Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

haha, dễ ợt ấy mà, tình hình là, ngày thuận tiện nhất, thứ tư tuần sau, buổi trưa

Mọi người phải cảm ơn tớ vì đã có 1 ý tưởng độc đáo giúp 2 lớp phát triển tình huynh muội ( tiến tới tình phu thê ) đê chứ .

hay đấy
thứ 4 tuần sau các huynh lớp Tin và các muội lớp Pháp đi ăn trưa nhé

haha, dễ ợt ấy mà, tình hình là, ngày thuận tiện nhất, thứ tư tuần sau, buổi trưa
đc đấy , đang đói , nhưng mà hình như h ấy thì hơi đông , đề nghị các bạn lớp Pháp đi học sớm lên 1 tí , còn bọn Tin chắc bùng học Lý luôn rồi

Chẹp ,mong đến ngày các bạn nam lớp tin đãi các bạn nữ lớp Pháp wa
ở đây toàn mấy đứa thích ăn chùa
chậc chậc .... giống mình ghê

Mọi người phải cảm ơn tớ vì đã có 1 ý tưởng độc đáo giúp 2 lớp phát triển tình huynh muội ( tiến tới tình phu thê ) đê chứ .
cảm ơn nhưng mà đừng phá người ta thế chứ

Oầy các bạn lớp Tin hi sinh cả tiết Lý cho lớp Pháp cơ à?Xông xênh thế???Thế ca nhóm cùng bùng thì chít à?

không sao đâu ấy ơi, bọn tớ dũng cảm lắm^^. Với lại ai bùng chết thì tớ khôgn biết, chứ tớ mà bùng Lý hai tiết cuối thứ 4 thì ai dám cản(cản đánh gẫy răng luôn^^). Vì girl lớp Pháp và vì bài văn quên thân mà.

úi sời, thế này thì chết hả, ăn uống đập phá càng nhiều thi chị em càng phải lao tâm đổ tứ vì mấy cái bài văn của lớp tin.Nhưng không sao,dù gì thì cũng có bài kiểm tra 1 tiết tin vớt lại

Ê, thế định 11h trưa tuần sau thật đấy à???
Hôm đấy, 1 số đứa lớp tao học bóng rổ đến 10h cơ, sau đó về nhà .."làm gì đấy"......rồi bò đến trường chắc cũng khoảng 11h30, chưa kể mấy đứa nhà xa nữa chứ, ko ổn lắm.

thế thì chúng mày tự định h với nhau , h nào cũng ok

Tao công nhận cái thời gian "làm gì đấy" hơi bị lâu đấy,hay là vẫn thứ tư nhưng muộn hơi tí xíu thì tạm được!!!

thôi rồi, 11h20->30 nhé, kịch là 30 đấy :D
tiếp theo là màn đi ăn rì và ở đâu :D

ok ok...thì chắc là ăn loanh quoanh gần trường thoai, thế bọn mày muốn ăn trưa hay ăn vớ vẩn thôi (ví dụ như hàng bà thanh ý)

tùy các muội
tiện nhắc luôn Trâu muội muội :))):)):))=))): xưng là muội với Huynh nghe chưa :))

thì xưng trên này thoai, chứ ra đường mà cứ huynh huynh muội muội, bọn nó tường thần kinh à...mà nghe lởm lắm.

Vương Văn Cường đã viết:
cảm ơn nhưng mà đừng phá người ta thế chứ
đã phá hồi nào ?

Nhớ thông báo thời gian và địa điểm cụ thể để anh còn dắt đội chim lợn đi CHIM LỢN nha !

Back
Bên trên