Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

hehe, ông thái đúng là khoái chim lợn ghê, haha
chim lợn nhớ góp tiền nhá :))

thì xưng trên này thoai, chứ ra đường mà cứ huynh huynh muội muội, bọn nó tường thần kinh à...mà nghe lởm lắm
ra đường phải gọi là anh , xưng em , nghe chưa ????

này,ông thái khí trơ nhỉ,hai lớp người ta đang họp bàn tổ chức đi liên hoan thì tự nhiên dắt chim lợn ở đâu đến

Vương Văn Cường đã viết:
ra đường phải gọi là anh , xưng em , nghe chưa ????
à,hóa ra bây giớ các bạn lớp tin gọi lớp pháp là anh,còn lớp pháp kêu lớp tin là em ah. Hay đấy

lớp Pháp gọi lớp Tin là anh còn lớp Tin gọi lớp Pháp là em
Quá ổn

à,hóa ra bây giớ các bạn lớp tin gọi lớp pháp là anh,còn lớp pháp kêu lớp tin là em ah. Hay đấy
eo ơi , bi h mấy girl lớp Pháp lại thích làm anh cơ đấy , ghê quá !!!!!!!!

di vào vấn đề chính đi
quyết định t4 , 11h30 , hẹn ở trường sau đó đi đâu thì đi
nhất thiết là phải ăn trưa , lúc ấy bọn lớp Tin rã ruột ra rồi

Êu ,nên có kế hoạch cụ thể chứ.Chứ đi đâu thì đi xong lúc đấy lại cãi nhau

tui nghĩ nên để tầm khoảng 11h30 trưa thứ 4 là OK rồi
ko cần bàn cãi về time nữa
còn về địa điểm thì bàn bạc tiếp

Hôm đó những ai đi thì vào đây đăng kí nhé. Mỗi lớp khoảng 6,7 người thôi
Nhiều quá cũng ko hay

Tui là ng` đầu tiên đăng kí nhé

cái box này phát triển nhanh vòn vọt nhấy...ko khéo lại thành tình phu thê thì chít miệ
cái khoản đi ăn mà chùa thì...tao sẵn sàng trốn học..khì khì...kiểu này tiền nong hôm ấy xông xênh wa'...dù gì thì cứ đăng ký...số 2 là số may mắn mà lị..biết đâu hôm đấy lại....thì chít ;))

Tui thứ ba nha...thích số hai hơn nhưng mà bẹn Huấn tranh mất rùi..mà cuối cùng thì lớp nào chủ chi đấy?

thằng Huấn hôm nay đi đâu mà nghỉ thế

mà sao lại có cái điểm chất lượng là cái gì ấy nhỉ (ở bên dưới chỗ bài viết ấy)

..mà cuối cùng thì lớp nào chủ chi đấy?
đúng roài , quên mất vấn đề quan trọng nhất
theo tao thì Pháp chủ chi , coi như mừng thành công vụ "Why not"
còn khi nào hết đá giải , làm phát nữa Tin chủ chi , coi như mừng vô địch , ok????

cái điểm chất lượng là rì thế ?

Vương Văn Cường đã viết:
..mà cuối cùng thì lớp nào chủ chi đấy?
đúng roài , quên mất vấn đề quan trọng nhất
theo tao thì Pháp chủ chi , coi như mừng thành công vụ "Why not"
còn khi nào hết đá giải , làm phát nữa Tin chủ chi , coi như mừng vô địch ,
Tao chẳng thấy có gì mà "ok"ở đây cả..con trai ai lại để con gái trả tiền,mà mấy ông thừa biết vụ whynot lớp tui có lãi đc cái gì đâu mà khao với khủng hả trời
Mà mai lớp tin đá đg kh?Ờ mai mình cũng qua đấy ngó tí nhờ

mai đừng đến xem làm gì , trận ngày mai vừa đá vừa chơi , có hay ho rì đâu

waring : tao bị trừ 1 đ? chất lượng rồi chúng mày ơi , nó bảo trừ cái rất vớ vẩn ( rõ ràng mình không câu ) :(( :(( :((

"Nếu như các bạn không đến lấy lại tiền trong vòng 2 ngày là hôm nay và ngày mai thì chúng tôi xin đc xung vào quĩ..........."_trích dẫn lời con Thảo hôm thứ 2 đầu tuần lên nói!Hè hè!Đúng lúc đấy thì nó ấp úng!Bọn mày định lầy tiền đấy đi ăn chơi 1 bữa hả Vy???:D
Đáng nhẽ ra chúng mày fai đi đến từng lớp mà trả cho từng người chứ:))Lương tâm chúng mày để đi đâu hết rồi:-/ :D

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
"Nếu như các bạn không đến lấy lại tiền trong vòng 2 ngày là hôm nay và ngày mai thì chúng tôi xin đc xung vào quĩ..........."_trích dẫn lời con Thảo hôm thứ 2 đầu tuần lên nói!Hè hè!Đúng lúc đấy thì nó ấp úng!Bọn mày định lầy tiền đấy đi ăn chơi 1 bữa hả Vy???:D
Đáng nhẽ ra chúng mày fai đi đến từng lớp mà trả cho từng người chứ:))Lương tâm chúng mày để đi đâu hết rồi:-/ :D
oho, con này mày chỉ trích tao đấy à :D. eh, cái này là tao đã thông qua lớp rồi đấy nhớ chứ ko phải tao lấy làm quỹ đen đấu, yên tâm...hehe,với cả cho tao nói vài lời:
_Bọn tao trong thời gian vừa qua chạy như cờ lông công ý,bắn từ bên nọ đến bên kí đến hộc cả hơi. Thật ra thì cái chuyện đến từng lớp để trả tiền ko khó khăn gì lắm (chạy n` roài nên có chạy nốt lần nữa cũng ko vấn đề),thế nhưng bọn tao chỉ đến đc từng lớp vào giờ ra chơi thôi,mà lúc đấy thì bọn nó cứ chay đi đâu hết ý,gào thét loạn cả lên mà chẳng đứa nào chịu ra lấy lại tiền cả (bọn tao đã thử rồi đấy chứ).
_Thế nên mới qđịnh là thông báo trước toàn trường,mà tao thấy việc này là đúng đấy chứ, như thế vừa rõ ràng mà lại chủ động hơn, chứ mấy mống lớp tao thì làm sao có thể tìm từng đứa mà hoàn trả lại đc.
_ Đứa nào cũng nghĩ là lớp tao sau vụ này lời lãi nhiều, tất nhiên khi thực hiện 1 "phi vụ" nào đó thì ko thể ko tính đến chuyện này đc,nhưng thực sự số tiền dư ra ko gọi là nhiều đc,nó chỉ vừa đủ cho những giải tiếp theo sau này (nếu có đk:D) đồng thời cũng là món quà tinh thần cho anh em lớp pháp.
Cuối cùng, tuy giải đã kết thúc nhưng tao biết dư âm của nó vẫn còn, đó có thể là những lời khen, chê khác nhau...1 lần nữa xin MOỊ NG` HAY BỎ QUA NHỮNG SAI SÓT CỦA CHÚNG TÔI (hì, vì đây là lần đâu mà :D)

à,thế vụ ăn uống trưa thứ 4 tuần này thế nào rùi nhẩy?:)):)):))

Back
Bên trên