Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

j` thế ,bạn Quân khen tớ à;;) Ngại ghê:))
Nhưng đừng chê chồng tớ thế ,iu chồng lém:x:))
chồng : bẹn là j` hở chồng ;;) K hỉu thật:D

:)) vợ ơi là vợ, ko ngờ vợ còn ngoan thê :D, ko hiểu càng tốt, biết làm cai gì

khiếp, đệ tử của mình có vợ rùi cơ đấy, thế mà chẳng thông báo gì cả ( nói nhỉ đệ tử: dở hơi không mà bám lấy con Mai)

chồng iu :x đã viết:
vợ ơi là vợ, ko ngờ vợ còn ngoan thê , ko hiểu càng tốt, biết làm cai gì
j` thế ,hồi xưa k ngoan à[-x <sao chồng lại vạch áo cho ng` xem lưng thế:D>

Thôi chuỵen "vach áo" đừng nói ra, tớ xấu hổ quá, hai bạn đúng là vợ chồng, chẳng ngại gi cả

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
khiếp, đệ tử của mình có vợ rùi cơ đấy, thế mà chẳng thông báo gì cả ( nói nhỉ đệ tử: dở hơi không mà bám lấy con Mai)
:)), sư phụ nói gì vợ con đấy, sư phụ nói thế là ko tốt đâu, người ngoài người ta nhìn vào đánh giá sư phụ bây giờ [-x

j` thế ,đang bảo chồng tớ mà,có nói j`` đến tớ đâu[-x.Tất nhiên vợ chồng mừ ,chồgn nhỉ:D

Tình cảm quá
Nhân tiện hỏi khí không phải, tình yêu tuổi 15 của Mai la Hà uh????? :">:">:">:">

Chồng cứ nhận 1 câu cho tiến bộ :)) :)) :)) kệ ng` đời nói je`,vợ chồng mình hiểu nhau là dc:D
Vợ chồng tình cảm là đúng roài thak mak j` nữa[-x

ừ thì nhận, vợ iu, chông iu vợ nhìu lắm :p
thế được chưa hả bẹn quân, hết thắc mắc chưa :-/

úi sời, chưa thấy đôi nào khí trơ như đôi này, thui , đành chịu vậy, toàn người nhà mình cả, nói ra người ta lại đánh giá

Cứ nói bạn Hương ạ,trong này toàn ng` nhà,nói ra cũng k seo[-x Chỉ sợ ng` ngoài vào nhìn thấy dị nghị thoai,chứ vợ chồng em trogn sáng mà:)) Mà em chỉ khí trơ ở trong này thoai chứ ra ngoài thì đàng hoàng lắm ,bạn Hương đừng lo:D

Trong nhà ấy làm gì có khí trơ, toàn H2 và O2 đang bị nung nóng theo tỉ lệ 2:1, hứa hẹn sắp ra nước cả lũ với một tiếng bùm to tổ chảng đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
oẩy, lại Hóa, 2 tiết 1 tuần là đủ lắm rùi

Nhắn nhủ bạn QUân: je thế ,tớ k đủ trình Hóa đến mức đấy đâu ,có j` cứ nói ra thì dễ hiểu hơn mà đỡ fai câu nhìu bài :D
Bạn Quân câu bài cũng khá phết nhẩy?Thấy lên số bài liên tục< còn tớ thì khỏi nói nên miễn bàn>

Cảm ơn lời khen !!!
Nói thẳng ra thì cái nhà ấy sắp nổ rồi
2 H2 + O2 -->2 H20 Đây là phản ứng nổ lớp 9 học rồi mà

j` thế,nhà tớ toàn khí trơ chứ làm je` nhìu H2 với O2 rứa????????????Mà khen j` ý nhẩy? Nếu là khen câu bài thì tớ chưa tự khen là may đấy:)) Tớ vào HAO trc bạn Quân 1 tháng mà bài thì gấp hơn 3 lần :D

Hôm nay nhờ chồng iu và một vài ng`,mình thêm dc chục bài,kết thúc ở đây với con số 777 ,wa' đẹp :)) .Chiều lên post tiếp :D

Ù, công nhận Mai hăng câu quá, đáng để đề cử miss fishing của 0407 đáy
Tớ cũng sẽ cố gắng không thua kém

Back
Bên trên