Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

à nhớ
mày bảo mấy muội lớp Pháp viết cho rồi mang gửi cho em xinh trong phòng tập đó
khi nào kưa đc nó rồi thì nói tao
còn tao ko có ý định với con gái nc ngoài đâu

nó không dọa đâu buôi ạ, thôi, đừng trách ai, trách mấy muội cùng trường với mày ấy^^

:eek: my god
thằng Nam sao lại nói thế [-x
mấy muội Pháp nghe rì chưa ? làm tiếp đi nhá
10 - 3 =7
7 + 1/2 =7.5 ---> 8 :)) vẫn ổn , vẫn ổn

Này sao hôm nay mấy huynh hẹn 3h30 ra cổng trường lấy sách để làm mà sao k đến???Làm mụi với con Vy chờ mãi,còn vào muộn tiết Toán nữa!!!
Còn mấy em nào vãi xinh i': nếu lớp 10 thì hình như con Vy có wen 1 bạn trong đấy đấy! Có j` hỏi con Vy nha'

Vậy là sáng nay ko nộp bài sưu tầm, đã thế còn bị bà tặng 1 điểm 2 can tội ngủ gật trong lớp :)) Bù lại là hôm nay được 9 anh 1 tiết, tất cả học tập nhé :p

Thế còn cái quyển sách của con Vy,mấy huynh k đưa thì mấy mụi làm sưu tầm kỉu rì?
Mà sao ngủ gật lại được điểm 2 nhỉ? Sao k là điểm 1? Hay tại "ngủ dáng đẹp " nên cô thưởng hả huynh???

này, có mấy hôm không lên đã thấy topic này rôm rả thiệt.Thiệt tình xin lâi mấy huynh lớp Tin vì cái bài văn hôm nọ,nhưng riêng khoản viết thư tình thì muội đảm bảo 100% là muội có khả năng ( nghề mà). Muội sẽ viết tiếng việt rùi nhờ con Khanh p2 dịch hộ, thế là xong

:D, thế thoai Hương muội ạ (nghe như huơng muỗi ấy :D), có rì viết tiếng việt cho huynh :D, chứ ko huynh gửi xong, nó lại lon ton ra hỏi, "anh ơi, anh viết cái rì đấy" thì khổ huynh lém :D

khặc khặc...thư tình với chả lại trung tình gì...mấy chú cứ rách việc mấy cái khoản làm quen..chẳng lẽ lớp P1 có bao nhiêu muội rùi lại còn phải kiếm thêm mấy muội chỗ khác nữa ..đã thế còn nhờ các muội P1 làm quen hộ,..thế thì có đáng xấu mặt ko cơ chứ

Mai ơi mày khoe vớ khoe vẩn cái gì đấy..con bạn tao bên trường quốc tế là ngừoi việt chính gốc 100%..với lại ai dại mà đi giối thiệu con bạn thân cho mấy ông trêu à?
Còn thằng cường nữa..hôm trước ngủ quên 4h hơn mới giậy ,làm người ta ngồi chờ như đúng rồi ý=>tao phạt mày hôm này trả tiền ăn cho tao..hihihi

hehe, mấy sư huynh ơi, giả sử như viết thư làm wen đc rồi, có em ra bắt chuyện thì lúc đó phải có ng` đứng phiên dich cho à (oài, thế này thì con giè riêng tư nữa :))),chẳng lẽ lại diễn kịch câm cho nhau ???:D:D:)). Khổ chưa, thôi,tốt nhất là bi h mấy huynh học thêm tiếng pháp đi, mấy muội dạy cho, chỗ huynh muội với nhau lấy "rẻ rẻ" thui, yên tâm :D:D:D

con thảo định mở lớp tiếng pháp cấp tốc đấy hả, cho tao mở lớp dạy cưa gái cấp tốc với, có gì hai chị em mình hỗ trợ nhau, ok

*****..mình bỏ phí 5 năm học tiếng Pháp để bây giờ lại phải đi học cách cưa gái = tiếng pháp..bó tay

mấy muội dụ khị ngọt ngào quá, cẩn thận có bọn học sinh đến học thật, liệu có dạy thật ko hay là lại chạy đấy :D

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
hehe, mấy sư huynh ơi, giả sử như viết thư làm wen đc rồi, có em ra bắt chuyện thì lúc đó phải có ng` đứng phiên dich cho à (oài, thế này thì con giè riêng tư nữa :))),chẳng lẽ lại diễn kịch câm cho nhau ???:D:D:)). Khổ chưa, thôi,tốt nhất là bi h mấy huynh học thêm tiếng pháp đi, mấy muội dạy cho, chỗ huynh muội với nhau lấy "rẻ rẻ" thui, yên tâm :D:D:D

Tạm thời cứ làm quen qua thư đã rồi tính sau
nếu nó viết lại thì nhờ mấy muội lớp pháp dịch hộ rồi lại nhờ viết thư trả lời

Lúc nào quen đc rồi thì dùng ngôn ngữ của ng` câm điếc nói với nhau cũng đc (cứ múa tay múa chân cho nó hiểu là đc) :)) :)) :))
Ko thì bắt con ng` pháp học tiếng việt chứ tội gì mình lại phải học tiếng pháp

Còn thằng cường nữa..hôm trước ngủ quên 4h hơn mới giậy ,làm người ta ngồi chờ như đúng rồi ý=>tao phạt mày hôm này trả tiền ăn cho tao..hihihi
sozi rồi mờ
rồi , mày cứ làm cho xong đi rồi hôm này tao khao đc chưa ?

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Muội đừng có đợi thằng Cường vào buổi chiều, buổi chiều nó còn bận tiếp mấy em "đang lên cân" của nó :)) , không biết nói chuyện gì mà hết cả buổi chiều thế Cường :)) .
Cái thư cứ viết đi, làm quen được hay không hẵng tính :)) , có gì dạy mấy câu đơn giản như Dờ Tem(chẳng biết viết thế nào :)) , chỉ nhớ cách đọc thôi) hoặc câu gì tương tự, có khoảng 5 câu thế này, cộng với bông dua, hoặc là thêm mấy câu khen đểu là được ấy mà :))

thế thì dễ thui
bonjour, je t' aime bien.
thế là xong, vừa ngắn gọn,vừa cô đúc

Back
Bên trên