Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Trùi ui,lang thang cái je`,cái đấy gọi là câu bài,mà iu đương je` cugnx k nói ở đây [-x đã bảo ở đây có toàn ng` wen lém,k nói dc :D Mà thèng Cường thì liên wan j` ở đây:-/

Phùng Anh Quân đã viết:
Ấy ấy, tại tên nó xấu quá nên không tiện nói ra, nếu bỏ đi chữ h trong từ "Chường"
thì hiểu ngau ý mà
To Mai : Thế chẳng phải cậu hay lang thang ở topic tình yêu tuổi 15 sao ??????
Hóa ra bạn Quân cũng hay vào cái topic đấy nên mới biết bạn Mai nhà mình hay vào đó, chắc cũng đang lăn tăn trong chuyện tình yêu tuổi 15
Nhắc bạn Quân quên ngay chuyện con gái lớp Pháp xấu đi đấy, đã mắt thấy tai nghe chưa mà nói thế

Hì hì, hôm nào tớ sẽ đi qua xem, nhưng con bạn tớ nó kể P1 có đứa.....lắm=P~=P~=P~=P~
B-)B-)B-)B-)Nhưng vơ đũa cả lắm là ko hay, sorry các bạn nhé !!!;);););););););););)

Vơ đũa cả nắm là sao:D????????????????Bạn Quân có ng` iu roài à?Thảo nào hay vào t/y tuổi 15 thế:D Còn tớ <í ẹ> vào đấy để câu bài nói rùi mà,chẳng có ý định j` đâu b-)

thằng Nam bị ngã là Nam silip, không thấy hả Mai muội, mà Nam silip là huynh đây chứ ai :)).
thưa bạn quân, bạn mà nói thế là động chạm rất nhiều fan của P1 đấy :)) (may mà không có mình). Tớ bị ngã vì mãi ngắm Vi muội short leg :)), vãi đau.

hóa ta huynh Nam vẫn còn vương vấn Vy muội
Mà sao lại gọi là Nam silip? Why?

Huynh Nam nói je` thé[-x short leg là sao,thế mà k động chạm ah[-x
bạn mà nói thế là động chạm rất nhiều fan của P1 đấy (may mà không có mình). Tớ bị ngã vì mãi ngắm Vi muội short leg , vãi đau.
nói thế mà k thấy mâu thuẫn à[-x K fai fan sao lại đi ngắm nó

Giấu đầu hở đuôi[-x:D
Gọi là silip vì hình như là viết phiên âm của sleep nhỉ? ĐÚng k í nhỉ?
CÒn Vy : là Vy chứ k fai Vi đâu nhé[-x

:)), sleep tiếng eng nghĩa là ngủ, thằng nam ấy là thằng nam ngủ :D, đọc là silip cho nó dễ đánh vần :D
to quân: ông léng phéng nhầm chỗ rồi đấy, cút đi nhá

haha, vợ ko biết đâu vợ iu ạ
chuyện đối tiếp với xã hội, giao cho chồng, vợ nằm im trong nhà nghe chưa b-)

j` thế,hỏng,mới xổng 1 chút mà đã hư thế này ,về nahf fai dạy lại thoai,cứ giả vờ oai ở ngoài chứ thực ra thì ..:))

m ị e cái thằng Quân có bị làm sao ở đầu không ? hỏng ổ cứng à ?
hết chỗ câu hay sao mà nhẩy vào đây ? bố mày ngứa ...

Nè nè, đây đâu phải chỗ , về nhà đóng cửa bảo nhau nhé, Vạch áo cho người xem lưng ah?
To ông Cường : Ổ cứng tôi nó hơi hỏng, thiếu mất một file quan trọng vì con virus mang tên Vương Văn Cừng đấy
Mà thế này hóa ra là Tin Pháp kết tình phu thê đấy chứ. Treo đầu dê bán thịt chó nhé
To Mai : Cảm ơn thịnh tình hiếu khách, thằng "kia" lấy được cậu là phúc 70 đời của nó đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), thằng này bẹn thật, khó đỡ :)):)):)) thối vãi hàng
ông cút con mẹ ông đi, tôi nói thật đấy, thối vừa thôi, chả đứa nào muốn ông bước vào mà ông cứ chu mõm thòi mà, phả cái hơi thối nồng nặc khắp nơi, ko thấy ngượng trước các bạn nữ ah
thương thay cho người yêu của ông (ah mà xin lỗi nếu tôi động đến nỗi đau của ông :(), nó phải chịu đựng cái hơi thối từ ông phả ra, đến sợ hãi thay cho nó

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên