Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

sao con trai lại để con gái chủ tri là thế nào hả. Liên hoan thì chia đều hai lớp ,mỗi lớp làm 1 nửa
Các huynh hẹn ngày đi,cứ thế mà quán triệt vấn đề. ok
( con việc bài Văn với bài Tin,dẹp sang một bên ,ăn chơi đập phá đã)

hehe, thằng cường chả có tí lịch sự rì cả, sao lại để các bạn nữ chủ chi thế (mở ngoặc là bạn Hương tri kỉ viết sai chính tả :D, đóng ngoặc :D)
định ngày đê, em ủng hổ, nhưng chắc nói lớp tin với pháp thì hơi rộng nhỉ, có mấy nhân online trên hao thôi hả :))

Tin Pháp only
Định hôm nào làm đây
địa điểm+thời gian????

Ngày mai bọn tổ 1+2 làm bài kt tin hệ số 12.Đứa nào mà dưới 5 thì chết đi là vừa

sao con trai lại để con gái chủ tri là thế nào hả. Liên hoan thì chia đều hai lớp ,mỗi lớp làm 1 nửa
thông cảm , tui quen ăn chùa rồi :))
thứ 1 là "chi" not "tri" , khiếp trình độ văn chương kiểu này mà làm Văn hộ mình chắc còn dưới cả liệt
thứ 2 : đừng có mà trốn tránh trách nhiệm đấy , cả con Vy nữa , nhào zô mà làm , t5 tuần sau phải nộp rồi
còn về vụ đập phá thì bao h cũng ok , cái chính là vấn đề money :D

Vương Văn Cường đã viết:
thông cảm , tui quen ăn chùa rồi :))
thứ 1 là "chi" not "tri" , khiếp trình độ văn chương kiểu này mà làm Văn hộ mình chắc còn dưới cả liệt
thứ 2 : đừng có mà trốn tránh trách nhiệm đấy , cả con Vy nữa , nhào zô mà làm , t5 tuần sau phải nộp rồi
còn về vụ đập phá thì bao h cũng ok , cái chính là vấn đề money :D

Đồng ý cả 2 tay và 3 chân :)) :)) :)) :)) =D> =D> =D> =D>

Liên hoan đi, anh sẽ góp vui = cách đập phá hết mình để ko phụ công lao các bạn đã tổ chức :))

Bọn mày ui mai luôn đc ko?mai là thứ 4 rùi ,chắc p1 phải học 5 tiết quá nhưng mà sau giờ học chắc ok đấy..đi lun đi cho nó bớt chờ bớt đợi nhẩy..làm luôn để lâu nó nguội lạnh tinh thẩn .OK NHA!

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
bố con hâm, bài văn dẹp qua nghe còn đc chứ tin thì mày định thế nào???thích bị điểm liệt à, mấy sư huynh dễ "xương" ui....giúp cái đê:)):)):))

To thái: mắt mũi mày để đâu thế, chỉ tin+pháp thôi mà,thích ăn "ngó" thì ok thôi :D:D:D

điếu mệ...
chỉ mấy hôm ko lên thôi mà đã sinh ra cái box này rùi...đã thế còn phát
triển vòn vọt..5 trang lận...+ mấy thằng nói xấu bố...
thằng nào còn thêm chữ "chó" sau tên tao thì đến lớp tao cho ăn đấm đấy,khoản này bố ko đùa..
Còn tình đoàn kết pháp tin thì zo tư...anh cũng tán thành 3 chân....mặc dù chả quen ai lớp P1 cả...hehe...:D

Bọn mày ui mai luôn đc ko?mai là thứ 4 rùi ,chắc p1 phải học 5 tiết quá nhưng mà sau giờ học chắc ok đấy..đi lun đi cho nó bớt chờ bớt đợi nhẩy..làm luôn để lâu nó nguội lạnh tinh thẩn .OK NHA!
Em này chắc cũng nặng cân lắm nhỉ?Suốt ngỳa ăn với chả nhậu..

Mod đâu rồi
viết 2 bài liền thế này đc gọi là câu bài đấy
sao ko nhắc nhở đi

mà toàn đi nhắc nhở vớ vẩn

Mình vào lớp pháp là bị nhận ra ngay ( cái đầu nổi bật quá, hi vọng thầy nhìn mặt thấy đẹp trai nên cho qua ) :D

Nguyen Quang Minh đã viết:
Mình vào lớp pháp là bị nhận ra ngay ( cái đầu nổi bật quá, hi vọng thầy nhìn mặt thấy đẹp trai nên cho qua ) :D

ko hiểu thằng Minh nói câu này có nghĩa gì

Thế cuối cùng thứ 4 này đã đi dc đâu hử bọn mầy???Thế có định lập kế hoạch đi tiếp k đấy?Chẹp ,mong đến ngày các bạn nam lớp tin đãi các bạn nữ lớp Pháp wa'

Back
Bên trên