Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Trùi sao huynh hỉu các mụi nhẩy? Chắc được khoảng 2 bài hoàn chỉnh ,có thể khuyến mãi thêm mấy bài ca dao THÂN EM nữa nhé :) .Sướng nhé.
Mà mấy huynh vào thử trang e-cadao.com mụi bảo chưa???Nếu có j` cần thêm cứ vào trong đấy mà mò,nhưng nói trước là hưi bị lâu đấy. :)

to Vy : ừ , cả văn xuôi cũng đc ( chắc thế , tao liệt mà , bố ai mà nhớ đc )
to Mai : ừ , 2 bài , mai đến tui xí 1 bài ( coi như công vụ kt Tin 15' ) kệ cha bọn còn lại :D

Thế mấy huynh còn lại làm seo???Mỗi huynh lấy 1 phần thui,còn lại tự biên tự diễn thui

no biết , nói chung mấy muội muốn làm thế nào thì làm , nhắc lại : đây là đ? 1 tiết

Tao già rùi cho làm tỷ tỷ cái điiiiiiiiiiii...có cả lũ muội muội huynh huynh ngọt xớt rùi thì cũng phải để người ta lên mẹt tí chứ..đặc cách cho tỷ nha các đệ

Thế mày cũng gọi tao là đệ lun hả Chúi??Mà sao ở lớp mày cứ gọi tao là em là sao?Chân ngắn thi được làm chị à?Vô lý thía???
To Cường : Huynh cứ bảo cô dạy văn là bài này các bạn nữ lớp Pháp làm bảo đảm điểm cao là cái chắc.Huynh cứ iên tâm

Mày thì là sư muội của tao mai ạ..thế các đệ học văn ai ý nhờ?
mà nói thiệt tỷ đang bí quá đây nè..chẳng hỉu mô tê tất giáp gì cả..tìm cứ loạn cào cáo cả lên

ok, thì 11h trưa mai mày cứ đến đi, bọn tin khao mà....thoải mái luôn :D

tO kHANH: Mỳ bảo ngại soa còn hỏi địa điểm làm j` hả ,chầy thế?
To Thảo :Ơ ,hóa ra mấy huynh lớp tin định khao hử .tốt we',mai ko ăn sáng để dành bụng ăn trưa nhé!!!
To mấy huynh lớp Tin: mà có đúng mấy huynh khao k đấy để mụi còn chuẩn bị sẵn lào.

ok, thì 11h trưa mai mày cứ đến đi, bọn tin khao mà....thoải mái luôn
lại nhầm nhọt sang trồng trọt rồi , có thằng lớp Tin nào bảo khao đâu ?
các bạn lớp P ,ai muốn đến thì mang nhiều nhiều tiền đến ( có rì còn trả tiền hộ lớp Tin , lớp Tin dạo này nghèo lắm

Thui các muội phải tự chi thui còn tỉ đây sẽ đc bọn dàn em bao tuốt hehehe..chắc tao ăn cơm trưa bên nhà con Thủy rồi mới qua đc bọn mày ạ

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Thui con van các bố...làm sao một mình ba đứa bọn con kham hết cho đc..mấy quyển sách thì đã đưa hết cho mấy ông rùi,còn đâu tài liệu nữa..chưa kể đề gì mà rõ khoai
chúng mày trả hết sách lại cho các muội ấy đi :)) . Còn tiền hình như đã giao hẹn lần này Pháp khao, lần sau ăn mừng Tin vô dịch thì tin trả mà

Vũ Ngọc Nam đã viết:
. Còn tiền hình như đã giao hẹn lần này Pháp khao, lần sau ăn mừng Tin vô dịch thì tin trả mà
Hóa ra mấy huynh lớp tin galăng thế ????Mấy huynh định khao lun cả hum nay cả ngày lớp Tin vô địch hử?Mà vô địch j` thía?Bóng đá à?

chậc. vừa có thông báo. kế hoạch ăn uống sẽ hoãn lại, đợi đến tuần sau nhá

Sao thía.Thế mấy huynh giải quyết vụ thông báo cho mấy nhân lớp mụi đi nhé.Hương tươi với Vy với....
Mà mấy huynh tan rùi à?
Làm thế nào mấy mụi đưa bài Văn cho huynh bi h??

Tại hôm nay tao với con Vip đến trường tập bóng rổ, hỏi đứa nào cũng bảo là ko đi,về nhà gọi cho con hương...1 lúc sau thì qđịnh là hoãn, thôi để lần sau vậy,sorry mấy sư huynh:D:D:D

Back
Bên trên