Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Hô thèng VVC dạo này láo thế nhờ 8-| bật mình 8-|
Thôi, mày ek chơi với tao nữa thì bùn lắm 8-|
:* :* bù nhá ;;)

@ Chương: em vừa dứt lời bảo bọn nó bon chen thì đại ca lại bon chen xí xớn, làm đệ tử :* trả lại mệt nghỉ, thế mà đại ca lại làm khó nhau thế 8-| :biggrin:
Nhưng cũng tks đại ca, đáp lại đúng phép lịch sự ;;) : :* :*

ah ah :D

nhớ rồi

hôm đó đi cả hội ICED :D

đi xem kungfu ở tttp :D

sau đó đi ăn caramen:D

nhớ ra rồi :D

Thật ra hum đấy thấy bạn Hà là chẳng qua bít mặt thoai,còn thật ra chẳng bít tên là
j`.Chỉ nghe Mâu khoe là bạn cũng "thân thân",Mâu nhẩy. :D
Bạn Hà đc Mâu khen là bạn "thân thân" có sướng k?

Ối xời ,PA thấy sai lầm chưa 8-| thấy số bạn Mâu đen chưa, 1 thời lầm lỡ mà lấy phải thèng chồng có 6 đứa ng` iu /:) duyên nhờ /:)

@ anh Hà: /:) tôi nói j` kệ tôi chớ /:) liên wan j` đến anh /:) mai kí đơn đê /:) bỏ bê cái 3 tháng còn nói nhiều b-( =;b-)b-) =;=;

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ối xời ,PA thấy sai lầm chưa 8-| thấy số bạn Mâu đen chưa, 1 thời lầm lỡ mà lấy phải thèng chồng có 6 đứa ng` iu /:) duyên nhờ /:)

@ anh Hà: /:) tôi nói j` kệ tôi chớ /:) liên wan j` đến anh /:) mai kí đơn đê /:) bỏ bê cái 3 tháng còn nói nhiều b-( =;b-)b-) =;=;
[-x tôi bỏ đâu mà bỏ, tại nó k chịu phát triển [-x

mãi vẫn 3 tháng b-(

hay chị cho nó đội vòng ánh sáng rồi mọc cánh bay bay đi rồi [-x b-( b-( :( :(([-x b-( b-( :( :(([-x b-( b-( :( :(([-x b-( b-( :( :((

6 hay 10 thì liên quan gì đến chị b-(

ai hôm qua vừa đi ăn trưa với zai tơ [-x

Oạch lâu lắm rồi tao ko lên đây thấy nó chẳng khác rì ngày tao quấn chiếu..:(
P.anh hả mày,h mới lên là sao cà?hun mày cái:*Không biết tao đã cảm ơn mày vụ mày giúp tao hôm 28-5 chưa,nếu bận quá chưa cảm ơn mày thì tiện thể đây cảm ơn mày lun nha...iu mày nhìu nhìu lắm đóa,ko có bọn mày giúp chắc hôm đấy tao bơi ra mà tìm người thay thế cho cái bọn điên lớp tao mất..nhắc đến ngày hôm ấy tao cứ thấy rợn rợn thế nào ý,chưa hết kinh hoàng :(

Thằng hà..:)) zai tơ á,hoành tráng nhỉ,bác ý mà mò lên đây thì mày chít :)).Vợ chồng nhà mày bao h định viết đơn,cần người làm chứng ko thì ới chị cái nhá ,chị đi làm vì tình thương mến thương chứ ko đòi hỏi hai e trả công xá rì đâu:))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Oạch lâu lắm rồi tao ko lên đây thấy nó chẳng khác rì ngày tao quấn chiếu..:(
P.anh hả mày,h mới lên là sao cà?hun mày cái:*Không biết tao đã cảm ơn mày vụ mày giúp tao hôm 28-5 chưa,nếu bận quá chưa cảm ơn mày thì tiện thể đây cảm ơn mày lun nha...iu mày nhìu nhìu lắm đóa,ko có bọn mày giúp chắc hôm đấy tao bơi ra mà tìm người thay thế cho cái bọn điên lớp tao mất..nhắc đến ngày hôm ấy tao cứ thấy rợn rợn thế nào ý,chưa hết kinh hoàng :(

có sao đâu,hình như mày cảm ơn bọn tao nhìu lần lém roài.Bọn tao tham gia vừa để giúp bọn mày,vừa vui mà,chứ lớp tao cũng chẳng mấy khi có(tính đến hiện h là chưa hề có) những tiết mục như thế!
Bọn tao cũng phải cảm ơn mày vì vụ đấy muh! Hun lain mày 1 cái!!!! :* :x

@bạn Hà : sao nói với Mâu j` mà phũ phàng quá,khổ thân Mâu [-x

Ô hay anh này, anh kiểm tra rồi hay sao mà biết tơ với lụa :-? :nono: đừng có nói bừa [-x tôi mak đấy b-( Tôi đi ăn với ng` khác anh ghen à ;;) ;)) ;;)
Mà anh đừng có mà điêu, tôi cho cái 3 tháng bay bay làm ek j`, nó k lớn lên là tại tôi à b-( chẳng nhẽ k có lỗi của anh b-( =;b-( =;=;b-(

@ bà Vy ạ : lạy bà ^:)^ ng` ta đang tìm cak bon chen níu kéo thì và chứng chọt cái je` :-B CÒn phải moi tiền bồi thường của nó + đi sọp pin vài lần cho sướng đã ;;) ;))

[-x

con vy đừng nhoi [-x b-(

tao lại :* cho phát có anh zai nóng mắt giờ :-w :))

yên tâm là k li dị đâu

chít tiền tao [-x :))

mà có lỗi gì của tôi, nó hông phát triển thì hỏi mẹ nó chứ hỏi gì tôi

tôi có mang nó đâu b-(

to bạn P.a: ban P.a k biết đó thôi, con vợ tớ nó ưa b-(, mỗi lần nói nặng với nó là nó cảm ơn nữa đấy :x

@bạn Hà : sao nói với Mâu j` mà phũ phàng quá,khổ thân Mâu
Chả biết ai khổ thân đâu PA ạ :)) Nó mà li dị thì tiền nó về túi mình hết >:) đố dám đấy :-B
Mà cái vụ 3 tháng kia bỏ wa đi [-( tôi biết thừa anh lấy lí do bao biện thôi [-(
Thấy nó k phát triển sao k hỏi han tôi câu nào b-( kêu ca j` nữa b-( =;b-(=;=;

Mà vụ ưa nặng 8-| nói nghe tôi có vẻ giống con lừa nhờ /:)
Nhưng mà :
nhàu nhau ở ngoài thía thoai ,chứ ở nhà là bọn tớ wi' nhau lắm đấy :x chồng iu nhờ ;;)
:*

:x:*:x:*:x:* >:-D< :*:x:*:*:x>:-D< :x:*

:eek:

ai wi' ai mến ai ở đây thế :eek:

vợ thằng nhân [-x

hỏi thăm chị làm gì ;;), hỏi thăm có ăn được k =p~

<:)) :p j/k :)) :x lắm :x :)), xxbb :x>

Ơ Vợ chồng nhà thằng này nhờn nhỉ...cứ cãi nhau lọan cả lên thế này à,về nhà đóng cửa mà nhàu típ nhá...

Đỗ Mỹ Anh đã viết:
Hello!Bonjour!
Chao tat ca moi nguoi!!
Thay ba con noi chuyen vui qua ha!
hehe, hết Phanh lại đến Manh, hai bà này đúng là dính nhau như hình với bóng :D
Lúc nào dụ dỗ đc cả Minh trang với Dương dê vào nữa thì quả là đáng khâm phục =D>
@ Manh : lúc nào rỗi xuống 05-08 chơi với bọn em nhá ;;) :x

Back
Bên trên