Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

hehe, oài, con ơi, cứ gọi vợ của dượng một tiếng dì cho được việc con ạ, chứ vợ của dượng zữ lắm đấy. con ko bật được đâu b-) :p

Vũ Minh Tân đã viết:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Quyết định: tớ là dì của bạn Tân ,xoẹt... xoẹt... bộp đã kí tên và đóng dấu ,có j` kiến nghị để sau giải quyết :smoking: B-)
Không chấp nhận, cái này đóng cho 3 cái dấu liền :))
Bạn Mai mà là dì của tớ thì thèng Đỏ là con rể bạn Mai, trái với giả thiết bạn Mai là chồng thèng Đỏ :))
Thèng Đỏ là thèng nào, ăn nói cẩn thận :|

kâu bệnh hoạn quá rồi đấy , chuyển chủ đề lành mạnh tí đê [-x

thằng bệnh đã lên HAO roài...cái kiểu này đợi đến khi 4 thằng bang chủ 4 bang lên đầy
đủ..thì tứ đại tin nhân sẽ xé nát cả cái HAO này toàng toạc ra :))

chết mị e nhầm topic cứ tưởng cái nì là box tin nên mới hồn nhiên như cô tiên khỏa thân trên bãi biển..héhé...thoai...viết nốt rùi biến sang phong cách 10 tin làm vài bài
cho ló ực oái...:))..muốn chọc thủng cái HAO quá...ngứa nắm roài...:D

Ông đi kiếm cái nọ nào xóc đi, bựa vật ạ [-x Mày nói gì cũng phải giữ thể diện cho anh em trước các bạn nữ chứ, nhi` :x
Hao là chỗ nghiêm túc, ông cứ phun ra nào thì chọc, ngoáy, đút,... rồi thì sướng, khoái, ngứa .... :))

hêhe, bài thứ 2000 viết ở đây b-)

thằng huấn làm quả liên khúc đuợc đấy ;;)

KỈ NIỆM BÀI THỨ 1000 :)) :)) :))
Yêu các muội nhỉu nhỉu nhìu nhìu :x

hô hô , Huấn chó hiện nguyên hình quỷ râu xanh rồi , chạy chạy bà kon ơi

Đừng chạy, chạy phát nó kéo lại thì bọn mày đứt cước :(

Nguyen Quang Minh đã viết:
Thèng Đỏ là thèng nào, ăn nói cẩn thận :|
Thế gọi là rì? "Bạn Đỏ" ah? Nghe bỉ quá!
dì Mai đã viết:
Thế này nhé,nếu theo họ bên chồng thì Tân là cháu gọi tớ = dì
Còn nếu theo họ bên vợ của tớ thì Tân là vợ của vợ tớ <> nên chưa biết nên gọi = j` .Mà chẳng nhẽ lại ấy tớ thì wa' = k có họ hàng nên tạm thời cứ dì cháu đi Bao h giải quyết dc vấn đề kia thì đổi sau cũng dc
Thế này thì "vụ lợi" quá đấy. Thấy mình hiền mà bắt nạt :D
Uh thì dì, thích già sớm cho già luôn :))

dì Mai đã viết:
Thế này nhé,nếu theo họ bên chồng thì Tân là cháu gọi tớ = dì
Còn nếu theo họ bên vợ của tớ thì Tân là vợ của vợ tớ <> nên chưa biết nên gọi = j` .Mà chẳng nhẽ lại ấy tớ thì wa' = k có họ hàng nên tạm thời cứ dì cháu đi Bao h giải quyết dc vấn đề kia thì đổi sau cũng dc
Thế này thì "vụ lợi" quá đấy. Thấy mình hiền mà bắt nạt :D
Uh thì dì, thích già sớm cho già luôn :))
Thế có nghĩa bạn Tân gọi tớ là dì à:-/ Oày ngoan wa';;) Từ h gọi là dì cháu nhé:biggrin:
Mà nếu k gọi là dì thì gọi là j` bi h với mối quan hệ vợ của vợ lằng nhằng đấy:nono:

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, đấy, con ngoan có khác, dượng nói một cái nghe ngay b-)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, oài, con ơi, cứ gọi vợ của dượng một tiếng dì cho được việc con ạ, chứ vợ của dượng zữ lắm đấy. con ko bật được đâu b-) :p
Bây h mới đọc dc câu này:eek: :eek: :eek: Chồgn iu đâu í nhỉ?;;) CHuẩn bị về nhà chưa ,vợ iu có việc cần giải quyết đây :smoking:

Về nhà nhanh nó cần giải quyết vấn đề xinh ný :))chúc 2 bạn hạnh phúc :)

Back
Bên trên