Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Chả biết lớp Tin năm nay có kết giao được với lớp nào hay không....:))

Các anh đi trước cho em một số kinh nghiệm nào..

He he, anh cứ lo xa. Em ngoan ngoãn chứ có nghịch ngợm gì đâu. Mà bác MOD là ai mà nghe quảng cáo dữ thế. Male ỏ Female?
Chán quá nên lên đây chơi với các anh cho zui... Tiện thể em học hỏi các anh một số kinh nghiệm trên một số phương diện... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng này mang tiếng dân tin mà chán quá :)):))
tên 2 mod to lù lù ở ngay bên dưới box mà ko nhìn :)):))

Chú thích lớp nào thì cứ lập chủ đề xí trước luôn (lời khuyên là P1 giống bọn anh :D), hồi xưa bọn anh cũng thế mà :D
chúng mày sao lại nói các bạn Mod thế? [-x , phải là Trang Thư và Trang Shit chứ :D

Có lớp Pháp học buổi sáng à? Ze ze ze... Yêu đời quá!!!!:))
Hô hô, hai bác MOD được thần dân yêu wi' gán cho cái nikname nghe phong cách Style nhẩy :))

Hix, thông báo là P1 0407 lên học buổi sáng 8-|
Làm thế nào để dậy sớm đi học đúng h đây :((
Huynh nào hay dậy sớm thì hô kinh nghirmj lên phát nào :(

@ em Tùng: em ơi, chỉ có mỗi lớp 12 P1,P2 và 11P1 học buổi sáng thôi :) còn lại 10P1,P2 đều học chiều em ạ :)

Cũng được rồi, không sao, không sao. Ít ra thì cũng còn hơn là chỉ có mỗi khối 7 khối 9 + các lớp tự nhiên 10

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Hix, thông báo là P1 0407 lên học buổi sáng 8-|
Làm thế nào để dậy sớm đi học đúng h đây :((
Huynh nào hay dậy sớm thì hô kinh nghirmj lên phát nào :(

@ em Tùng: em ơi, chỉ có mỗi lớp 12 P1,P2 và 11P1 học buổi sáng thôi :) còn lại 10P1,P2 đều học chiều em ạ :)
:x thế :x

:)):)) hình như là năm đầu tiên P1 học sáng :)):)), sang năm vui rồi đây :)):))
năm nay trường mình nhiều thay đổi ghê :)):))

Mâu ơi, em còn quên lớp anh cũng học chiều à? :(( 11P2 :(:)(:)((

ơ, P1 buổi sáng thật à, YEAH! :x:x:x . thế thì hình như còn học cũng dãy với lớp Tin :D, cách 1 lớp hay 2 lớp thôi hay sao ấy. Lớp mình may thật, 1 năm thì chung với khối 9, năm nay lại có P1 :x:x:x

@ Huy: đang nhắc đến khối 10 0508 [-x bon chen wa' [-x
@ S<bíp>líp: tiếc là k cùng dãy đâu huynh Nam ạ :| cái lớp đóa để tập trung tạm thời thoai :D P1 vẫn học lớp cũ ở tầng 2 í :x

Oài,sao P1 lại học sáng? :-s 8-|
Mâu oai ,từ bi h 2 lớp gặp nhau khó khăn quá!
Hix! :((

Phạm Hải Nam đã viết:
Sang ngủ với huynh :)):)) cách đơn giản nhất :)):)):))
Hình như anh mới là thằng pê đê :)) :)) :)) :))
thế mà trong Box " Hãy nhìn chúng tôi:......." dám bảo em bị bệnh giống anh... :)) :))

Thằng này ăn gì mà ngu thế :)):)) đang nói con Mai cơ mà :)):)):)) Mâu hỏi tao có cách nào dậy sớm :)):)) mày nói tao bê đê nghĩa là nói chị Mâu bê đê đấy :)):)) đồ điên. Mà chưa bao h anh bảo mày bị bệnh giống anh cả, nói năng láo toét, có bệnh thì mày bệnh 1 mình :)):)) anh làm đêk có bệnh gì :)):)):)) Nói cho cẩn thận ko anh đánh cho lại bảo vui tính :)):)):))

Back
Bên trên