Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Cho tao làm người đỡ đầu cho nó đi, đảm bảo sau này nó sẽ phát tài phát lộc :p

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, nhiệm vụ 6 tháng có baby b-)
Chả trách bạn Mai hào hứng với chuyện cưới xin này thế. ;)
Dượng ui,dượng có cần phải vội vàng thía không?
9 tháng 10 ngày cho nó "đủ lông đủ cánh" mà.
Với lại nếu có "thằng ku" hay "con ku" nào đấy (mượn tạm từ của các bạn :)) thì theo "đằng nội" nó gọi tớ là chị, nhỉ?
Còn nếu theo "đằng ngoại" thì tớ là vợ của mẹ nuôi nó đấy! Tính sao đây? :))

Ờ nhỉ? đọc bài bạn Tân mới nhớ, có lẽ tớ là cô nó, huynh Hà nhỉ? :D

Oày,thèng ku hay con ku <:))> đấy chưa ra ngoài mà,cứ chờ đi :D
Trang Thư là em chồng tao à Thư;;) Cong vụ bạn Tân thì chưa bít cak giải quyết ,để sau:D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, nhiệm vụ 6 tháng có baby b-)
Ng` chứ có phải mèo đâu[-x mà một năm 2 lứa àb-)
Đỏ: vợ làm mẹ nuôi của thằng ku hoặc con ku<:-/> đấy cũng dc vợ ạ:D
Úi, trông nom thôi chứ ko có trách nhiệm cho bú đâu nhé :D

chúng mày bựa nó cũng vừa vừa thôi không có ai nhỡ sa chân vào đây lại tưởng Tin Pháp là cái ổ les với gay :(( khiếp , kinh , tởm

Vương Văn Cường đã viết:
chúng mày bựa nó cũng vừa vừa thôi không có ai nhỡ sa chân vào đây lại tưởng Tin Pháp là cái ổ les với gay :(( khiếp , kinh , tởm
Không ai nói với người ngoài mày vẫn vào đây thường xuyên đâu cường a. :-$ :)) ---> 1 là les 2 là gay

mày nói gì mà tao không hiểu ?
chằng hiểu chúng mày nữa , dạo này đứa nào đứa nấy đều khó hiểu , chết mất

Khó hiểu đến mức khó hiểu :-/ Thực ra chả có j khó hiểu cả: ý thèng Đỏ bảo mày bị gay hoặc les chứ có j` đâu mà thak mak:-/

haha, mình post có 1 bài mà mọi người đã nhặng lên rồi

đấy người ta gọi là ;;) "ăn cơm trước kẻng" :)):)):)) nên con gái ko cần lo cho nó đâu :D

mà nó là em gái (zai) con, cũng đồng thời là con của, ah mà ko, thằng đỏ liên quan rì đâu nhỉ, chậc thế thì đằng ngoại con ko liên quan

to cường: ở đây có mỗi thằng đỏ với vợ tao cùng một lúc đảm nhiệm 2 nhiệm vụ thôi, mọi người khác đều bt :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

đấy người ta gọi là ;;) "ăn cơm trước kẻng" :)):)):)) nên con gái ko cần lo cho nó đâu :D
Ầy dà,lại nói chiên riêng chỗ đông người roài>:)
mà nó là em gái (zai) con, cũng đồng thời là con của, ah mà ko, thằng đỏ liên quan rì đâu nhỉ, chậc thế thì đằng ngoại con ko liên quan
Đỏ là mẹ nuôi của thèng ku<hoặc con ku j` đó>

to cường: ở đây có mỗi thằng đỏ với vợ tao cùng một lúc đảm nhiệm 2 nhiệm vụ thôi, mọi người khác đều bt :D
j` đây ,câu này là sao[-xb-):smoking:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

Ầy dà,lại nói chiên riêng chỗ đông người roài>:)
Đỏ là mẹ nuôi của thèng ku<hoặc con ku j` đó>

j` đây ,câu này là sao[-xb-):smoking:
1. ở đây toàn người nhà, ngại gì :D
2. thì nuôi là nuội, tân con là vợ thằng đỏ thì cũng ko liên quan máu mủ rì với thèng con mình theo đằng ngoại :D
3.sự thật nó thế :D

1.Vợ có họ hàng j` với Tân đâu,thế là ng` lạ roài[-x
2.Thì nói chugn thế chứ có ai bảo Đỏ có quan hệ j` đâu:D
3.Sự thực nhưng đây dù toàn ng` wen vẫn có khách vãng lai chứ ,k dc nói xấu ,mất hết hình tượng:smoking:

1. tân là vợ của thằng đỏ, mà thằng đỏ là vợ của vợ, mà vợ là vợ của chồng, mà chồng là dượng của tân :D, thế suy ra họ hàng quá đi chứ lại [-x
2.hehe, okie, chuyện đấy tính sau :D
3. sợ ze, thằng nào bon chen vào đây, bảo kê vặt răng chít b-)

1.chồng là dượng thế vợ là dì của Tân à:-/ Thế còn vụ Tân là vợ của vợ của vợ thì pó tay ,k giải quyêt được[-x
2.ừa tính sau:D
3.kinh thật ,đi đâu cũng mác bảo kê:D

Chết thật, cứ thế này thì chúng ta đều là người nhà cả :))
Mà bạn Mai không được "loại" tớ ra khỏi "họ ngoại nhà thằng ku/con ku" gì gì đấy đâu nhá! Tớ là vợ của vợ ấy cơ mà ???
@Dượng: giời ôi! Sốt ruột lém cơ. Bao giờ đẻ hẵng tính, nhể? :D
Quên mất, như thế thì bạn Mai coi tớ là "khách lai vãng" ah?
Dượng ơi! Vợ của dượng ... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ây dà ,bạn Tân hiểu nhầm ý tớ roài,ý tớ là chưa tìm ra cak nào để thằng ku/con ku xưng hô với bạn Tân cả,mà có khi bạn Tân phải gọi tớ là dì đi chứ nhẩy:bigrin:
Quyết định: tớ là dì của bạn Tân ,xoẹt... xoẹt... bộp đã kí tên và đóng dấu ,có j` kiến nghị để sau giải quyết :smoking: B-)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Quyết định: tớ là dì của bạn Tân ,xoẹt... xoẹt... bộp đã kí tên và đóng dấu ,có j` kiến nghị để sau giải quyết :smoking: B-)
Không chấp nhận, cái này đóng cho 3 cái dấu liền :))
Bạn Mai mà là dì của tớ thì thèng Đỏ là con rể bạn Mai, trái với giả thiết bạn Mai là chồng thèng Đỏ :))

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
:
Quyết định: tớ là dì của bạn Tân ,xoẹt... xoẹt... bộp đã kí tên và đóng dấu ,có j` kiến nghị để sau giải quyết

Không chấp nhận, cái này đóng cho 3 cái dấu liền
Bạn Mai mà là dì của tớ thì thèng Đỏ là con rể bạn Mai, trái với giả thiết bạn Mai là chồng thèng Đỏ
Thế này nhé,nếu theo họ bên chồng thì Tân là cháu gọi tớ = dì :smoking:
Còn nếu theo họ bên vợ của tớ thì Tân là vợ của vợ tớ <:-/> nên chưa biết nên gọi = j`[-x .Mà chẳng nhẽ lại ấy tớ thì wa' = k có họ hàng nên tạm thời cứ dì cháu điB-) Bao h giải quyết dc vấn đề kia thì đổi sau cũng dc:biggrin:

Back
Bên trên