Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Thoai nhé huynh Biên nhé,muội cũng chỉ có 10 d? phù du thoai,nhueng k seo ,phù du mà:))

bóa tay với thèng biên, có mỗi "cái đấy" mà cũng khoe

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), ừa, cái ý ý thì đứa nào chả có, thằng nào chả có [-x

Cái nì tao k hiều thật;;) Mà nếu có hiểu thì cũng khôg chắc là hiểu đúng ý các huynh ,sai thì chít à[-x:))

Hix ,nói j` thì nói chứ mình câu bài khiếp vật ạ:( Mới kỉ niệm bài 500 mấy ngày trước bi rờ đã kỉ niệm bài 700 roai`:)>- Nhưng nói hcugn đều kỉ niệm trong Tin Pháp cả:D

oài, có mỗi cái ý ý mà cũng để ý suốt [-x, vợ ơi là vợ

chả hiểu cái "ý ý" là cái gì nhưng dù sao nhờ nó mà mấy đứa câu được vài bài ( trong đó có mình)

Mày k bít hả Hương???[-x Kém we' < thực ra tao cugnx k hiểu nhưng cứ nói là có để câu thoai:))>

Anh cũng chẳng hiểu cái í í là rì (mặc dù hiểu nhưng vẫn viết là ko hiểu để câu & tạo cơ hội cho các iem câu :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
bóa tay với thèng biên, có mỗi "cái đấy" mà cũng khoe

Mày cứ nói phéng là điểm CL đi cho nó đỡ ẩn ý, thằng dở hơi :p

Thế hóa ra mình nghĩ đúng à:D Thế cuối cùng thì muội với con Thư nói đúng k?:-/

hôm nay Nam silip qua mải ngắm mấy muội P1 đâm chân vào mấy cái bàn trc cửa lớp P1
Nắm lăn ra ko ôm cái í í ko đứng lên nổi :)):))

Oày thảo nào cái bàn bị sứt mất 1 góc,huynh Nam là huynh nào mà sức công phá mạnh thế:))

Mầy mầy, topic của chú Chường cho anh em bon chen một tý nhé
To Mai & Biên : Chắc nó ngạc nhiên vì sao lớp P1 toàn một lũ con gái vô duyên + xấu đến thế !
Còn cái bàn mẻ là vì có bạn nào tên Ngọc Mai đang thẫn thờ vì mối tình tuổi 15 của mình đấy.

Bạn Quân nói j` thế[-x Các nường lớp Pháp rất xinh<ngoại trừ 1 số ít:D,k tiện nêu tên>,chưa nghe wa bao h à????Hỏi mấy huynh lớp Tin đi:D mấy huynh nhỉ:D
CÒn thẫn thờ vì mối tình tuổi 15 là sao[-x Đừng nói thế chồng tớ hỉu nhầm đấy ,chồng nhỉ:))
Cuối cùng là huynh Nam bị vấp có phải cái huynh sút quả bóng k đấy?

Phùng Anh Quân đã viết:
Mầy mầy, topic của chú Chường cho anh em bon chen một tý nhé
To Mai & Biên : Chắc nó ngạc nhiên vì sao lớp P1 toàn một lũ con gái vô duyên + xấu đến thế !
Còn cái bàn mẻ là vì có bạn nào tên Ngọc Mai đang thẫn thờ vì mối tình tuổi 15 của mình đấy.
Chú Chường là ai thế???????????????? Cái bài nì k fai câu vì quên hỏi ở bài trên lại ngại sửa,các huynh tỉ muội thông cảm:D

Ấy ấy, tại tên nó xấu quá nên không tiện nói ra, nếu bỏ đi chữ h trong từ "Chường"
thì hiểu ngau ý mà
To Mai : Thế chẳng phải cậu hay lang thang ở topic tình yêu tuổi 15 sao ??????

Back
Bên trên