Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Ngô Duy Biên đã viết:
Vợ nhớ lên tặng nha
mà tưởng vợ nói là hôm nay đến cổ vũ cơ mà

ừ, vợ nhớ!!
Chẳng lẽ chồng ko thấy là vợ có đến à :))

Hôm nay chán quá nhỉ, chắc là cả tuần rồi ko nhìn thấy mấy muội Pháp nên chong lòng thấy nhớ nhung :x

nạ gì , thằng này vợ con nó rơi vãi ở khắp nơi , khiếp lắm [-x

Gì thế [-x 1 là trong P1 chưa có nhân nào làm vợ Đỏ cả[-x
2 là huynh Cường nói xấu bạn nó thế thì về sau nó cưới vợ seo dc<câu này nói trong phong cak 10 tin roài:D> :))

nhưng phải công nhận là huynh đỏ đa tình thật , vợ con đầy đàn thế mà vẫn dan díu với con Mai

Này con Hương ghen tức k dc làm vợ Đỏ à?:)) Nó có dan díu j` với tao đâu,tao là chồng đầu tiên của nó mà:D

Đào hoa có gì hay?Càng lăng nhăng càng giỏi à?Thế thì để anh dan díu với mấy em với!!

Oày j` thế ? Anh Thái bon chen we':D Có ai bảo đào hoa là tốt đâu[-x.Mà thèng Đỏ nó k dan díu nên em mới phải lên tiếng chứ ,1 vợ 1 chồng<em chồng nó vợ> chả đúng à:D

Xin lỗi!Anh ko đọc từ đầu,định nhoi một tí ai ngờ bị em Mai chửi té tát!Nhưng mà anh thấy đào hoa cũng có cái hay chứ!Đào hoa nhiều thì lợi dụng được nhiều(nhưng đáng tiếc là cũng bị lợi dụng nhiều!)

Em có mắng anh té tát đâu:))[-x Đấy là em bênh vợ em mà:))
Mà anh cứ nhoi đi ,k fai ngại:))
Còn vấn đề đào hoa thì em miễn ý kiến,em có đào hoa đâu mà bít:))

lâu lắm mới thấy ông thái, nhoi thía [-x :D:D:D
thằng đỏ đúng là thằng khốn nạn, chuyên gian díu với mấy đứa linh tinh, hư lắm, hôm nay nó định rủ mphuong lớp hóa đi dan díu ở đâu đấy [-x

dạo này có lười post bài tí trong box 04-07 mà bài các muội P1 đã gần = huynh rồi :D:D

oái
còn hơn rồi chứ ko phải là gần =
ô hay
dạo này có làm gì đâu mà điểm chất lượng đã lên 14 rồi
ngại qúa

Làm j` có các muội P1 ,chỉ có mỗi Mai muội thoai <là muội>
CÒn d? chất lượng k fai khoe nhé[-xPhuf du thoai

Bọn mày chửi tao in ít thôi nhé :D Tao ran ríu mặc kệ tao, tao ko mang bệnh tật về là được :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
lâu lắm mới thấy ông thái, nhoi thía [-x :D:D:D
thằng đỏ đúng là thằng khốn nạn, chuyên gian díu với mấy đứa linh tinh, hư lắm, hôm nay nó định rủ mphuong lớp hóa đi dan díu ở đâu đấy [-x
Linh tinh là sao? K có vợ tương lai trong đấy đâu chồng ui [-x :))

điểm chất lg của mình cao nhất lớp Tin roài

Back
Bên trên