Tin mơí nhất về MU !!!

*****,hiệp 2 cho giggs vào đá tấn công khác hẳn hiệp 1 ngay,quả của Smith đẹp như thế mà có cái chân thằng ôn kia vào mới đau,quả của giggs đối mặt ngon như thế mà cũng ko đớp được,quả của saha xung ngon........................

trận này man xanh thủ hay thật,nhất là 2 chú trung vệ

TRận này chỉ có thể dùng 2 từ không may:D.
Cũng là một trận hòa nhưng mà chúng ta xem ko bị ức chế như các trận trước mà phải nói là MAN cả công cả thủ đều tốt. Man xanh đá đội hình 10-1 như Porsmouth nhưng lần này MU tấn công điên luôn, tạo ra vô số cơ hội,3 lần bóng dừng lại trước vạch vôi, 2 quả penalty không được công nhận...Điều đáng trách nhất là các cầu thủ tấn công không ghi được bàn, cái này thi cũng khá khách quan vì vào cái ngày không có duyên thì thế nào cũng không đưa được bóng vào lưới. VÍ dụ điển hình là quả vô lê ngược của Smith, ông Manaman làm gì có chủ ý phá bóng, theo phản xạ nhấc chân lên chẳng may trúng bóng thì thế thôi, đên James bay nhanh như thế, lại có cả tay mà còn ko với được.
Tuy hòa nhưng trận này cũng có nhiều cái đáng để nói. Đó là tân công đã đa dạng hơn, trung lộ được khai thác nhiều hơn, mặc dù đội bạn chơi đổ bê tông nhưng đúng là chỉ không may nên không ghi được bàn, như quả đánh đầu gần cuối trận của Saha lái về góc xa, James chào cờ rồi nhưng lúc nó đập xuống đất, quả bóng nó lại xóay ra chứ không xóay vào thì cũng đến chịu chứ làm thế nào được??? Man xanh không phải là đội yếu, xem trận này chúng ta bắt đầu thấy lại dần hình ảnh của MU đá tấn công ào ạt từ mọi hướng, hoàn tòan ắp đặt lối chơi và không cho đội bạn có cơ hội. Alenka với Shaun Phillips nguy hiểm thế nhưng trận này chết cứng, có làm được gì đâu. Cũng vẫn 4 hậu vệ MAN đấy thêm Roy Keane ở trên nữa nhưng đá chắc hơn hẳn những trận trước. Lí do chủ yếu là vì MAN đá mạo hiêm hơn, cũng tự tin hơn đôi chút, các cầu thủ tấn công không còn phải lui về tham gia phòng ngự nhiều nữa.
Sau trận thua tuần trước tôi có nói là sẽ thấy một MU khác hẳn, thì đã bắt đầu khác rồi đấy, mọi người cứ chờ thêm độ vài trận nữa, đến hết tháng 11 xem có đúng không, tôi nói không phải là nói đại đâu:D. Đến khi MU thực sự vào guồng tôi sẽ trở lại vấn đề này;)
Còn chúng ta cũng không nên hi vọng quá nhiều ở mùa giải này, vì đầu đã không xuôi thì đuôi khó lọt lắm với cả từ ngày RIO bị treo giò đến giờ tức là 10 tháng, MU chưa bào giờ được ra sân với đội hình mạnh nhất, hoặc cùng 1 đội hình quá 2 trận. Kiểu gì cũng phải có vài trụ cột làm sao đó mà không thể thi đấu. Cuộc hồi sinh của MU sẽ tiếp tục từ đây khi các cầu thủ chấn thương đã bình phục, Ruud cũng hết hạn treo giò. Cứ chờ vài trận nữa xem:).

Xin lỗi vào đây làm phiền tẹo :)), nhưng cho emhoir cái. Vừa thấy cái reputation của mình nhận được 2 cái gì đó mầu đỏ. Nó ghi là "can tội vào MU gây chiến" và " này thì vào MUFC gây sự", cho hỏi ai gửi thế :D. em hỏi để bíêt thôi, vì làm cái trò đấy thấy nó cũng hay hay. Em muốn làm lại thử nên hỏi cho rõ để biết đúng người mà làm lại. Vì thấy mình chưa chửi MU mấy thì thôi, tự nhiên bị mấy lời khiêu khích kia nên hơi ức chế một tẹo. Anh Tuấn để nguyên bài này cho em nhé, chỉ muốn biết thằng nào nó gửi cái đấy thôi mà. Một là rút lại mấy cái kia, 2 là thay đổi nó, hoặc 3 là nêu tên ra cái, anh em biết mặt nhau cho nó tiến. Bạn giấu mặt thì tốt chứ thù giấu mặt thế này thì ko ổn lắm, em sợ nhất là mấy thằng đánh lén mà :)), phải biết trước mà cẩn thận :))

MU giống hệt ARSENAL hom trước, tấn công nhiều hơn hẳn, nhìn thấy tổng số cú sút của MU gấp 8,9 lần City :)), thế mà ko ghi bàn được. Còn ARSENAL hôm qua làm được một quả thì ngay sau đấy bị lại ngay. Chelsea lên nhất rồi :((

Gửi cái j đỏ đỏ là thế nào ? Chỉ có mỗi 2 câu thế thôi a` ? Trò gì mà hay vậy ta :D, mình cũng muốn học hỏi :))

Nhưng mà bro nào chọn gửi cho ông Hoài Anh thì hơi nhầm đối tượng thật, hắn khá là neutral mà, có gửi thì chỉ nên gửi cho kẻ-mà-MU fan-nào-cũng-biết-là-ai-đấy thôi :)). Rút kinh nghiệm đi nhé đồng chí !

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), bác Cường ko nên nói thế, mình ko làm thì dù 2 câu đấy có thế nào thì cũng đếch chịu được thôi :)), chả nhẽ bác lại trách em vì ko nhịn được. Em thì em chưa biết thằng nào làm trò đó, thực ra thì nó cứ gửi ko nói cái gì thì đã chả ai quan tâm :)), có mấy ai tro vào reputation đấy đâu, 10 xuống 8 điểm thì cũng chả mất gì của bọ cả :)), chỉ tại 2 cái câu kia hơi muốn khiêu khích nhau quá nên muốn tìm hiểu rõ thôi. Các bác các anh ai có nhã ý đấy thì lên tiếng cái để anh em biết mặt, chứ bây giờ lại cứ generalized lại là fan MU gửi cái đấy thì... e là ko hay lắm :)). Còn nếu đấy là cách duy nhất của một cá nhân trong fan MU thì cũng nên lên tiếng đừng làm mất mặt fan club của MU như thế chứ :)), ko thì em thấy nhục lắm, hèn quá :)).

Ừ thì tôi có trách ông không nhịn được đâu, nói chung thì nhịn thế đếch nào được, tôi thông cảm cho ông cái đoạn đó mà. Nhưng đừng có mà generalize thế chứ, vơ đũa cả nắm thế thì không ổn, mà nói thật chắc j đã là một ai đó trong MU fan club ở đây làm, biết đâu thằng nào có ý xấu định chia rẽ thì làm sao.

Nhưng mà nói thật, hi`hi`, đến bây giờ tôi vẫn chẳng hiểu cái trò đó là cái trò j cả, more detail, pls ! :D

Thì đấy, bác thông cảm, tui là tui lo cái đấy nên mới vào đây hỏi rõ ràng thế này, chứ nếu vơ đũa cả nắm thì nó đã khác :)). Mà thực ra cũng đâu có biết làm cái này thé nào đâu, theo như tui biết thì ở dưới mỗi bài viết (phía bên trái góc dưới cùng í) có mấy cái linh tinh. Cái thư 2 từ trái sang (có dấu x và V gì đó) là để cho positive hoặc negative reputation. Cho điểm thế nào cảh hiểu :)0, mà tui cũng ko quan tâm vì có mấy ai biết trò này ở HAO đâu. Nhưng lại thấy có thêm mấy dòng, đọc được nên phải đi hỏi, chứ cho thêm độ chục cái negative reputation nữa thì cũng chả chết được :))

Hi`, tôi thử gửi cho ông một cái rồi đấy, :D Thế nó sẽ hiện lên ở cái chỗ nào ? Tôi vào cái của tôi lại thấy có điểm, he he, 11 điểm, chả hiểu thế nào cả :)).

Này, C1 đã nghỉ đông chưa thế anh em ?

Tôi gửi thử ông một cái rồi đó, nó được ghi ở chỗ "danh tiếng nhận được gần đây" í, ở phía dưới trang cá nhân. Hehe, bây giờ phải tìm ai đó để gửi negative mới được :))

ha ha, trò này thú vị đấy ! Tôi nhận được của ông rồi, bây giờ mới để ý là vừa có ai cho tôi 1 điểm xong hôm qua xong :)), đồng chí nào mà tốt bụng thế không biết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), trò thưởng điểm :D, thấy ai viết hay viết dở thì send cho một cái :)), nó sẽ cộng hoặc trừ điểm reputation của mình :)). Ko hiểu cái này thì có được cái gì ko, nhưng cũng nhắng phết :)). Gửi cho chú Hoàng một cái, nhưng phải tìm cái bài nào chất lượng đã :)).

Send vào đâu cơ ? email hay tin nhắn ở HAO ?
Em vẫn chả hiểu cái gì cả :)) ?

Send vào cái phần : "Danh tiếng nhận được gần nhất" đó, mở "trang cá nhân" ra là thấy liền :D

Xem ra có vẻ có từ lâu rồi nhưng mà chẳng ai để ý cả :p, thì đúng là feedback rồi còn j nữa :D

Back
Bên trên