Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Buôi: thằng nào ở phố Huế suốt ngày ra chợ trời bán đĩa ấy nhỉ
tình hình là :
1 : nhà tao không ở Phố Huế
2 : chợ zời là nhà Hương muội đấy :))

Vy ui,bn lâu roài mày k vào đây thế,bít bọn nó đang nói đĩa j` k mà mua với bán[-x

Bon chen quá!Hôm qua đến nhà em Vy bốc phét với em Mai và em gì Trang ý nhỉ?Tội nghiệp em nó quá mà chẳng biết làm gì nên lên đây xin lỗi.

Anh Thái bốc phét j` với em đâu:eek: Hay là mình cả tin nhỉ:-/
Còn con Huyền Trang nó k lên HAO đâu anh ạ,anh xin lỗi cũng rứa thoai:D Nó biết roài,chiều đên xem nó có làm thịt mấy đứa k:))b-)

tình hình là huynh không giúp gì được cho Hương muội rồi :D . Huynh chỉ Copy and Paste, có đánh chữ nào đâu mà bảo huynh đánh sai :D. Từ nào không dịch được, cứ coi là từ chuyên môn đi :D, bỏ vào ngoặc kép, OK?
Nhầm, nhà gần phố Huế :D.

oái
sao Mai muội lắm bài viết thế
câu dễ sợ

Oày ,k câu ,gọi là tik cực post bài,khổ wa',cứ chuốc tội lên đầu muội là sao:-/

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Oày ,k câu ,gọi là tik cực post bài,khổ wa',cứ chuốc tội lên đầu muội là sao:-/
Thằng nào dám nói gì vợ tao, cẩn thận đấy :-$ b-) :> :))
Oai chưa :))

bạn mai không phải là câu đâu mà đấy gọi là đánh bắt rùi

hehe, thằng đỏ đừng có nhận xằng nhận bậy

1 vợ ko thể có 2 chồng

mà 1 vợ chỉ có thể có thêm 1 vợ và 1 chồng mà thôi b-0

hehe, thằng đỏ đừng có nhận xằng nhận bậy

1 vợ ko thể có 2 chồng

mà 1 vợ chỉ có thể có thêm 1 vợ và 1 chồng mà thôi b-0
:-/ :-? thằng này bị phê à ? nói mãi mà tao vẫn không hiểu mày định nói gì nữa :D

Này hôm nay hình như đệ tử định tổ chức sinh nhật đúng không? thông báo ngày giờ địa điểm nếu muốn nhận quà

Iem thông báo thay chồng nhé: chiều nay sau khi tan học cứ ra quán Thanh,ai ra thì ng` đấy dc ăn bánh ,ai ăn bánh thì fai tặng wa`,trừ vợ đã tặng roài:D
Còn chồng: công nhận ngôn ngữ khó hiểu,hình như là 1 ng` chỉ nên có 1 vợ và 1 chồng thôi thì phải:-/

Không đâu Mai ạ.Càng nhiều chồng càng tốt (cứ như Hương ý) !Quan hệ một lúc với bao nhiêu người!(mà có làm sao đâu?Chả bệnh chả tật gì cả!Chẳng biết người ta cứ HIV với chả AIDS ở đâu nữa??hehe)

Hix,cái đấy là phù du thoai,chỉ tại chồng em k cho chứ k fai em k muốn.Mà thôgn báo với anh: con Trang sau khi bít bị lừa đã sững ng` và định đên nhìn mặt anh để xin lỗi vì đã gọi anh là thằng Thái:p

Back
Bên trên