Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
danh sách các bạn lớp p1:Thảo trâu, Hương tươi, Vy bìu, đôrê Mai, Thảo đô, sắp tới có Trinh thùng phi
Êu Hương ui,sao mày lôi cả tên tao vào đây->Càng tốt ,có thêm chỗ câu bài b-) ;;) .Nhưng nhắc nhở bạn Hương là dù có nói là ĐôreMai đi chăng nữa vẫn fai vít hoa tên ng` ta cho lịch sự chứ.Tên hay mừ!!!

dân Pháp viết quả list nick YM cái nhẩy
của Tin là :
Tui trước : judas2303 ( giống nick trong HAO này)
Đỏ :endlesslove149
Hà :leohearts142
Huấn chó :nightengocy
Biên sex : shinichi_bien2004

thằng Cường Bìu bỏ ngay chữ sex ở tên tao ngay
rõ chưa

à
mấy muội pháp sưu tầm văn hộ thi sưu tàm luôn khoảng 5,6 bài cho 5,6 huynh lớp Tin nhé
hehehehe

trời các bạn lớp PHÁP sưu tầm cho cả tớ nữa,
help thự phải nộp rồi

Mai là thứ hai phải hông..Hương ơi mày giúp bọn nó đi kìa....giờ tao phải đi thi nói a2 nốt cái đã, rồi sáng mai còn phải đi học thêm toán làm seo mà giúp bọn nó đc...mày giúp đi ko thằng cường nó lại kêu là lúc mình cần thì bọn nó giúp còn lúc bọn nó cần mình lại dửng dưng=>mang tiếng chết

trùi,topic này sặc mùi phim chưởng,nhưng cũng hay đấy nhỉ
Các huynh lớp Tin học Văn ai mà bài tập khủng khiếp thế này. Được rùi,các muội sẽ cố
gắng giúp
Như thế này đi,hôm nay muội sẽ bảo các chị em làm giúp,rùi thứ tư hẹn ra lấy bài ,ok

To Trang:MÀY lên từ lúc nào mà ko kêu tao hả kon kia..bạn bè với mày thế đấy hả...mà trc mày cùng lớp với thằng cường đúng ko..sao hồi ấy tao chẳng bao giờ thấy cái mẹt nó ở trong lớp nhẩy?

mày giúp đi ko thằng cường nó lại kêu là lúc mình cần thì bọn nó giúp còn lúc bọn nó cần mình lại dửng dưng=>mang tiếng chết
không dám
thứ tư hẹn ra lấy bài ,ok
yeahhhhhhhhhh
tiện thể làm cho nó xôm xôm vào nhá , đỡ liệt
To Trang:MÀY lên từ lúc nào mà ko kêu tao hả kon kia..bạn bè với mày thế đấy hả...mà trc mày cùng lớp với thằng cường đúng ko..sao hồi ấy tao chẳng bao giờ thấy cái mẹt nó ở trong lớp nhẩy?
nếu thằng Cường mà mày nói là tao thì nhầm to rồi

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
trùi,topic này sặc mùi phim chưởng,nhưng cũng hay đấy nhỉ
Các huynh lớp Tin học Văn ai mà bài tập khủng khiếp thế này. Được rùi,các muội sẽ cố
gắng giúp
Như thế này đi,hôm nay muội sẽ bảo các chị em làm giúp,rùi thứ tư hẹn ra lấy bài ,ok

Mấy huynh phải học văn cô Nguyệt Anh
bài sưu tầm này lại lấy điểm hệ số 2 nữa đấy
Thứ 4 ra lấy hả?
Ok chiều thứ 4 học tin tiện thể lấy lun
Thank you

Làm cái ca dao dễ bỏ bố, thay cho thời gian chúng mày ngồi viết bài trên HAo, chúng mày đi tìm trên mạng đi, đầy!!!!!!!!!! Bọn Tin thích làm quen với bọn trai Pháp 2 không? Kể tên nhá: Trung thỉm, Khiêm "Biên xuồi" (tên ông bô), Quân hói (ông bô bị hói), Lân vổ, Huy lắc hoặc là Silicôn như các bạn lớp ngoài vẫn hay gọi, Thành Troy (đọc là choi), Hoàng công lực (vì tên "bí danh" trong hộ khẩu của nó là Trần Công Lực! Thật 100%) Còn gái thì nhiều lắm, hàng cao cấp phết, chỉ nhỉnh kém Pháp 1 một tí thôi!

Vi ui,tao k hỉu mày to:Trang la con Trang nào đấy,tao có wen k? :-/ Đừng bảo con Trang bò lớp mìn nhá,nó cũng lên HAO à?

MÀY lên từ lúc nào mà ko kêu tao hả kon kia..bạn bè với mày thế đấy hả...mà trc mày cùng lớp với thằng cường đúng ko..
Em là dân mới nhập hội mà chị. Ngại quá, vãn được mọi người nhớ tên nhớ mặt
Mà mày học ca chiều sao tao ít gặp thế?

cái bài đấy bao giờ nộp hả Cường buôi? có gì các girl lớp Pháp cho tớ xin 1 bản luôn nhé^^.
ông huy không đọc chủ đề à, girl only, không có huynh đệ gì đây hết^^.

ấy
Nam silip sao nói năng vô tình thế
kết huynh đệ cũng đc
Tin sẽ là huynh
Ok chứ???

ặc, nghe hợp ní đấy, thứ tư đến lấy hả, chỉ cần làm tầm 3 bản thôi, rồi lấy cái này, bôi cái kia 1 chút, thay phiên nhau, ra 5,10 bản cũng được mà :D

thứ 4 có muộn quá ko nhỉ
vì còn phải gõ lại lên máy tính rồi in ra nữa

to Nam : chú nói đúng ý anh đấy
to Vy : hóa ra con Trang mà mày nói là con này hả , Lươn thì cứ bảo là Lươn còn bày đặt Tranh chiếc ,rách ruột
to Hương : cân nhắc kĩ đi trước khi nhận lời làm , bởi vì trên này có khoảng 4 huynh lớp Tin online , nếu có làm thì phải làm 4 bài ( cứ thử nhân 4 lần n~ gì thằng Đỏ nói xem :D )

Back
Bên trên