Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Lì cũng k sao bạn Quân ạ,vào cho nó xôm ,miễn đừng khích nhau wa' là được:D Còn iot chị Hương ui,em k cần nhưng mua về để dành,bán cho ém ít nhé:D

thằng Hà giảng tiếng anh thế chứ giảng nữa thì các muội lớp Phét cũng chẳng hiểu đâu :)) .
To Mai+Hương: thế ra đường thấy con gái liếc vài cái không được à? :))
Công nhận là topic này câu khủng thật, có mỗi 1 cái muối i ốt đã làm 3 trang, mai là IQ ngày kia là EQ ngày.... thì chắc chủ đề này là chủ đề lên bài nhanh nhất HAO :D .
Thằng Cường buôi không phải dọa nhá, anh đây mà sợ Liên á :)) , cái đấy phải hỏi Biên sex

thật , sợ dog gì con ý , nhờ :))
chú nói thật đi , sợ vãi .. rồi thì anh tha cho về với vợ :))

cường ơi ( xin lỗi vì tao ko thèm viết hoa tên mày), mày hay dog với dek thế ?
Ko sợ vợ nó bỏ à ?
Mai ơi, bỏ nó đi, tớ giới thiệu cho ối người còn khá hơn nó

tao mà sợ á, thế thằng nào bình thường làm 3 tăng, hôm ngồi cạnh Hương muỗi nên bị nghẹt mũi ăn không hết một đĩa cơm? :)) . Mà Liên không móm, mày nói thế nhiều người muốn xử lý mày đấy :))

chúng mày nói ít thôi , ức chế rồi đấy
mk , tao là thế , mặc đứa nào thiích nghĩ gì thì nghĩ , khốn nạn

Chỉnh sửa lần cuối:
Tội nghiệp, mày nói thế khiến người ta hiểu nhầm đấy ( mà mình cũng chưa hiểu nó tới mức có biết là nhầm hay ko )
Thôi, hết năm rồi, xí xóa chuyện cũ nhé, chúc mày cưới được thêm con vợ mới, câu thêm nhiều bài nữa. Được chưa ??

đề nghị thằng Quân đừng vớ vẩn nhé, đây là chỗ Tin Phét, bốc phét nói nhỏ thôi, biết cái mẹ gì mà chửi thằng Cường lớp tao, mấy thằng mày định giới thiệu là thằng nào, chắc chắn không bằng Cường buôi.
Thằng Cường nói từ từ thôi, mày viết ngay dười bài tao thì khác shit gì chửi tao, đề nghị Cường buôi nói rõ nhé

Vũ Ngọc Nam đã viết:
đề nghị thằng Quân đừng vớ vẩn nhé, đây là chỗ Tin Phét, bốc phét nói nhỏ thôi, biết cái mẹ gì mà chửi thằng Cường lớp tao, mấy thằng mày định giới thiệu là thằng nào, chắc chắn không bằng Cường buôi.
Thằng Cường nói từ từ thôi, mày viết ngay dười bài tao thì khác shit gì chửi tao, đề nghị Cường buôi nói rõ nhé
Thế à, tiếc quá, tao định giới thiệu cái Mai cho mày đấy Nam à !!!
Thằng này bênh bạn đến đáng nghi ngờ

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Cường hơn tao một số thứ, tao không phủ nhận. Mà tao mà cần mày giới thiệu Mai cho tao á? tao còn biết Mai hơn mày nhá.
Chắc mày ở lớp khốn nạn quá hay sao mà không biết bạn bè cùng lớp phải thế nào à? :))

Sao lại giới thiệu tớ cho bạn Nam.1 là bạn Quân hình như còn chưa thấy tớ lần nào,2 là huynh Nam thì bít tớ wa' rõ roài,3 là đâu ai cần bạn Quân giới thiêu đâu,lang tahng trogn t/y tuổi 15 đâu fai để kiếm ng` iu<hay mục đích của bạn Quân là thế?:))> 4 là tớ có 1 chồng và 1 vợ roài , k cần thêm đâu.Hết roài:D
Còn các huynh lớp Tin: sao lại ăn nói thô như thế trc các muội lớp P nhỉ?[-xNhat nhòa we'

sorry, thôi thôi, đấy là định thôi chứ đã làm đâu, nóng thế, vui tính ý mừ
Em out đây, hôm nay cũng làm 25 bài rồi, buồn ngủ quá, các bác ở lại zui zẻ nhé

Vũ Ngọc Nam đã viết:
thằng Cường hơn tao một số thứ, tao không phủ nhận. Mà tao mà cần mày giới thiệu Mai cho tao á? tao còn biết Mai hơn mày nhá.
Chắc mày ở lớp khốn nạn quá hay sao mà không biết bạn bè cùng lớp phải thế nào à? :))
Thèng Cường có định gthiệu đâu ,bạn QUân cơ mà.Mà huynh Nam nói ai cái câu in đậm thế?????????????
Lần sau fai nói rõ ra chứ

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Nguyen Quang Minh đã viết:
Chúc mấy muội ăn tết vui vẻ nghen :x
thế có tớ trong đấy ko hả bạn Minh :-/
Thế này htif mày k công nhận mày là muội lớp Pháp hả Khanh,thế ra mày là đệ hay huynh j` à ;;) ;;) K ngờ ,chơi lâu thế bi h mới bít:D

Vấn đê là thấy bạn mai kêu ca bạn quân quá nên lên đây xem thế nào..hóa ra là bẹn ý học l2 ha..chết thật lâu không lên tự dưng thấy minh lạc lõng trong này quá à..

Bạn Mai có kêu ca j` bạn Quân đâu nhỉ???;;) CHỉ bảo bạn QUân nói chuyện hiền đi 1 chút thoai mà:D

Back
Bên trên