Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

chẹp, cuối cùng là hoãn à, thôi vậy để lần khác nhưng lần sau nhớ nói với tao đấy, tao sẽ cô gắng cập nhập thông tin nhanh

Mày chầy thế chưa đủ hả Khanh?Mà có đi ăn mày phải mang xiền theo đấy.Cứ coi như mày k chầy đi nhưng mày đi thì phải khao tao

úi xời, 2 bà ngồi cãi nhau à,ai đi mà chả được nhờ. mà con Khanh làm văn giúp bon lớp Tin đi,khổ thân con hương, đêm qua ngồi cặm cụi viết 4 trang A4 liền,con già vy thì ngồi trong giờ nghiền ngẫm mấy quyển văn dày cộm,tao thì ngồi chơi xơi nước...tội lỗi..tội lỗi:D

pó tay luôn
Còn cái bài văn nữa
mai là phải nộp roài
bây giờ ko bít làm sao mà sưu tầm nữa

may mà nhờ đc bạn lớp Văn làm hộ
Nhờ vào buổi chiều
thế mà 8h tối đã xong roài
lại còn gõ luôn trên word hộ nữa chứ.
Quen đc ng` tốt bụng thật

tất nhiên là vô địch bóng đá rồi. Đội lớp tin chuyên đi tắm máu các lớp khác mà^^(thấy Thắng thấy khiếp quá không dám đọc^^). Mà sao trưa nay các huynh đợi dài cổ, đói rã họng chẳng thấy em nào đến, thật ra có 1 em đến, cử VIệt Anh đi theo, nhưng em ấy đi đến sảnh rẽ phải, đến phòng thứ 2 rẽ vào^^(what room is it). Còn bài văn nữa, cuối cùng là lại phải ngồi tự làm, các muội lớp pháp bỏ bomb quả đau thật.

thôi thì đành chịu thôi mày, dù sao mai tao cũng chưa nộp rồi, khất khất em xin khất

Hô hô bọn mình bị mang tiếng là bỏ bom với lại bị đổ hết tội lỗi lên đầu kìa hương ơi..có phải tại tỷ đâu các đệ........tất cả chỉ tại con Thảo..khoe vớ khoe vẩn,ai bảo tỷ với con Huơng khá văn đâu cơ chứ...đấy là nhìu lúc ngẫu hứng qua cầu víêt bốc lên mới đc thế đấy chứ có phải là bản chất đâu...nhờ lớp văn mới đúng người đúng việc chứ ..còn p1 chỉ khi nào định viết thư tình cho bạn gái bằng tiếng pháp cho nó "đặc bit"thì mới đến lượt chị em chúng tôi thể hiện chớ

Thôi xong, vậy là tất cả do tao à:D.hehe, ko sao, nhận 1 câu cho nó tiến bộ vậy (hì, chầy mà lị :))). Dù sao cũng sorry mấy ông anh lớp Tin nhá,chuyện nhỏ ý mà, đừng có "giận hờn vu vơ":D:D:D

Ừ đúng đấy.Chiện nhỏ i' mừ,huynh mụi bỏ wa 1 phát là xong.Mà thui,lần sau bù = thư tình tiếng Pháp nhé(đấy là Vy nói đấy nhớ,tao k liên wan đâu!)

bỏ qua, OK liền. Nhưng mà cái vụ thư tình ấy, muội nào viết hộ tớ 1 cái thư làm quen là được rồi, cố viết hay vào nhé, thứ 3 tuần sau tớ sang lớp Pháp lấy, có được không?
À, còn vụ ăn uống thì vẫn tiến hành nhé, định giờ lại đi, nhất trí địa điểm là quán Điểm Tâm Giải Khát cạnh Dilmah Ams nhé, giờ thì bàn tiếp sau

hôm nay mang nhầm cái đĩa mềm ra hàng in
thế là phải về lấy
bỏ mất tiết 1

h là 9h20'
đang đi photo đề cương cho lớp mình
định gọi điện cho con Vy nhưng o đc
@ Vy : nếu mày tí nữa mày lên đây thì chiều ra cổng trường ( 3h30 ) tao ném cho cái đống hôm trc mày đưa tao , rồi giúp tao làm nốt , please
hum nay đến đek có bài , viện lí do vớ vỉn ---> bị sạc ghê wá

Thế bọn mày có được hoãn hạn nộp k?Tại bài bọn mày vừa dài vừa khó lại nhờ người trái ngành nên mới thế!Dù j` thì bọn tao sẽ bù cho bọn máy cái thư làm wen =tPháp nhé!

:)):)):)), sáng nay mình ốm, lăn đùng ở nhà dãy đành đạch :)):)):)), bọn ở lớp chịu trận, mai mình lại có giấy phép :)):)):)), khổ thân các chú
thế sáng nay bà ấy bảo bao giờ phải nộp là hạn cuối :D

hôm nay là hạn cuối
nộp muộn trừ 3 điểm

tao sẽ bù cho bọn máy cái thư làm wen =tPháp nhé!
thôi khỏi , gửi xong , iem khóc ( không phải xúc động mà đơn giản là chả hiểu đek gì ) :))

Bạn Khanh chỉ được cái đúng ý tớ, viết làm sao con gái đọc phát làm quen được luôn ấy^^.
Mày còn nhớ cái em vãi xinh trong phòng tập thể dục không Biên?

Back
Bên trên