Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Mày wan tâm huynh nào lớp Tin thì nói xừ ra lại còn hỏi để bít,hỏi fai có mục đích chứb-) k mục đích thg` thì là mục đích sâu xa:D
Hix ,chiều nay ktra Lý 1 tiết,mai ktra Toán 1 tiết:(

hé, muội khanh quan tâm thế là có chuyện ah nha ;;), mà tưởng ....;;)

chiều vợ kiểm tra lí 1 tiết hả, kt tốt nhé :D
chồng về nhà đây

chúc các muội f1 thi tốt

Có thi j` đâu hả chồng [-x chỉ ktra thôi mà:D Bài dễ .sung sướng,iu we':x
Mà Khanh là hay wan tâm linh tinh lắm đấy,ai thì được chứ trong lớp Tin có vợ với chồng của tao riêng 2 nhân này thì k dc xí xớn đấyb-) :smoking::p

vẫn chưa dịch xong hả mấy muội, lâu thế :D .
Bây giờ tao mới để ý, các muội lớp Pháp học chuyên Pháp, thế mà Signature lại toàn là tiếng anh, toàn câu nếu mà nói với mình thì mình bay lên trời luôn :D.

Ờ hớ,quên mất vụ dịch cho huynh Nam:p Vấn đề này huynh hỏi muội Tươi nhé:D Muội Tươi nhận dịch rồi mà:D
Còn chữ kí: muội vừa đổi,tại bài này hay we',nghe xong đổi lun:D

Mai các huynh lớp Tin đi ăn trưa với các muội nhé,tiện thể đi ăn cưới lun:D:x Trưa 12h kém 15 nhé,h đấy các muội mới đến dc:D

WHAT??????????????????????
thứ nhất, bạn Hà nhận mình làm muội lúc nào mà nghe nó cứ ngờ ngợ:D với lại bạn tưởng gì thì cứ nói hẳn ra, cứ lửng lửng thế, mình chẳng hỉu gì cả
thứ 2, con Mai kia, tao đâu dám quan tâm đến huynh nào lớp tin, toàn cao siêu quá, tao ko với được thoai, 2 vợ chồng của mày tao cũng ko đụng đến đâu mà lo, chưa chi gì đã sợ rồi kìa
thứ 3, hỏi để còn kiểm tra chứ, lớp tin với lớp tao học cùng cô dạy lý mà
thư 4, ko hỉu sao một chuyện nhỏ con con mà con Mai nó bịa giỏi thật, thế là ko tốt đâu Mai ạ, thất vọng, chẹp

Thất vọng j`,:eek: Tao có bịa j` đâu,đấy là suy luận logique theo Toán học<và Tin học>b-) 4 cái thứ của mày thì 3 cái là cho tao,hix ,sao tao dc ưu ái thế cơ à:D
Mà sao mày k hiểu nhỉ?tao hiểu chồng tao nói j` đấy:smoking:

to Huynh Nam: muội dịch được 1 nửa rùi nhưng dao này nhà cấm net nên muội không post lên đây, hôm nào muội đưa bản dịch cho huynh, ok

Các bạn vẫn xôm quá nhảy
Chúc mãi Xôm, Mai nhỉ
Câu trên là một lời nhận xét, chứ ko phải là câu bài

Hix. như kiểu từ xôm là bản quyền của mình í:smoking:
Đấy huynh Nam yên tâm nhé,vào tay các muội lớp Pháp chỉ có xong thoai,vấn đề chỉ là tgian:D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Hix. như kiểu từ xôm là bản quyền của mình í:smoking:
Đấy huynh Nam yên tâm nhé,vào tay các muội lớp Pháp chỉ có xong thoai,vấn đề chỉ là tgian:D
Tội nghiệp thằng Nam :)>- chúc mày ăn tết vui vẻ với bài dịch :))

:)) thằng nam vẫn khác khao chờ đợi bản dịch từ trên trời rơi xuống nhẩy ;;)

đứa nào là bản dịch từ trên trời rơi xuống đấy, thằng Hà hả, náo quá
AH, hôm qua, đám cưới của Mai và HÀ. cung hỉ, chúc các bạn vui duyên mới không quên nhiệm vụ

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
đứa nào là bản dịch từ trên trời rơi xuống đấy, thằng Hà hả, náo quá
AH, hôm qua, đám cưới của Mai và HÀ. cung hỉ, chúc các bạn vui duyên mới không quên nhiệm vụ
Nhiệm vụ j` cơ:-/
Ý chồng tao bảo trên trời là 0:) còn dưới đất là >:) í mà b-)

Chết thật, thế này nhé :(
Nếu thằng Hà và con Mai có cho ra thằng ku hay con ku nào đấy thì tao phải gọi nó là gì nhỉ :d

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, nhiệm vụ 6 tháng có baby b-)
Ng` chứ có phải mèo đâu[-x mà một năm 2 lứa àb-)
Đỏ: vợ làm mẹ nuôi của thằng ku hoặc con ku<:-/> đấy cũng dc vợ ạ:D

Back
Bên trên