Tin mơí nhất về MU !!!

Một người như Karel phải rời sân mà ko ai vỗ tay thì còn gì là fan bóng đá nữa. Tiếc cho cái Euro vừa rồi quá, Poborsky mất trận đấu thứ 100 :((, còn Pavel mất chức vô địch. Mong là fan MU nào cũng như mấy người kể trên hết :D

Một ngày nào đấy mà Beckham, Stam, Barthez hay Veron quay trở lại Old Trafford thì họ cũng sẽ được đón chào như thế thôi, đơn giản vì Old Trafford ko phải là Nou Camp, Bernabeu, San Siro... hay bất cứ nơi nào khác. :D

Nhưng sẽ ko có chuyện đấy xảy ra nếu Alex vẫn còn ở OT

Hì, đang bảo kể cả trở về trong màu áo khác mà, có phải về đá lại cho MU đâu. :D

Có việc này muốn nhắn mấy fan của MU trong HAO, mấy cái topic AntiMU hay của các CLB khác như ARS nếu có các bài chỉ trích Mu thì các chú cứ kệ, đọc xong để đấy, đừng post trả đũa này nọ. Mục đích của họ là chọc tức mình, bôi xấu MU , mình không cần phải phản bác làm gì, như thế là mắc bẫy họ. Cứ tập trung cổ vũ, theo bước chân của những con quỉ đỏ là được rồi:D.

Chel lên đầu rồi. Tình hình kiểu này cũng phiền lắm. Man phải xác định đối thủ chính của Man ở cả C1 với PM là Chel. Ars có thể nhìn thì cho là mạnh ở đầu mùa giải, nhưng Ars cũng hụt hơi rồi. Chel lại tiếp tục định mua Joaquin. Man cũng từng định mua chú này. >.< Nếu có thêm Joaquin thì midfield của Chel chắc mạnh nhất thế giới, không có đối thủ luôn. Lampard đá quá hay, quá ổn định. >.< Lo quá.

Trần Đức Trung đã viết:
Hom qua tôi có dịp vào thăm forum của những người hâm mộ CLB LIVERPOOL của Việt Nam và đã được đọc 1 bài viết vô cùng lý thú . Tiện thể tôi copy cho tất cả các fan ARSENAL cùng nhau thưởng thức và bình luận nhé

Đội bóng của những con quỷ dạ xoa ==> manchester united .
. Bản chất của quỷ đỏ Liverpool là tấn công nhanh , đẹp mắt cống hiến làm say mê giới mộ điệu .
Nói đến quỷ đỏ Bỉ , là người ta nhắc đến 1 đội bóng đoàn kết , với chiến thuật bẫy việt vị cức kỳ thông minh .
Bản chất của MU là 1 con quỹ dạ xoa . Toàn là những tên côn đồ , của giáo phái quỷ , từ tên best ngày xưa đua xe đi tù , Cantona đánh nhau , đánh luôn khán giả , rồi Ferguson lão già bệnh hoạn nhai kẹo cao su sút giầy vào mặt học trò , Ferdinand đóng phim cấp 3 , sử dụng doping .......... Đến thằng Ronaldo , tưởng rằng với mấy trò lăng quăng của mình , hù được lớp trẻ , về đá Olymic sử dụng mấy chiêu mèo , chẳng làm ăn quái gì , còn bộc lộ cái thói côn đồ , giang hồ đánh nguội cầu thủ Iraq .
Xem ra romantic nói xua tà ma ngoại đạo là sao . là sao . Là quỷ mà còn bày đặt la làng . Nói nhỏ nhỏ thôi .
Fan MU có Romantic không biết có lây tính quỷ không ? Nói năng càn dở , mâu thuẩn lung tung , phát ngôn bừa bãi , giọng điệu quỹ dữ ....
Nếu fan MU nào nhận ra mình đã nhiễm tính quỹ . Thì hãy nói 1 câu rằng tôi yêu Arsenal , thì tất ca fan Arsenal đền giang rộng tay đón chào , đón vào ngưỡng cửa thiên đường . Còn không thì mãi ở dưới địa ngục cùng quỹ dạ xoa Manchester .
Nhìn qua đội hình thì ta cũng đã thấy những con quỹ , Ruudvan nistellroy mặt ngựa , đầu trâu saha ( cho khoen xỏ ngang lỗ mũi ) , trán chó Forune . Xem ra đội hình toàn là đầu trâu mặt ngựa , chán chó mà ló cái ngu .
MANCHESTER ĐỘI BÓNG CỦA NHỮNG CON QUỶ DẠ XOA

Đây chỉ là bài do tôi sưu tầm được , các fan Mu có trách thì trách cái người viết râci' bài viết tuyệt vời này , đừng trút giận lên đầu tôi nhé , kẻo tội nghiệp lắm hu hu he he

Bài viết của anh Trung trong topic anti MU. Anh em mình vào cho ý kiến nhỉ. Em quote sang đây kẻo anh Tuấn nhanh tay xóa mất thì mất cả hay. :) Dạo này admin mở lại cái cho phép delete làm mình cái gì cũng phải cần thận. ^^ So meany. >.<

Source: Click here

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Anh Tuấn đã viết:
Có việc này muốn nhắn mấy fan của MU trong HAO, mấy cái topic AntiMU hay của các CLB khác như ARS nếu có các bài chỉ trích Mu thì các chú cứ kệ, đọc xong để đấy, đừng post trả đũa này nọ. Mục đích của họ là chọc tức mình, bôi xấu MU , mình không cần phải phản bác làm gì, như thế là mắc bẫy họ. Cứ tập trung cổ vũ, theo bước chân của những con quỉ đỏ là được rồi:D.

Ko thể thế được anh ạ. :) Phải rõ trắng đen mới được. 1 lần thì còn ko để bụng, chứ nhiều quá thì ko thể bỏ qua được. [-x

ha ha chú Việt cứ bình tĩnh , Phải như Phạm Anh Tuấn - cậu ấy rất khách quan và xứng đáng để làm mod , không vì nhưng mẫu thuẫn cá nhân hay vì cay cú mà xóa bài của người khác

Cái đấy thì anh Tuấn đúng, nhưng anh Trung nên viết ít bài kiểu kia một tẹo :D, nếu mấy người kahcs viết về ARSENAL như thế mình cũng đâu có chịu được. Mình chỉ trích cái nào thì cứ rõ ràng mà nói, chê đúng nhưng đừng quá. Với lại chê cái mặt chiến thuật, kĩ thuật gì thì cũng tốt hơn là đi nói xấu đối phương, vừa chả có mấy bằng chứng, tùy cách nghĩ từng người, lại chả hay ho lắm :D, em nói thế thôi.

Trần Đức Trung đã viết:
ha ha chú Việt cứ bình tĩnh , Phải như Phạm Anh Tuấn - cậu ấy rất khách quan và xứng đáng để làm mod , không vì nhưng mẫu thuẫn cá nhân hay vì cay cú mà xóa bài của người khác

:)) Mâu thuẫn cá nhân nào? :)) Buồn cười quá. Em còn chả biết bác là ai, thì kiếm đâu ra mà mâu thuận được?? :)) Đúng là nhận vơ. hahahahahahahaha

Chả hiểu mình có làm gì mà để cho mọi người bảo là mình thiếu bình tĩnh nhỉ? :)) Cực kỳ bình tĩnh chả hết. Chẳng qua đã tranh luận là phải có rõ trắng đen. Không thì thôi, từ sau bác ko muốn, em chả thèm nói gì chỗ nào có bác nữa là được. :))

Em không rõ là anh có rõ quy định của diễn đàn là gì không nữa? :) Có cái bài về thảo luận và cách thảo luận tranh cãi trước ở box thảo luận nghiêm túc, để em post cho bác đọc bác in 1 bản về gối đầu giường mà ngẫm nghĩ nha.

Xóa hay lock là quyền của mod, còn góp ý là quyền của thành viên. Em tư cách thành viên tham gia CLB bóng đá này, em góp ý vào không được sao? :) Anh Tuấn cho ý kiến cái, nhân thể để mọi người về sau còn rõ. Không nếu sai thì em đi trước làm gương cho mọi người đi sau. :p Em góp ý là tử tế lắm đó, em cứ report bài viết cần xem xét cái, lúc đó cả ban điều hành thấy rõ ai mới là người "thù riêng", nhỏ nhen, không làm đc nên đành phải đi đá đểu người khác, nhỉ nhỉ? :p

Nói người ta giờ người ta nói lại cho lại bảo người ta có mâu thuẫn cá nhân. Buồn cưới quá. Có gan làm mà ko có gan chịu. Xấu hổ lắm. Mà nếu có mâu thuẫn thì thiết nghĩ đây ko phải là cá nhân đâu, mà là mâu thuẫn tập thể. :)) Mọi người ở đây ai cũng là fan MU, tất nhiên phải vì quyền lợi của MU rồi. :))

Anh Tuấn thấy đó. Cây muốn lặng nhưng gió chằng ngừng đó thôi. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, ông Trung lạ thật, viết bài bên Anti MU chưa đủ lại chui tiếp sang đây, sao lần này chẳng thấy quote bài của thằng nào con nào ở forum XYZ nữa nhỉ ? :))

Ông khuyên người ta bình tĩnh trong khi chính ông try hard để khiến người ta mất bình tĩnh, vui tính thật đấy !

Hihi, mất bình tĩnh làm sao được. ^^

Quen honey 1 năm, đúng là như thép đã được tôi, lúc nào cũng bình tĩnh nhìn vào vấn đề được. ^^ Credit cho honey. ^^

Trời, honey có tác dụng thần thánh vậy sao, mình vẫn chưa có :(( ( Thảo nào thỉnh thoảng vẫn mất bình tĩnh, ha ha :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Việt ko phải gián tiếp khoe Honey thế đâu :))

Honey là cái gì thế ?
Tí nữa Utd đá, xem tỉ lệ bet cho Utd 1.4 còn City 9.0 buốn cười quá :D

United nó gồm nhiều nơi hội tụ, City thì resource chắc phải ít hơn rồi :)) thế nên tỉ lệ thế là đúng lắm :)) (phân tích cái kiểu khỉ gì í nhỉ:D)

Vuằ hết hiệp 1,mu tấn công khắp sân ngày từ đầu,có 1 quả ngon ăn nhưng ko thành,sau đó thằng man xanh bắt được nhịp trận đấu nó về thủ,mu đá bế tắc quá,hiệp 2 phải cho giggs và rooney vào sân tạp đột biến may ra mới ăn được 1 quả

Xem chất lượng lousy wa', bực cả mình ! Mà cái kiểu MU đá cũng bực mình luôn ! Không hiểu hiệp 2 làm ăn thế nào đây.

Back
Bên trên