Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

khiếp, loạn hết cả lên chẳng hiểu gì cả, cứ vòng vo tam quốc mãi mà người khơi mào lại là bạn Quân đấy
THUI, on laisse tomber, chúc mọi người ăn tết vui vẻ

to quân:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)), thằng này bẹn thật, khó đỡ :)):)):)) thối vãi hàng
ông cút con mẹ ông đi, tôi nói thật đấy, thối vừa thôi, chả đứa nào muốn ông bước vào mà ông cứ chu mõm thòi mà, phả cái hơi thối nồng nặc khắp nơi, ko thấy ngượng trước các bạn nữ ah
thương thay cho người yêu của ông (ah mà xin lỗi nếu tôi động đến nỗi đau của ông :(), nó phải chịu đựng cái hơi thối từ ông phả ra, đến sợ hãi thay cho nó
đọc kĩ bài này nhé, tôi ngứa mề ông lắm roài đấy

thằng này dễ mặt phải dày 5cm ấy chứ mày nhẩy :))

hehe, chuyện của người ta, mày quan tâm làm rì

hì, quên, chưa chúc tết cả muội lớp pháp, mà thôi đợi đêm 30 lên chúc cũng được nhẩy :D

To Mai : Ai gặp tớ cũng bảo tớ rất hiền, mà doại này cậu cau khiếp thế
To Cường : Tui cũng mong mặt tui dày cỡ 5 cm để có thể cạnh tranh danh hiệu mặt dày quốc gia lắm, nhưng đời nó thế, tiếc quá cơ
To all : Thôi iem rút đây, vào đây nghe tụi nó chửi làm gì cho bẩn tai

thế là đúng đấy ( thể nào mày chả vào xem tao post bài này :)) )

j` thế,có ai cáu đâu,tại ai đấy tụe dưng nói chồng ng` khác thoai mà:D Mà thoai xí xóa đi năm mới tết đến chúc các huynh lớp Tin đẹp zai,các tỷ muội lớp Pháp xinh xắn và riêng bạn Quân thì mặt dày dc 5 phân như bạn mong muốn:D

Thôi, dĩ hòa vi quý.
To Mai : Cảm ơn lời chúc đầy ý nghĩa
To Cường : Tao đọc được rồi
To Hương : Bà xuống 9 từ bao giờ thế ?
To Hà : Mày khó xử chuyện gia đình chứ gì, ko sao, kệ nó, chuyện đâu khắc có đó, chớ lo bò trắng răng

Yên tâm ,gdinh nhà tớ yên bề gia thất roài ,bạn QUân khỏi lo,thế bạn Quân có định add nik tớ k ?????//Thỉnh thoảng mình bàn bạc chút chuyện:D

cho hỏi ở đây có đứa nào trong hội bảo kê tóm ngay hộ iem cái thằng cha này cái

mai đâu, gọi bác ý luôn đi, bức xúc lắm rùi đấy

cả nhà ui, iem mới đổi avatar
Các bác thấy nụ hôn quyến rũ không, sánh ngang với con Vy và huynh Minh đấy

Bạn Hương bạn ý nhắn nhủ với iem là avatar của bạn í trông quyến rũ và giống bạn í hơn avatar của bạn Vy và bạn Minh:)) =))
To Quân : chồng tớ có chiện gia đình j` khó xử mà tớ k bít hả bạn Quân ,có j` cứ mật báo cho tớ nhé;) Còn nếu là chiện tớ vừa có vợ vừa có chồgn thì bạn Quân khỏi lo,gd` tớ giải quyết dc:D

Ban nãy tao chúc mỗi các huynh các tỷ muội với bạn QUân thoai, bi rờ chúc nốt ,chúc bạn Trang Thư năm mới tre khỏe ,chúc tất cả mọi ng` tui wen năm mới vui vẻ đạt dc mọi điều mong muốn và chúc tất cả những ai quá giang vào trang này nhìn thấy mấy câu chúc này năm mới hạnh phúc!!!!:x
Hết roài,chúc thía thoai cho ng` khác còn chúc tiếp :D

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
cho hỏi ở đây có đứa nào trong hội bảo kê tóm ngay hộ iem cái thằng cha này cái
đây đây b-), thằng nào động chạm đến sư phụ nào, ra đây nhanh lên, ra hay là vừa ra vừa khóc nào, á à, ko ra hả, sư phụ đâu, xử lí nó b-)

Back
Bên trên