Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Oan quá :(( Thằng Hà nó lôi tớ đi cùng chứ tớ có muốn bùng tiết đâu, tớ ngoan ngoãn hiền lành thế này :( :((

Nguyen Quang Minh đã viết:
Oan quá :(( Thằng Hà nó lôi tớ đi cùng chứ tớ có muốn bùng tiết đâu, tớ ngoan ngoãn hiền lành thế này :( :((
Phải, hiền lành như một con bò, à nhầm, một con cáo già ngây thơ thời hậu kì Hiện Đại
Úi cha, lẫm sử rồi.

Phùng Anh Quân đã viết:
Nguyen Quang Minh đã viết:
Phải, hiền lành như một con bò, à nhầm, một con cáo già ngây thơ thời hậu kì Hiện Đại
Úi cha, lẫm sử rồi.
Sao mày toàn bảo tao là bò thế, muốn có bạn à????
thông cảm :( rõ khổ thân :-s

Chán thía, tiết hóa có bị ghi đâu, đến tiết lý hứng lên lại bùng, thế là trời ko cho em thoát tội thêm lân nữa :((

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)):)) lo cũng muộn rồi ku*ng ạ ;;)
Thế là sao hả chồng :eek: Tin tưởng chồng thế mà sao sự thật lại phũ phàng thế này:(( Oày, hix ,sao mình toàn cưới fai ng` hay buôn chiện thế này:p

tiết HÓa ông ý nhẵn mặt bọn mày rồi , ghi làm gì nữa cho mỏi tay :))

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
Thế là sao hả chồng :eek: Tin tưởng chồng thế mà sao sự thật lại phũ phàng thế này:(( Oày, hix ,sao mình toàn cưới fai ng` hay buôn chiện thế này:p
Ừ, đâu có như vợ nhờ :)>- :))

Thế thì chồng của chồng buôn chiện với ai[-x b-) Nói chugn là vớ fai? 2 ng` nhìu mồm:D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

hehe, hôm nay quả nói chiện với mẹ huynh Hà mới gọi là ngoạn mục, thật mà như ko :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chiện với mẹ chồng tao á;;) Nói chiện j` thế? Pác có khó tính k????????< fai tìm hiểu trc cho đỡ bỡ ngỡ :p>

Tại sao ????????? K hiểu,mà tao có bít anh QUách đâu ,thà mày nói lun còn hơn:D Nói lun đi , háo hức háo hức b-)

to đỏ: hôm qua bị ghi sổ hả, tiết nào????

to trang thư: chuyện bình thường ở thôn ;;)

to vợ: thằng đỏ nó ko dám thú tội đâu, vợ của vợ nhát lắm ;;), nói chuyện với mẹ chồng hay lắm ;;), nhưng mà tại ông quách ông ấy biết mẹ chồng chắc được 9,10 năm roài ;;)

hình như mấy thằng bùng lý bị ghi sổ hết
tao ko bùng nhưng ở lớp ăn con 2 :((

to đỏ: hôm qua bị ghi sổ hả, tiết nào????
Thế có nghĩa là chồng bùng 1 vài tiết à:eek:
to vợ: thằng đỏ nó ko dám thú tội đâu, vợ của vợ nhát lắm , nói chuyện với mẹ chồng hay lắm , nhưng mà tại ông quách ông ấy biết mẹ chồng chắc được 9,10 năm roài
Hay thế nào,cái chính là dễ tính hay k chứ k fai hay hay k;;)
to trang thư: chuyện bình thường ở thôn
Bình thường có nghĩa là hay có con gái đến nói chiện với mẹ chồng lắm à:eek:

Nhí cái j`,đang tìm hiểu họ hàng gia tộc nhà chồng màb-) Mà k hiểu sao cưới roài mà k bít mặt bố mẹ chồng với anh chị em chồng :-/ Lạ thật,chẳng hiểu nữa

Back
Bên trên