thằng Dota thế thì mày cũng còn xơi,nói chung gặp thằng Lô thì cứ nói với nó như tao nói ý

oh lớp Tin có cái pạn Đăng na`i hay ho qua' nhi? ...;;) thật ghê gớm ... ghê gớm ... kekeke...
pạn Sơn đâu roài ... co' ng` muốn gặp na`i :D

ấy tìm hiểu thật là chi tít và đầy đủ :">
tìm hỉu mà chính xác thì phúc phải là GK cơ :">

Sao roài? Lớp T1 đi "công việc nhỏ" (CVN) zui hôn? Có biến cố gì hôn? Có ai mãi mãi ở lại hôn?
=))

Sao roài? Lớp T1 đi "công việc nhỏ" (CVN) zui hôn? Có biến cố gì hôn? Có ai mãi mãi ở lại hôn?
=))

hôn hôn cái qué j mà hôn
người minh mẫn nó viết "không" là "k,ko,không,0,hok,hem"
lần đầu tiên thấy không = hôn :">
tiếng việt thật là vãi đái :">

con chó nào vào topic lớp mình nói năng cuồng thế kia , oánh chết mẹ nó đi
@bi@: nghe nói buổi chiều bạn hiếu vs bạn phương đã ...mà , có khi bạn hoàng hỏi chuyện đấy đấy ;))

hoặc là bạn ý "ngộ hôn" :"> nói câu nào cũng phải "hôn" :">
cái thể loại "@bi@" nghe hay nhể ;))
chuyện héo phương thì hỏi mấy thằng chém gió giỏi ý :"> lúc đó tối lắm tao ko nhìn đc gì :">

sao, Héo vào Phương làm seo, có chuyện gì kể cho anh em nghe zới, đc hôn :x :x :x

đợi đến đầu thág 6 thì lúc đấy ae đá bóg thoải mái, chứ bây h tao đag bị bắt ở nhà, éo đi thuê sân đc

do bạn Lô nhà mình quá buông thả nên đã bị phụ huynh giam ở nhà ko ch đi chơi,sợ làm hại con nhà nguời ta

do bạn Lô nhà mình quá buông thả nên đã bị phụ huynh giam ở nhà ko ch đi chơi,sợ làm hại con nhà nguời ta

ê ku , nha` mi`nh la` nha` na`o ??? họ ha`ng j` vs nhau a` ???
@ Sơn : có họ ha`ng j` vs cái bạn na`i thế ... cho ace co`n bik vs ;;) ... hay la` tro't la`m hại pạn y' rô`i a` ???"D;;)

cái bọn lớp t1 toàn đứa bệnh hoạn,toàn nghĩ tình cảm cùng giới,éo nghĩ dc cái gì hay hơn à,học lớp làm éo gì,xấu danh T1

Back
Bên trên