Tin tức bóng đá

Mình mà so sánh Baggio với Catona xong fan của Eric chửi chết :)). Nhưng Baggio đá ko máu lửa như Catona, điểm tĩnh hơn nhiều (làm gì có sức mà máu lửa :(. So sánh thế này hơi khập khiễng, nhưng có ai thấy kiểu đá của VQ hơi giống Baggio ko? Thằng Bình cho ý kiến phát.

KD: Đùa chán vãi
Bây giờ giả dụ anh bảo: "What if Sheva là người Brazil"
Chú mà cũng bảo "Chắc gì Sheva đã đựoc vào đội tuyển quốc gia" thì kahcs gì trường hợp này, đùa gì :(, nghe ngu bỏ ***** :((. Rõ ràng nói thế là khinh nó còn êk gì nữa. Đường là xuất sắc nhất châu âu năm ngoái mà ko vào được brazil? (Baggio mà lại chả ko hơn à?). Chú mà vẫn cãi cố thì đúng anh chịu thua thật :(, chả hiểu lúc post cái kia chú nghĩ gì trong đầu.

dua` mot. cau xong noi' nguoi` ta chang? ra cai' j`[-x

cha? hieu? ong anh nghi~ cai' j`

chua che duơc. cau nao` ong da~ lam` am` len. ma` co' fai? thang` nao` gioi? cung~ deu` duoc. goi. vao` tuyen? het' dau. co' moi~ the' ma` cung~
dien len

thôi đê nào, cãi nhau mãi 1 chuyện, thằng Hoài nói cũng đúng Baggio hơi hao hao thằng VQ, củng dẻo, biết tạo cơ hội, ko nhanh lắm, tốc độ ko cao lắm. nhưng dứt điểm kĩ thuật hơn.

hy vọng là ko bán độ như thằng béo, có khi đấy, mày đeo' biết thì thôi :))

Đấm chết thằng chó Bình giờ :)), Baggio mà thèm làm cái trò bẩn thỉu như thằng bựa Quyến à. Baggio còn khác VQ là nó ko kênh kiệu vênh váo như thế. VQ đếch là cái gì mà đã làm như bố đời, cái giải vừa rồi cũng chả phải đá hay nhất, tiếc là cái thằng đá hay nhất (QA) cũng có liên quan trong vụ này

KD: Thôi được rồi, anh xin lôi đã nói chú ko ra gì. Nhưng mà chú đừng có nói là ko chê. Baggio mà chú "đùa" là ko được vào tuyển quốc gia brazil (hay bất cứ đội nào) thì là chê còn qué gì nữa. Chú thử đọc lại ví dụ anh nói lúc này xem nào. Chú có thấy thằng nào nói cái kiểu đấy bao giờ chưa? "Sheva mà sinh ra ở Brazil có khi còn không được vào tuyển quốc gia???" Anh chỉ hỏi thế thôi, chú ko trả lời cứ tránh né vớ vấn thế nhỉ [-x

uh thì thôi không nói nữa. coi như hết chuyện. chuyển sang cái khác :))

so sánh kiểu qué gì mà lại Baggio cũng gần giống VQ. ngược lại thì còn lọt tai được 1/10 [-x

baggio mà bán độ thì loạn à [-x

có khi Baggio mà ở VN thì còn ko cạnh tranh lại với Văn Quyến chứ huống gì Braxin:D

Baggio hao hao giống kiểu của Del Pierro hơn,lãng tử kĩ thuật,thấp bé nhẹ cân :D

còn cantona thì ko giống,cantona đá máu lửa nhưng triển khai nhanh và tính đồng đội cao hơn.với cả Cantona sút xa tốt hơn,khỏe hơn đánh đầu tốt hơn tầm hoạt động rộng hơn.Nhưng baggio kỹ thuật,lãng tử hơn,ảo thì như nhau,1 thằng ảo kiểu mạnh mẽ cuơng mãnh (quả mu lai má thì đừng hỏi :)) ) ,1 thằng thì lả nhẹ nhàng (quả lòng trong xoáy vãi hàng :))) Đầy là do môi trường PL và seria A khác nhau,dù sao thì kiểu bọn Anh bao h chẳng nhanh hơn bọn Ý chậm chậm.

@ hoài anh : tháng mấy về ? tháng 7 thằng thái bên mỹ cũng về có khi anh em làm vài trận,đá 7 thôi :))

mấy chú lớp tin vô địch giải hao nhỏ bé mà lại có chú dũng lên đây rồi à,chú có đá ko sao anh ko thấy nhỉ ? :D mấy thằng cu tin đá cũng đựoc,có gì hè anh em giao lưu

Chỉnh sửa lần cuối:
ok. giao lưu luôn. bọn em cũng muốn đá. dạo này đang đói bóng quá. lâu ko đá nên hôm nay đá kết tủa quá. mai đá 500k với bọn Chết Vì AIDS ở Vạn ****, kiểu này nghi mất tiền quá :((

***, tất nhiên là vq ko bằng baggio rồi, bọn anh đang nói là ở cái phong cách thôi em. Baggio đá hay hơn thằng Del piero, thật sự. tao thấy cái thằng del nó cứ ái ái, lề rà lề rề. thằng này WC nên cho xem qua mạng.

Nguyễn Kim Dũng đã viết:
ok. giao lưu luôn. bọn em cũng muốn đá. dạo này đang đói bóng quá. lâu ko đá nên hôm nay đá kết tủa quá. mai đá 500k với bọn Chết Vì AIDS ở Vạn ****, kiểu này nghi mất tiền quá :((

em oi chu nhat tuan nay anh em thiet ke 1 tran luon ko,500k duoc ko em,anh la + may thang lop em biet anh day,to chuc luon em nhe hihi

hehe. ông anh có gì mà không biết. còn ai lạ gì. huấn luyện cho mấy thằng hồi đá giải liên trường:"Bọn mày cứ đá theo anh. Anh bảo sút thì sút, bảo chuyền thì chuyền" :))

mà chủ nhật bọn em có nhiều thằng không đi được. anh xem buổi khác đi. mà với lại, ít nhất phải sang tuần sau cho nó thư thả. mai bọn em chiến rồi. để sang tuần :))

ok. giao lưu luôn. bọn em cũng muốn đá. dạo này đang đói bóng quá. lâu ko đá nên hôm nay đá kết tủa quá. mai đá 500k với bọn Chết Vì AIDS ở Vạn ****, kiểu này nghi mất tiền quá

Chiến với CL đê

à chuyện huấn luyện mấy thằng cu giải liên trường anh ko dám dùng từ huấn luyện,cái đấy là trách nhiệm thôi,tại ko có HLV thế nên anh to đầu nhất phải đứng ra thôi,ai nghe thì nghe ko nghe thì thôi,chẳng thấy mấy thằng trong tuyển nói gì mà lại thấy chú nói anh thế thì anh nghe thế vậy :)) phí quá đợt đấy anh lại ko biết chú là thằng nào,mà hỏi bọn khóa chú cũng chẳng biết chú là thằng nào,thế nên ko gọi vào tuyển,anh quen mấy thằng lớp chú có đá hay đấy nhưng tiếc quá lần đầu biết chú

uh cứ thế nhé,chủ nhật tuần sau,500k vui vẻ nhé ? liên lạc với anh qua YM kool_ten nhé,gì chứ đá tiền thì đội anh lúc nào cũng sẵn sàng :D nhưng có cái chú nói chắc chắn đá được ko để anh còn đặt sân luôn ? hay là chú bé dự bị tự quyết thế ? Nếu chú đại diện lớp chú quyết được luôn thì cho anh xin lỗi chủ nhật sau anh em giao lưu luôn :D còn ko thì về hỏi các chú kia xong rồi chú làm chân giao dịch viên cũng được :))

@ đức đụ : cứ từ từ em,CL là tuần sau nữa mà,có em dũng đại diện cho đội họ thì lo gì :D yên tâm anh giữ khách mà

Chỉnh sửa lần cuối:
anh kiếm hôm khác có được không. chủ nhật bọn lớp em nó không đi được. bị bố mẹ giữ chân rồi

hồi đấy không đi hình như là tại bọn nó bảo nhiều lớp 10 quá nên thôi. còn sau đấy thì giải nào mà lớp tin chả đủ 4 đứa đá chính :))

lớp tin của chú đủ 7 thằng đá chính cũng có bao h dám to mồm với bọn anh đâu mà sao chú nói như bắn súng thế :)) mà trường ams thì có cái giải khỉ gì hay ho lắm đâu mà chú nói như là cúp châu âu thế :)) giải năm ngoái lớp chú vô địch giải khối 9 khối 10 rất đáng khen,may quá anh cũng vô địch khối 11,12 ko anh nói chú lại bảo anh bốc phét :(

thế đá hôm nào,thằng biên hồi trứoc bảo đá 11h trưa thứ tư thì ai đá được cái h đấy,chủ nhật là quá đẹp rồi còn gì ? ra YM nói chuyện đi chú em,nói ở đây giải quyết gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
CL là cháo lòng à :))
Thế Thái bướm cũng về à? Sao CD thì bảo Thái ko về mà chú lại bảo là nó về? Ko hiểu chuyện đại học của nó thế nào rồi

***** bọn này, 500k mà nó noi như tiền uống nước í :|, vãi cả hàng. Đúng là dạo này tiền VN mất giá, đi 2 năm thôi mà hồi trước toàn đá 50-100 giờ đã thành 500k rồi 8-}, inflation rate chắc tầm 100% :)).

Khi nào anh về + thiết kế được thì gọi anh với anh máu đá lắm mà chả hiểu được đá bao nhiêu. Chắc phải cố gắng đá bóng trước khi đi chiến bóng rổ :)), bong gân phát là ngồi nhà cả tháng thì khổ :(.

Lai den luot bac Trung :(
Del Piero kem hon Baggio nhieu :)), ao iec gie :)). Ma + oi, Del voi VQ thi cung same same con gi :)), anh noi kieu da cua Baggio va VQ thi cung rua :D. Noi chugn ca lu deu bat chuoc Baggio :))
Thằng + hồi trước làm huấn luyện viên cho hôi tuyển trường à :)) hehe :D, kinh thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bố khỉ. đá hôm nay đau hết cả đầu được 500. lẽ ra là 600 bị bọn chó đấy nó thanh hóa tiền sân. mịa. CS thua đằng CS, bóng đá thua đường bóng đá. cả 2 nó đều thanh hóa. CS nó thua 400 lại gáy là luôn cả tiền máy. tiền máy hết bố nó 170. may cà thêm chơi trận nữa mới có 230 mang về. đá bóng thì 500 trừ tiền sân 2 hôm + tiền nước còn có 300. bọn khốn nạn [-x

chán chú,thế cuối cùng ko đá đựoc do cả lớp chú lắc đầu khi chú hỏi à,thế nên hỏi các chú lớp chú xem chú có nên post bài bình luận trận đấu của chú ko nhé

@ hoài anh : ặc,thì em vẫn là C từ hồi trứoc khi bọn lớp 10 như chú dũng vào trường mà,hồi đấy cuối năm nên tuyển trường mấy thằng lớp em trốn hết,mà em thì đ éo trốn được

Thằng VQ thấy bảo hổi trong tù đá bóng hay lắm,toàn rê 1 lèo qua mấy anh hổ báo xăm rồng,xăm phượng thôi

Back
Bên trên